Q.1 Đến rồi nghiện đấy

Lượt xem: 698

Bear666

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
18
112
85
44
0 ₿
Cứ nhớ lần đầu tiên thằng em giới thiệu 79 câu đó mà tui nhớ mãi. Gặp rồi lại gặp nữa đến lúc nào tui chỉ biết mỗi 79 ở Dubai là có thể đem lại cho tui sự thoải mái về tinh thần và thể xác. Vừa được chăm sóc phục vụ, vừa không phải dính dáng sau cuộc vui đều mà mấy ông có gấu điều muốn thế mà.

Ngày trời mát mẻ ghé Dubai thư giản tý sau buổi sinh Nhật đãi ngay giờ trưa , nhậu xong ra tưởng là trễ lắm coi lại mới 4h . Gọi qua làm suất rồi về vừa đẹp. Đến nơi vẫn không khí vui vẻ của chú Bv đến nhân viên, khuyến mãi hủ Yến cho lấy sức. Cái nước Yến làm tui kích thích cái cảm giác…….lên phòng ngay luôn.

Lên phòng xông hơi tầm 5ph em vào rồi, tui ra luôn tranh thủ thời gian để gặp em còn đua về cty . Vào việc luôn, vào bồn tắm .

Trong bồn em mơn mớn làm tui đang muốn gấp gấp về cũng phải thả người hưởng cảm giác thư giãn ngay lúc này. Sau một hồi em mơn mớn tui được em đưa lên giường đấm bóp đá nóng làm cơ thể thoải mái. Em đấm khá tốt và có tương tác nói chuyện.

Than giữ: từ cảm giác thoải mái bắt đầu sự yên ắng và rồi em áp cơ thể em vào lưng tui ,tới đây thôi mà đã tạo rực bao nhiêu rồi, em bắt đầu chăm sóc từng tý với cặp ngực em, em chăm chỉ trườn rồi khi tui xoay lại em làm tui tăng thêm khoái cảm khi vừa ôm lấy tui vừa trườn lên trượt xuống cạ thằng nhóc nó tê tê rồi em bắt đầu vuốt ve nó và xoay xuống đảo chiều 69 . Tui sờ bóp cặp mông em và từ từ tận hưởng món hàu . Cứ húp hồi mà cảm giác như húp nước Yến vậy. Nó tạo rực lên để cho thằng nhóc được xã biết bao tình binh.

Thời gian báo thức tới tui tranh thủ tạm biệt em chạy về cty. Trong lòng cực thoải mái . Mà cứ về rồi lại nhớ nhớ em nữa sao rồi đây.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác gặp bé kưng ạ..cảm ơn bác ghé thăm bé và đặc khu ạ... chúc bác ngày mới vui vẻ:2onion35: