Tân Bình Đến Savi bắt bướm xinh -KTV 19

Lượt xem: 1,614

Wolfgang

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
9
110
48
0 ₿
Có đi cũng có lại, được điệp vụ thì cũng góp phần thêm bài cho diễn đàn . Nay sẵn tiện đi qua thăm ông cậu ở hocmoon tiện đường nên đi sớm ghé luôn sa vi.
Lần này cơ sở có chương trình giảm 50%, mà vé 1tr sau khi tham khảo thấy gói này tắm chung 2 shot, mà hơn gói kia có 100k chỉ được 1 shot thôi chốt vé này. lên phòng đã được chuẩn bị xong , chỉ việc thay đồ vào xông hơi, cái này có thêm cái chậu ngâm chân nữa thì sướng biết mấy. Bé vào ngay lúc tui vừa bước ra tính uống tý nước, sẵn tiện bé lau người rồi đưa tui lại ghế, mà tui lại thích ngồi giường nó đã hơn , thế bé chìu luôn, đem nước qua giường rồi mở cho tui , sao nhìn bé mà tui cảm như gấu nhà vậy, cái gì gấu cũng tự làm chả nhờ gì , ôm bé tâm sự tý rồi vào tắm.
Tắm : Khá kỹ, tắm rữa, kỳ cọ mọi ngọc ngách, rồi còn tắm cho thằng ku kỹ càng xong xuôi bắt đầu bé mới tới phần tắm chung. làm xém tuột mod tưởng chỉ tắm cho. Bé trườn khá lắm thêm phần clik ty nhẹ nhẹ mà tê tái tiếp tục phần bj, lần này thì tê hơn nữa, chưa gì tui out ngay nốt đầu, nay kỳ kỳ ta. dù vậy bé vẫn lau vắt rồi sau đó đưa tui lên nằm massage .
Khỏe : Chưa hiểu chuyện gì xảy ra thì lúc đấm bóp bé bảo anh hưng phấn quá với tập trung quá không thả lỏng nên bị ra sớm . Có lý nhỉ. thể hiệp 2 rút kinh nghiệm. Để em đấm bóp xong, người bắt đầu hồi lại sức khỏe khỏe rồi.
Mệt: Nằm sấp lại em trườn thái, đi lưỡi nhẹ nhàng, từ tên xuống dưới, em hôn nhẹ lỗ tai, tui xoay đầu lại hôn em tý hihihi. em làm từ từ như để cảm nhận 2 thân thể với nhau , rồi bắt đầu nằm ngữa lại em trườn rồi dùng bướm em cạ cạ , nó đã làm sao ấy, xem phải out luôn do tui cứ nghỉ cảm giác em cạ kích thích quá. đến khi em xoay lại cho tui 69 thì từ từ cố gắng thả lỏng để thằng em nó sướng thì thằng anh cũng phải sướng chứ, thế thành công kềm được và bắt đầu bắt bướm, phải gọi ngọt nước làm sao , giờ nhắc mà còn thèm. đến lúc out thì mới đúng là thiên đường, phê không chịu nổi. bay bay người.
Kết thúc với cảm giác khác biệt, thoải mái, và đầy năng lượng . hẹn gặp bé bướm hôm sau nhé.
Tic 500k tip 1000k vui vẻ.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: DTNBtimem and Hờ ni

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
31
490
127
0 ₿
c ơn anh ạ . Rất mong được phục vụ anh nhiều hơn ạ☺️☺️☺️☺️

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,526
1,091
38 ₿
chết chết chăm tập thể thao vào bác, ko thì bị xts thì toang

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

DTNBtimem

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
14/6/17
Chủ đề
14
477
104
26
0 ₿
có gắng luyện đi, mấy em thấy out sớm mấy em hem có hứng lên được đâu .