Đến ĐN chữa bệnh gặp ddcn #05

Lượt xem: 3,354

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,550
1,658
5 ₿
Tình hình là vào 1 ngày mà long thể bất an, nhức đầu nghẹt mũi tè le. Mà lười đi bác sĩ quá. Chợt nhớ hồi đó có đứa bạn nói ĐN là nơi chữa bệnh và hồi phục sk khá tốt, thế là làm ra phi ngay vào thôi.

Nay đi random, coi bé nào sẽ hỗ trợ làm cho cái long thể này khỏe lại. Trước tiên vào xông cái cho bớt nghẹt mũi. Sau đó ra ngâm chân thuốc, thấy có vẻ khoan khoái phần nào.
Xong xuôi làm chai nước suối thanh lọc cơ thể phát, và lên phòng. Nằm chờ tí thì em vào, à em 05 đây mà, bị trách yêu anh đi đâu sao giờ mới kiếm em. Viện ra vài lý do coi được rồi nhờ em mần ms đầu trước. Em làm khá kỹ, khiến tui nhẹ đầu bớt.
Về ngoại hình em như sau.
Face xinh có nét dzâm, dáng cao ráo chắc 1m66 67 ah.
V1 cam sành mịn màng
V2 cũng có eo
V3 doggy là ngon trym
V4 nay ko check

Về phần ma khỏe em làm ok, day ấn đấm đá có lực lắm, thêm đá nóng đã cả người. Duy có khi em ms xuống phần chân thì lại chọc ghẹo thằng nhỏ. Đành nói là em tha cho anh, đang sấp vậy thốn lắm, em mới tha cho. Mà với giọng cười tinh quái thì lát nằm ngửa lên ắt bị hành đây.

Mà thiệt, nằm ngửa chịu trận ms mệt của em đúng là yomost, đôi tay nghịch ngợm của em cứ vuốt theo nhịp nhanh nhanh chậm chậm. Đôi môi và lưỡi em lick liên tục lên xuống. Tui sao dễ khuất phục được, liền đáp trả khám v1 của em liền, mịn màng cảm giác. Rồi tới v3. Thằng em cứ nói em muốn doggy anh ơi. Lúc này em tung những âm thanh, dàn hifi tuy không quá khủng như em 29 PA ngày xưa nhưng cũng đủ để kích thích. Và nhịp tay em tăng dần, âm thanh cũng thế, nên tui đành chịu khuất phục vậy.

Kết thúc buổi chữa bệnh tic có code camapro, tip theo sự hài lòng. Hẹn ngày tái ngộ ddcn.

• Like
Điểm cảm xúc: xpress and KamaSu

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿
Hưng phấn ! Hưng phấn ! Hehe...
Em này có cho hẹn hò bên ngoài không bác?

• Like
Điểm cảm xúc: MAI*THANH

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
Em này thì teen rồi, nhưng mình cũng có đi một lần thôi ...lúc làm xong đi ra tự nhiên tui nắm tay em dắt lên cầu thang, em nói sao giống bồ quá ... kkk

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,550
1,658
5 ₿
Giống bồ sao ko thử rủ em nó ra ngoài chơi bác:rolleyes:

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Em nó là y tá hay bác sĩ hay gì vậy pác :D

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
Tính đi em đó lại tuần trước nhưng vào em đang bận khách, lúc đầu tính hỏi phone em đó nhưng lay hoay quên mất không hỏi bây giờ muốn đi lại cũng khó

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,550
1,658
5 ₿
Hihi vài bữa vô thăm lại em nó rồi xin phone lun bác. Hok có việc ji khó chỉ sợ lòng hok bền

• Like
Điểm cảm xúc: Kevin007

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,550
1,658
5 ₿
Cho tui sđt với bữa nào giao lưu đàm đạo chơi