Gò Vấp đến với adam và con số 68

Lượt xem: 693

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tran Minh Hung

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/4/22
Chủ đề
3
37
1
0 ₿
Đầu tháng mới được nhận lúa từ sếp thế là hẹn thằng bạn đi massage .Thế là thằng bn kêu đi ra chỗ quen của nó ,tui hỏi là ở đâu nó kêu Massager Adam nó okie lắm thế là cũng đi theo nó tới .

Vừa tới thì được một bạn ra chào và dẫn xe cho mình .Xong sau đó dẫn mình vào trong ngồi chờ để được lễ tân tư vấn vé .Thì mới vô thấy CSVC ở đây đẹp , sạch sẽ ,ngồi chút có một bạn ra tư vấn vé cho mình sau một hồi lựa chọn thì mình chỉ chọn vé onsen .KTV thì mình chọn random tại vì cũng đi cơ sở này lần đầu .

Lên phòng trước thì ngồi xông hơi trước đợi bé lên xong thì có người mở cửa bước vào .Mình chạy ra nhanh thì thấy một cô bé trắng trẻo ,xinh xắn ,cao tầm 1m55 bước vào .Bé gặp mình chào một cái rồi lấy khăn lau người cho mình rồi 2 anh em dẫn nhau vào tắm .Phần tắm thì mình bỏ qua nha anh em nhưng mà lúc tắm 2 anh em có nói chuyện thì biết bé số 68. Đánh giá trước đi rồi kế phần tiếp theo nha kkk . V1 của bé vừa tay của mình 8điểm V2 thì hợp gu mình nên mình cho 9 điểm V3 to tròn ,vỗ đã Ở trên tay của bé có vài hình xăm mình thấy khá đẹp tại mình cũng thích xăm còn các bác thì sao mình không biết .

Vô phần Massage Khỏe bé làm đủ bài ,lực tốt ,đã . Massage mas mệt thì bắt đầu đổ dầu lên người tui và chà ngực em chà rất có cảm giác nha vừa làm bé vừa nói chuyện ,bé nói chuyện khá là vui và hợp ý với tui .Xong bé lật tui lại bắt đầu dùng miệng nghịch thằng nhỏ từ trên xuống dưới từ dưới lên trên không thiếu sót chỗ nào sau 1 hồi thì tui out.

Lần đâu tiên đi với thằng bạn giới thiệu chỗ okie phết ,sẽ quay lại vào lần gần nhất kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Dạ cơ sở Adam xin cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Chúc mừng anh vì đã có một buổi trải nghiệm vô cùng tuyệt vời ạ và đã có một bài rp vô cùng chân thật và vô cùng chi tiết ạ hihi. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ để có thể qua cơ sở bên em trải nghiệm và vui chơi cùng các bé a nhé hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.