Đến Dubai mất chưa gặp bé 68 thì coi như chưa đến !

Lượt xem: 2,185

giauvoibitcoins

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/2/19
Chủ đề
20
224
104
34
0 ₿
Thân chào các bạn bè chiến hữu gần xa..
Chân thành gửi lời cảm ơn tri ân sâu sắc đến với Lục A Ka, người đã cho mình cơ hội trải nghiệm tuyệt vời tại DuBai..
Thật sự phải nói rất tuyệt các bác ah.. lần này trải nghiệm đúng nghĩa phê tái chanh luôn..
Buổi chiều rảnh rỗi nt gửi Anh Lục.. ai ngờ được bác hào phòng cho code, có mơ cũng ko nghĩ được bác Lục cho luôn.. thế là tầm 5h chiều vượt qua 10 cây số với bao chặng kẹt xe mà ko thấy mệt đã đến được với cơ sợ..
Bước vào như bao lần là thái độ phục vụ của các bác gửi xe và locker đều niềm nở nhiệt tình.. làm nhiệm vụ đưa code kèm lời nhắn gửi cho mình 1 em dễ thương cute, thế mà được đáp ứng đúng các bác àh.. phải nói các bác locker rất tâm lý.. điểm 10 cho chất lượng
Lên phòng được 10 phút ngồi chơi thư giãn thì em nó xuất hiện.. Woa, phải nói nhìn khuôn mặt như Tây, rất đẹp.. 3 vòng thì siêu chuẩn, dáng thì như bé nấm.. bé rất nhẹ nhàng, tình cảm và rất tâm lý.. 2 a e ngồi chơi xíu, nói chuyện cười đùa tí sau đó đi tắm.. bé tắm kỹ, nhẹ nhàng, mâm mê thằng em của mình tuyệt đinh luôn.. ko biết các bác có bị ko, chứ đôi khi các em khác chăm sóc cậu nhỏ thường hay bị đau, làm mạnh và rất nhanh, nhưng với bé 68 chăm sóc em mình rất tuyệt.. nhẹ nhàng, sạch sẽ và chu đáo , nói chung rất hài lòng về khoản tắm này so với những lần trải nghiệm khác
Tiếp đến là phần làm khỏe .. chuẩn khỏi nói luôn, y như spa khỏe khác.. massage đầu chuẩn, nhấn huyệt tốt.. body thì đủ lực, đi đá nóng đều tay.. bên cạnh đó là các kỹ thuật khác cũng rất chuyên nghiệp.. Thật ra bé cũng có kinh nghiệm trong nghề rồi nên làm rất đã và thoải mái.. bên cạnh làm, bé còn tâm sự và trò chuyện với mình nên cảm giác thời gian trôi đi rất nhanh
Phần quan trọng nhất đã đến.. vòng 1 cũng đã suất hiện.. to tròn tự nhiên, đều và ko hề can thiệp chỉnh sửa.. y như gái mới lớn vậy đó.. đi thái thì số một nhé.. cảm giác từ trái tuyết Lê đi khắp cơ thể kèm theo đường lưỡi cùng tiếng rên nhẹ nhà khiến cho cơ thể sướng tê tái luôn.. em nó rất chú ý đến phần tai và mặt của nhé.. rên và hôn như người tình.. ôm ấp như người yêu luôn.. rồi phần gì đến cũng đến.. ngậm trứng cút, lau cột mâm mê cột.. thiệt tình muốn out ra ngay.. rất chịu khó lau và ngậm với các tuyệt chiêu bí kíp của em.. làm tay rất ít nha các bác.. vì vậy rất sướng.. thỉnh thoảng còn nghịch trườn lên trườn xuống ôm mình ko cho thằng em ra ngay. Thích điểm này, ko công nghiệp mà rất tận tâm.. thấy thằng em mình căng quá rồi nên em tha cho vào làm mình out trong sung sướng bằng tuyệt kỹ thất truyền.. hehe
Phải nói e rất dễ thương, làm xong ko đòi về sớm mà 2 a e ngồi nói chuyện lát mới bảo mình tắm mới chịu cho về
Lần trải nghiệm này rất thích. Thích từ tính cách đến body, khuôn mặt của bé
Nếu có dịp các bác hãy gặp bé để được bé đưa lên mây nhé.. lưu ý và xì tai của bé là nhẹ nhàng nhé

P/s: Tip tuỳ tâm từ giá vé trở lên..