Gò Vấp Đến gặp 100 mà lại thành 91 và cái kết

Lượt xem: 1,678

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
743
607
0 ₿
Hello các đồng dâm, hôm thứ 7 máu chảy về tim và chuyện giờ mới kể!

Sau đợt dịch các cs bắt đầu mở cửa lại khiến tâm trạng ae ai cũng vui vẻ vì có cơ hội để xả stress sau mấy tháng trời bị nhốt ở nhà. Tính ra từ tháng 11 đến giờ tui đi massage cũng nhiều chỗ B11nhưng làm biếng viết report cho ae do đa phần toàn chỗ quen và cũng chẳng có gì mới mẻ để tâm sự với ae.

Tình cờ hôm bữa đọc được bài viết của bác @tran le thanh dat về bé 100 bên Hoàng Gia nên quyết tâm qua check thử xem ntn, thế là inbox cs để book trước bé 100 lúc 16h30.

Sau khoảng nữa tiếng đc bác tài xế riêng grab đưa đón thì tui cũng đến nơi gần kịp giờ, thế là đc cs mở cửa cho vào và làm thủ tục. Do đi đúng hôm thứ 7 nên cs khá đông, nghe qlý báo là bé 100 đang bận nên phải đợi khá lâu và bù vào đó là bé 91 đang rảnh , đến đây thì buồn khoảng chừng 2s nhưng mà thôi dù gì hôm này cũng trúng ngày lễ và cs đang chạy KM 50% nên cũng thông cảm.

Chờ khoảng 10' được bạn locker dẫn lên phòng, đánh giá csvc của Hoàng Gia:
  • Cs ngay mặt tiền 825 Phan Văn Trị, đi ban ngày mà đứng đợi bên ngoài chờ mở cửa thì khá là ngại kkk
  • Sảnh chờ thì đầy đủ csvc, nhân viên hoà đồng
  • Tui đi vé ONSEN 2 thấy phòng khá rộng, đầy đủ xông khô và ướt
  • Thích nhất cái bồn tắm to, 3 người tắm cũng đủ huống gì 2 người
  • Điểm cộng là nước nóng khá nhanh ko như một số cs khác
  • Điểm trừ là cái giường chật quá, nằm một mình mà muốn rơi xuống đất
Ok đánh giá xong xuôi về csvc, giờ đến phần quan trọng là KTV
Ngồi xông hơi mà cứ suy nghĩ ko biết bé ntn, ko biết hôm nay có bị sụp hầm ko B22, tại mấy lần trước cũng cái vụ đổi số mà bị sụp hầm nên tui khá rét. Sau chừng 5' vừa xông hơi vừa hồi hộp thì bé 91 cũng bước vào và xả nước bồn tắm, ngồi xông hơi mà sốt sắn ko chiụ đc nên thôi thì ra gặp bé vậy!

Vừa bước ra thì đập vào mắt tui là một cô bé khoảng 23, 24t, xinh xắn, cao chừng 1m6; thấy tui mới xông hơi ra nên bé cũng chủ động lấy khăn lau người và ngồi ghế vừa là để nghỉ ngơi vừa để tâm sự làm quen trước khi vào trận đánh lớn B10. Đến khúc này tui và bé cũng chủ động cởi hết những thứ còn đang vướng bận trên người để trở về đúng với bản chất con người là ADAM và EVA, ta nói thân hình của ẻm làm cho cánh đàn ông chỉ có nước "khoái khoái chảy nước miếng" với:
  • 1m6 cao ráo, mang guốc vào nữa là gần bằng tui luôn
  • Face: ưa nhìn, có lúm đồng tiền khá duyên
  • V1: real, to tròn và săn chắc
  • V2: Hơi lipit nhưng tui thích kiểu này, ôm sướng
  • V3: Săn ko kém V1
  • V4: Ko check nhiều
Tuy rạo rực và hưng phấn là vậy nhưng thằng em tui cũng biết kiềm chế lắm, cái gì cũng từ từ tắm táp xong rồi muốn làm gì thì làm. Vào tắm thì bé làm rất nhẹ nhàng như sợ thằng em bị tổn thương vậy và rồi chuyện gì đến rồi cũng đến, 2 ae quần nhau trong bồn sau chừng khoảng 10' thì thằng em cũng out trong phê pha.

Tắm táp lại và lên giường nằm để bé đấm bóp và 2ae tâm sự, xong xui thì đến phần chà thái nhưng nhìn chung sever bé còn khá yếu cũng ko có gì đặc sắc khúc này nên tui cũng chẳng biết viết gì vì cũng chà lên chà xuống rồi BJ. Nghe bé kể mới vào làm từ tháng 4 mà trúng đợt dịch nên giờ mới làm lại, tính ra làm chưa bao lâu nên có gì cs và các ae chỉ bảo em nó thêm, bù lại bé khá tình cảm nên thích hợp với mấy ae thích tình cảm.
  • Tic: 700K code 50% còn 350K
  • Tip=Tic chưa giảm
Về cơ bản lần đầu trải nghiệm Hoàng Gia tuy có một số chỗ chưa hài lòng nhưng nhìn chung tạm ổn, có dịp sẽ ghé lại cơ sở.

Cảm ơn ae đã đọc bài!

• Like
Điểm cảm xúc: Graham

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ cơ sở Hoàng Gia xin cảm ơn anh đã đến trải nghiệm ạ. Về phần cơ sở vật chất tụi em sẽ tu sửa lại và về phần KTV thì tụi em sẽ chấn chỉnh lại bé ạ. Hi vọng cơ sở bên em sẽ được phục vụ anh thêm lần nữa ạ !