Đến PA cùng em 59 xinh xinh

Lượt xem: 3,305

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
Chuyện là sau 2 năm cày cuốc chiến game, cuối cùng thần tài cũng gõ cửa, và được @Dory ban chiếu chỉ tìm đến em 59 để được ban sung ban sướng
Vào P.A thì nay đã khác xưa, anh em có đồng phục mới, chắc, dc nâng level, csvc lên đầy nguy nga và sạch đẹp. Mọi lần hay đi phòng số 1 và số 4, nay đưa qua phòng khác. Ý là giờ phòng nào cũng đẹp lộng lẫy cả hết
Lễ tân vẫn lịch sự vui vẻ như ngày nào. Good boy
Vào phòng thì mình ưu tiên xông hơi, nay có thêm mùi thuốc bắc nữa. Ko chỉ có xả như xưa. Duyệt
Xông dc hơn 10p thì nóng quá, chui ra. Thì em đã ngồi ghế đợi sẵn từ lúc nào. Sau lớp khói mờ còn đó của phòng xông hơi. Thì ôi thôi, cô gái nhà ai mà xinh thế này. Da trắng ngát và thật thơm tho
Em chào mình rồi lấy khăn lau khô cho mình. Ngồi lên lòng vừa lau vừa tâm sự. Đợi người khô rồi, mới chịu bảo anh vào bồn đi cho em tắm. cưng j đâu
Tắm thì em gội đầu chà rữa sạch sẽ còn hơn mẹ tắm con. Cưng nựng thằng nhỏ, bỏ bê thằng anh
Vào phần khỏe thì em làm nhiệt tình, đầy đủ lực. Chà, đấm, bóp khắm các vùng cơ đang êm ẩm của mình. Đá nóng đi khắp lưng trên đôi bàn tay nhỏ nhắn. Rồi em đấm bóp xoa từ lưng xuống chân. Chưa làm tới phần tay mình. Em đã bỏ qua mà làm luôn phần mệt. Chắc em nôn nóng quá đây?
Vào mệt thì do nằm sấp, nên ko biết em ấy rũ bỏ đầm áo từ lúc nào. Tự nhiên em trườn xuống, cùng cặp ngực mềm mại, nhỏ nhắn, lướt lướt đẫy đà trên lưng mình. Rồi em bảo nằm ngửa, em hôn và liếm lắp ti mình thiệt mân mê. Sẵn đó mình cũng đưa tay khám phá cơ thể ấy. Ta nói vòng nào ra vòng đó. Cả v4 cũng nước nôi mà sạch sẽ gọn gàng nữa. Đang hồi mân mê xong em dung miệng la liếm thằng mình hồi nào ko hay. Dưới cánh lưới ấy. Thằng em mình đã knock out trong sung sướng
Đánh giá tổng quan thì em này da trắng, dáng xinh, phục vụ nhiệt tình và dam dang
Face xinh xắn, chuẩn miền tây ngọt ngào
3 vòng cơ bản đúng chuẩn, vòng 4 vượt chuẩn 3 vòng kia
Tóm lại P.a vẫn luôn là cs mình ưu tiên đi, dù có code hay ko (lâu lâu nhớ quá, tự mò qua thăm). Csvc đc cải thiện nhiều, còn mấy em thì chả bao giờ làm mình ko thõa mãn cả

Kinat

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/3/18
Chủ đề
9
309
86
0 ₿
Em có hình xâm xinh xinh ở đùi phải k bác

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Chắc qua PA làm cái bài cập nhật tình hình quớ yociexp21yociexp21

• Like
Điểm cảm xúc: hòn bi baby

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,572
1,684
5 ₿
Chúc mừng bác ngon trym. Thêm 1 em xinh ở PA ah. Lại phải chuẩn bị thóc lúa rồi

hòn bi baby

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
24/6/17
Chủ đề
4
290
46
0 ₿
thiệt là thiếu xót khi bỏ bê không thăm lại PA. dạo này nhiều bé mới cập bến quá.

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
Qua đó đừng nói ra, kẻo mấy ẻm trách. Quần cho quên lối về đó