Đến Trung Sơn gặp mỗi bé 14 thôi

Lượt xem: 1,508

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

đẹp độc lạ

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
13/6/17
Chủ đề
16
377
85
27
0 ₿
Rựu nhập tâm, cuồn dâm nổi loạn là không sai mấy bác à.
Một chiều buồn buồn rủ rê vài đứa bạn chí cốt đi nhậu, đứa đòi nhâu ốc , đứa đòi nhậu dê, thôi cũng chốt được qua khu phát tài nhậu sương sương. 3 đứa ngồi cưa hết 1 thùng bắt đầu tê tê , nhìn thấy mấy bé sinh viên đi theo *** cũng vào ăn uống mà lòng lại rạo rực , có nhiều sự lựa chọn ở khu này, massage thì nhiều đủ thể loại, nên chọn cái nào gần thì đi thôi.

Đến TS chọn được cái bé 14 thấy ok , thử lần đầu đi vé thái xem như nào, có cái vé 1.5 củ hấp dẫn lắm nhưng lúa chưa về.

Các thủ tục xong xuôi như thường rồi phần chính là trong phòng.

Xông hơi riêng ; có xông hơi riêng . bồn tắm sạch sẽ. đủ những thứ cần .

Bé mặc chiếc áo ren lấp ló cái bộ đồ đen đen phía trong làm khiêu khích con trym đang dậy sóng. Vào tắm luôn . Em lại tắm khá kỹ và chỗ nào cần kỹ là kỹ lắm , sau đó lên giường nằm, rất thoải mái , giường rộng , em leo lên ấn một phát thôi mà thấy thấu mấy ông trời, vừa nhả ra thì lại cảm giác nhẹ cái người, kêu em ấn nhẹ tý anh mới nhậu hơi no B12 sau đó ổn .

Sau đấm bóp một hồi thì bắt đầu phần du lịch thái, cặp ngực nảy giờ tui mong đợi nhất được áp lên lưng và đi theo từng nhịp xuống đến mông rồi chân , kèm theo đôi tay em vuốt ve mơn mớn người nổi da gà với em . Lúc này nhóc đã cựa quậy không rồi, xoay nguòi lại và em bắt đầu chiều theo cảm xúc của nhóc, bj , bánh mỳ kẹp thịt các thứ cuối cùng đã được giải toả bao tâm sự .

Một lần gặp em đánh giá em làm rất yêu nghề, dù đi vé này thuộc dạng thấp nhưng vẫn được em phục vụ rất chu đáo .

Hẹn lần sau sẽ đi vé 1.5 củ để được bụng lụa các thứ với em

Tic tip pv 9x chẵn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.