Q.1 Đêm vui vẻ với 52 tại Queen

Lượt xem: 2,642

Hienly

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/3/22
Chủ đề
7
56
26
0 ₿
Đầu tiên là em xin chào các bác. Chả là lần trước có viết bài rp đi lần đầu nhưng có vài điều không vui vẻ, nên lần này em đi lại lần 2 để giải khuây.
Bữa đó là tầm 9h30 tối hôm 10/3, vừa lãnh lương xong tự thưởng cho mình 1 đêm thư giản tại Queen.
Trải nghiệm vẫn như lần đầu, được các anh bảo vệ và quản lý tiếp đãi vô cùng nhiệt tình, đã nghe danh các mỹ nhân như 11,12,79 ... Nhưng tiếc là toàn bộ đều vừa mới hết cả, nên được anh zai quản lý giới thiệu vài số hot. Lướt qua 1 vòng thì thấy bé 52 bảo là vui vẻ và nhiệt tình, nên book ngay 1 buổi vui chơi .
Về csvc thì vẫn oke, rộng rãi và sạch sẽ k có gì để chê.
Trong lúc chờ đợi thì em đi xông hơi khô và ướt, công nhận phòng xông hơi khá nóng nhưng tuyệt vời, thay phiên 2 phòng đợi bé đến ( chắc đi vào giờ tối khuya hơi đông nên chờ gần 20p )
Cuối cùng thì bé cùng đã vào phòng, ấn tượng đầu tiên là bé trong khá nhỏ con, cười nói vui vẻ. Sau khi xông phơi đc 20p thì bé lấy khăn lau khô. Bé làm khá nhiệt tình và bắt chuyện khá vui vẻ, em cũng hỏi thăm thì bé ở miền Tây. Sau khi làm quen và nghỉ ngơi 1 tí thì vô bồn tắm.
Trong bồn tắm thì bé hỏi han nuớc như vậy đã oke chưa, hỏi han chăm sóc các thứ. Sau đó thì việc gì đến cũng đến, thằng nhỏ sau khi được cô chị chăm sóc thì cũng đã ngẫng đầu lên tiếng. Bé đi đủ bài từ nút bi, mơn trớn đi từ trên xuống dưới k chừa 1 nơi nào. Sau gần 10p thì không chịu nỗi nữa nên đã ra trong miệng bé. Kết thúc hiệp 1 trong bồn.
Sau đó là đến massage khoẻ. Bé đi đầy đủ bài và cũng hỏi han liệu có thoải mái không, làm 1 hồi em súyt ngủ quên lun.
Đến phần nuru thì sau khi đã bôi trơn thì bé trườn từ trên xuống dưới bằng cơ thể nhỏ bé ấy. Đi đường lưỡi phát nào chất lượng phát nấy.
Rồi đến phần mệt, mở màn là phần chăm sóc cho thằng em , chăm sóc tử tế mà quên luôn cả thằng anh. Em lật lại và cả 2 bắt đầu giải trí cho nhau. Lúc ấy em mới phát hiện ra cái nốt ruồi ngay gần cô bé của em KTV nên cũng chăm sóc vô cùng kĩ càng. Nước nôi phải gọi là lênh láng ( k biết có phải đó là dầu còn lại sau khi nuru k ), cái tay hư hỏng cũng mò mẫm khám phá các kiểu, bé rên nghe trông rất thật và cho 2 ngón tay vào thì bé run cả người lên, trông bé hơi đau nên chỉ cho 1 ngón.
Chỉ tiếc là kĩ thuật bé quá cao siêu mà chỉ chưa đc 10p thì đã đầu hàng, bắn shot 2 vào miệng sau màn 69 đầy sung sướng.
Sau ấy thì vẫn còn nhiều thời gian và bé chủ động hỏi muốn làm thêm 1 shot nữa không, thấy cũng đã thấm mệt nên xin cáo lui, gặp lại vào dịp khác.
Sau đó thì tắm rữa sạch sẽ rồi ra về, k quên gửi cho thêm 1 nụ hôn vào đôi má của bé hẹn lần sau.
Đánh giá csvc thì vẫn rất chỉ là oke 9/10
Còn bé 52 thì v1 tầm hệ cảm, khá nhỏ nhưng mền mại. Khi nuru thì khó mà cảm nhận đc, phù hợp cho các bác thích loli.
V2 thì xinh xắn k đến nỗi
V3 cũng k hẳn là quá to, cũng vừa đủ xải.
V4 thì tuyệt vời, nước nôi ổn định và nhất là có cái nốt ruồi bé bé xinh xinh ngay gần cô bé, k mê k ăn tiền.
Tic 630k ( gốc 900k đã giảm 30% )
Tip 1m2 ( đang có event up vé nhưng k tính thêm tiền vé )
Tip anh zai quản lý 50k vì đã recommend bé 52 tuyệt zời
20k cho anh zai dắt xe
Lần này đi cảm giác thích thú hơn lần đầu, chỉ tiếc là kĩ thuật của bé 52 quá đỉnh nên k thể chịu nỗi nên đành ra về sớm.

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: haiau_sea, tieutuvodanh and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834
4,603
30 ₿
Chúc mừng bác nhé, bóc tem phát

Hienly

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/3/22
Chủ đề
7
56
26
0 ₿
Tổng làn gần 1m9 ấy bác.
Đúng ra là em chọn vé 900k, đc giảm còn 630k. Xong đc free upgrade lên vé 1200k, nên chỉ tic là 630k và tip 1m2, nếu k gỉam giá thì đi vé 1m2 thì tổng tic và vé là 2m4

• Like
Điểm cảm xúc: Vinh còi

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Chúc mừng pha come back vượt mong đợi...

• Like
Điểm cảm xúc: Hienly

Phúc Lê 24

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/3/22
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
Cho mình hỏi loại vé 1200k là đc xuất vào miệng 2 lận hã bác