Q.1 - Đến mùa trú bão cùng 119 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Đến mùa trú bão cùng 119

Lượt xem: 525

công tử xóm núi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
3
38
32
0 ₿
Có dịp đi giao sầu riêng mà trời nó giông gió quá đành để cho mấy nhóc nó đi, tui lủi vào massage trú giông :cuteonion7:
Nay vào làm cặp 105-119 mà đời đâu như mơ, làm sao được trọn vẹn khi chỉ vô tình ghé qua may mắn 50% còn bé 119 thôi cũng được làm cái vé BDSM cho bung xõa tý mà lại đời.....có ông kia vào được 15ph rồi. Thôi tức quá đi onsen 2 vậy. Mà đúng là còn 1 phòng cho gói onsen 2 , phải chăng nhiều ý tưởng trú giông như tui .
Pv vẫn nhiệt tình mời nước thức ăn như mọi khi tui chọn bò húc rồi lên phòng. Phòng rộng rải xông hơi xông ướt đầy đủ .
Tui xông hơi trước, ngồi chưa kịp ra mồ hôi mà bé vào rồi , thấy mấy bác review bé mặc đồ đá banh mà giờ hết mùa nên hết mặc luôn, quay lại đồ truyền thống mà bộ truyền thống thì lại tôn lên dáng bé hơn, khuôn mặt xinh xinh cung cặp ngực chỉ muốn ụp vào rồi ngủ giấc cho qua cơn giông là đủ.
Thông số bé 119
Vòng 1 : bưởi
Vòng 2 : có eo ót ngon lành
Vòng 3 : bóp sướng
Vòng 4 : Cực nhiều nước. Chắc đi đúng lúc hehe.
Bé ngồi nói chuyện với tui là đã kết liền , vui vẻ mà thoải mái cho khám phá, ngồi với bé mà người tui như nóng rần lên hem biết do ăn sầu riêng nhiều qua nó nóng hay gặp bé nó nóng. Nhiệt độ tăng cao tui phải lao vào bồn hạ nhiệt ngay thì nguyên nhân là ngồi bé làm tui hứng quá nên thằng nhóc nó ức chế chào cờ. Vào bồn bé cũng hiểu ý vuốt nó tý cho nó từ từ hạ hỏa và bé tắm gội cho tui sau một ngày lòng vòng. Bắt đầu tiết mục thư giản tui lim dim tận hưởng cảm giác bé mơn mơn từng chút trên cơ thể tui lâu lâu hun chùn chụt sướng vl. Rồi đến thằng nhóc thì bé mút, đá bi nó tê cực kỳ như muốn rớt luôn 2 hòn ra . Sau một hồi tui cũng phải bắn một tràn tinh dưới kỹ năng của bé.
Bé lau người đưa tui lên giường nhưng mà tui lại quen với cảm giác hơn, thế đổi giai đoạn khỏe thành mệt luôn , ôm bé hôn hít bé chịu hợp tác cho hôn từ trên xuống dưới , nó ngon gì đâu. Bé từ từ chuyển lại thế tấn công để tui nằm sấp bé đi lưỡi một đường rồi từng chút bé đổ dầu trường cặp bưởi đi từ trên xuống kèm âm thanh hifi nhè nhẹ , tui vẫn kiểm soát không để thằng nhóc hứng lên quá sớm và nó vẫn nghe lời. Đến lúc nằm ngữa lại bé thấy nó không chịu thức bé bắt đầu gọi nó, mút nhẹ 2 hòn bi sau vuốt ve nó thể nào mà từ từ nó nổi dậy, nhìn khuôn mặt bé ngước nhìn tui mà muốn đưa nguyên thằng nhóc cho bé ngậm trọn , thằng nhóc ủng hộ vươn lên hết sức bé ngậm mút từ nhanh đến chậm nhưng kềm không cho ra bé chuyển qua chăm sóc tui . Để tui thưởng thức mỹ vị trần gian. Cả 2 vào thế rồng bay phượng múa mà tung chiêu . Bướm bé chăm sóc tuyệt quá, húp mà nó ghiện luôn rồi. Lần này thì bé rút cạn tinh tui ngay trên giường. Tui nằm như thoi thóp thở , mệt vl.
Phần cuối vẫn là massage khỏe tắm lại và ra làm tô bò kho cho đủ combo.
Tuy nay mới 50% nhu cầu mà đã kiệt sức , hẹn lần sau gọi đủ 2 cặp cho xem ntn.
Tic tip bé 2 củ rưỡi vui vẻ.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,115
1,010
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ chúc mừng huynh có một trải nghiệm tuyệt vời cùng bé cưng 119 ở đặt khu 41 bên ạ...Chúc huynh một ngày thật nhiều sức khỏe và may mắn ạ:2onion35::2onion35:

Hido86

Tham Mưu
Moderator
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
257
2,728
2,023
0 ₿
Oh, thì ra Bối Bối thích sầu riêng hả ^^

Sgdd

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/6/24
Chủ đề
1
16
21
23042002Th@@
0 ₿
Bác muốn đc trải nghiệm cả 2 bé 05-19 thì nên book trước chứ ko là dễ quay vào ô mất lượt giống nhiều ae kaka.