Q.9 Đến Masteri 79 không thể bỏ qua KTV12

Lượt xem: 1,730

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
Một chuỗi ngày làm việc luôn tạo nên cái cảm giác quá tải thèm được một bờ ngực để gục vào , để hít một hơi thật sâu, thật lâu và cũng chả biết từ đâu tui lại đam mê bộ môn ma xát này. Chỉ biết rằng khu tui cũng có vài cái maxa nhưng từ lúc biết đến cái 79 này thì tui thường ghé hơn, một phần tiện đường, phần là đa số các bé đều mang lại sự gần gủi thân quen như người nhà, nhà ai thì tui không biết .

Lần ghé Mas79 này như có duyên hay sao ấy, đang đi trên đường về cảm giác thèm lại trỗi dậy , quay xe chạy đến luôn, lễ tân cũng đã quen thuộc, cứ thế mà lên random cho các bé có tua đều. Tui được bé 12 phục vụ, qua các giai đoạn xông hơi các kểu thì đến giai đoạn tui thích nhất là ra ngồi em ngồi lên đùi, ôm ấp em, em lau người , vuốt ve em , em cũng không hề ngồi im mà dùng đôi tay nhẹ nhàng lau người, vuốt ve tui, từ từ cảm giác trỗi dậy bao mệt mỏi như chả còn, giờ chỉ còn em và anh.

Bước vào bồn nằm thả mình, em nhè nhẹ gội đầu , rồi tắm táp kỳ cọ, tui chỉ biết nằm tựa vào thành bồn mà tận hưởng cảm giác đôi bàn tay mềm mại lướt trên cơ thể mình, không bỏ chỗ nào, em kỳ cọ rất kỹ, mạng lại sự hưng phấn hơn nhiều. đôi lúc em bảo anh nhắm mắt lại , rồi em xã nước mà thấy mình như trở về tuổi thơ . Sau khi tắm táp xong em lau người rồi cứ thế long nhong leo lên giường nằm để em lau thêm tý nữa cho khô ráo và em bắt đầu maxa.

Tay nghề massage em khá ổn, có lực làm cũng lâu , nắm mà nghỉ như đang đi masasge khỏe vậy. Đến phần thư giản em bắt đầu mang lại một cảm giác mát lạnh sống lưng với bài massage thái quen thuộc nhưng không bao giờ nhàm chán cả, từ trườn dầu đến việc em dùng chiếc lưỡi ma thuật đi đến đâu người như rợn lên đến đó, và em như bắt các yếu điểm của tui mà đi toàn đến những nơi cảm giác kích thích cực kỳ, em trở người tui lại và tiếp tục trườn, hôn, mút thằng nhóc trong cảm giác nóng lạnh , tranh thủ khám phá nhẹ nhẹ hang suối em, và cũng như hợp nhau đến lạ , khi em từ từ kích thích và để tui vào bài tình yêu của em, lúc này thì đôi tay chả tác dụng gì bằng việc húp lấy dòng suối của em trong sung sướng, dòng nước từ rỉ rả mà làm tui bị cuốn vào cả thế giới ân ái với em. cao trào lên cao với màn xuất tinh cực sướng. tui còn bị rùn mình lại nữa.

Em sau khi vệ sinh xong em lại xoa bóp đầu rồi tui được em đưa lại tắm táp xong ngồi tâm sự tý với em, người thì đang sướng mà được ôm em tâm sự nữa , cảm giác được nhân lên nhiều lần . Đối với tui đây cũng là duyên gặp được em với cảm giác khó quên.

Tổng thiệt hại là 1400k cho tic có code, tip và pv luôn.