Q.1 Đến bên em #266 ACE ko có sai

Lượt xem: 235

Garryyau

Thượng Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
110
3,809
1,873
5 ₿
Lại là mặt mốc Garryyau tui đây ae. Số là lần trước ở đây sau khi xong việc tui lại nghía ipad. Rồi ánh mắt tui lại va vào em #266. Thế là suy đi nghĩ lại. Cũng tham khảo thông tin nghe nói em này khá ổn áp. Nên vào hôm hứng chí tui quyết định đi thử. Cẩn thận alo book trước. Rồi khi vào tui nhìn lại lần nữa để chắc chắn rằng mình ko sai ít nhất là về ngoại hình và rồi câu chuyện bắt đầu

Xuất code giảm camapro. Đá lông nheo chàng ở quầy. Xém nữa bóp ass hắn. Mà đang ngồi ngẩn ngơ. Thì lại thấy có mấy em từ nhà hàng xuống cái tự dưng xao xuyến ngang. Hừm thôi bình tĩnh nào. Ta tập trung chuyên môn thôi. Thế là theo chân locker đẹp dzai lên phòng. Nhịp giò được vài cái thì em gõ cửa đi vào. Rất nhanh 4 mắt tui địa ẻm từ trên xuống, đánh giá ngoại hình như sau:
Face khá cute nhưng nét dzam dzam phảng phất
V1 cam mỹ thêm chút nữa gần bưởi
V2 lipid em thuộc hệ chubby ko dành cho ai thích mình dây
V3 tròn trịa hấp dẫn
V4 ae tự trải nghiệm

Thấy vẻ ngơ ngác của newbie này em liền đon đả sà vào. Tui có phần bối rối. Ẻm tư vấn 1 số cái. Chắc biết tui ngại nên ẻm cầm tay tui. Rồi đặt vào nơi đúng ra nó phải để lên. Có vẻ nguy hiểm rồi. Khi thấy khuôn mặt em ánh lên nét gian gian. Trong lòng tui bỗng rén. Chẳng lẽ nay mình bị làm thịt hay sao. Thôi thì ráng giữ vẻ đạo mạo. Nghịch đâu chút rồi em đưa tui đi tắm. Em tắm cũng kỹ lưỡng mà cứ ghẹo thằng đệ tui miết. Nhìn bả khúc khích mà thằng ấy cũng lo lát có bị gì ko đây.

Sau đó em cẩn thận tắt máy lạnh rồi đưa tui lên nằm sấp. Ms khoẻ em làm đủ bài. Lực đấm khá tốt với tui. Ai cần mạnh hơn có thể nói ẻm. Tui hơi đau chỗ vai nên nhờ ẻm làm kỹ 1 chút. Chúng tui cũng tranh thủ trò chuyện. Ẻm nói anh yên tâm sẽ được hướng dẫn cụ thể. May quá có người khai sáng cho mình. Rồi bỗng vài giây yên lặng. Có tiếng gì đó quen mà lạ

Với đôi gò bồng đảo thế mạnh em đưa tui đến nước Thái Lan. Lúc trườn xuống em thò tay rờ mông của tui. Khi lên em dùng đường lưỡi liếm vào cổ. Ta nói nhột thấy pà. Lâu lâu em hôn cái chóc. Rồi lại xoáy vào đệ tui. Em làm ơn đi anh thấy cấn quá rùi. Đệ anh đang rên xiết. Có lẽ nhận thấy sức chịu đựng tui có hạn nên ẻm cho quay lại. Thiệt là mừng. Phản công thôi nãy giờ ghim rồi. Tui kích thích vòng 1 ẻm. Rờ vòng 2 tui nghĩ ôm ngủ chắc đã lắm. Qua vòng 3 vừa xoa vô là thấy êm rồi. Ý nghĩ đen tối vụt qua. Ta kêu em quay lại làm doggy chăng. Dĩ nhiên ko thể thiếu sót việc chào cô bé. Dường như em đã tích đủ và bùng phát. Em đè lại tui xuống lick ti. Tiếp theo quay lại chộp thằng em. Quá nguy hiểm. Em thi triển hấp tinh đại pháp. Tui cố gắng bám vào cái gì hay cái ấy thôi chứ sao giờ. Mà em lại kéo lên tui đưa vô thế đối mặt. Lại phê với cơ thể đẫy đà. Rồi thì nằm lại chấp nhận để em cho thằng đệ lên bờ xuống ruộng tiếp đến lúc nó hết ú ớ thì dàn tinh binh đành thúc thủ.

Em vệ sinh lại rồi tâm sự. Tui quá là đờ đẫn. Đi ms mà mệt dữ bay. Lần sau gặp lại onsen chắc khó thể mà thở được. Ngược lại em có vẻ còn rất khoẻ chưa đủ đô. Em đưa tui xuống thang máy. Than thở với quầy rằng anh hết sức rồi. Mốt có gì ae tiếp cứu. Tic có code giảm và tip theo sự hài lòng. Lảo đảo đi về nghỉ ngơi thôi. Về chắc ngủ ngon lắm. Tạm biệt em và hẹn gặp lại

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Súng máy and Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
247
2,289
1,702
0 ₿
A đù, mới bữa than cháy túi ăn mì gói cầm hơi mà nay đi matxa nữa nha haha

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Đạn đầy đủ

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/6/24
Chủ đề
0
9
12
TPHCM
0 ₿
cuộc tình nãy diễn ra lúc nào đây, ko thấy hú :cuteonion7:

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy and Garryyau

ACE Entertainment

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
60
302
246
0 ₿
Dạ mừng anh có buổi trãi nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng, rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ anh chúc anh một ngày vui vẻ và tràn đầy năng lượng ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau