Q.1 Đều bí ẩn từ cô bé 18 dubai.

Lượt xem: 800

Anhhai49

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/5/18
Chủ đề
13
101
73
0 ₿
Phải chăng diễn đàn được rất nhiều anh em biết đến rồi đến các bé ktv cũng biết thế nên một số bé rất ngại lên hình làm đôi khi tới cơ sở thì hình đâu mà dạt dào nhìn rất là mê, tui cũng lên diễn đàn chém gió với lướt xem vài tấm rồi khi nào hứng thì đến luôn cơ sở xem . Lần này tui được có cái kích thích bé 18 , xinh, cưng, và một cái tò mò là hem có hình. Gọi hotline book luôn ngay từ sáng mà 3h mới tan ca thì không được vì thời gian dài quá nên thôi chờ vận may, tan ca phi qua ngay và luôn may sao bé vừa xuống , lúc tui nhìn thấy bóng dáng bé đi lên cầu thang thì pv báo bé có khách yc, là tui chứ ai.
Kinh tế không cho phép vào cuối tháng nên làm cái vé tắm 1 shot chỉ để trải nghiệm thử.
Lên phòng tầm 5ph xông hơi vừa ra tính lấy chai nước uống bé xuất hiện với bộ đồ mà gợi cảm còn hơn gấu nhà mặc mấy đồ bộ, nhìn bé mà tui như cuốn luôn , do nảy thấy dáng là ưng rồi giờ nhìn trực tiếp , khuôn mặt , giọng nói , nhìn xuống cặp ngực sao cái gì cũng cảm thấy vừa vặn cân đối hết vậy trời. Bé lau người rồi ngồi tâm sự với tui , vừa lạ ngay lúc đầu do chưa gặp bao giờ mà lại sau vài câu xã giao thì lại thấy thân và gần đến thế. Bắt đầu tui mơn mớn cặp ngực đầy sức sống hôn lên môi bé , ta nói rạo rực hẳn lên. Cả hai cùng vào tắm.
Đều tui thích là tui đi gói tắm 2 shot ở dubai cũng vài lần nhưng lần này đi gói 1 shot với bé cho dù lần đầu gặp mà bé làm khiến tui bảo bé em up lên gói 2 shot cho anh nha, phần là thấy sự nhiệt tình của bé với phần muốn được cảm giác trọn vẹn trong bồn luôn. Và đúng là đều tui muốn cảm giác vẫn là thế nhưng đến lúc bé mút thì không dừng lại để lên giường mà cho được bắn luôn shot đầu, đi tới đích như thế nó sướng lắm .
Phần massage khỏe tui bỏ qua chỉ vì hợp cách nói chuyện quá , lên nằm ôm rồi mơn mớn vuốt ve nói chuyện một hồi thì thằng nhóc lại biểu tình do mỗi khi nhìn cái nụ cười của bé , với cái cặp ngực ấy nó lại rạo rực lên , vậy là nằm sấp xuống bắt đầu bé xoa dầu rồi trườn từng tý một, kèm theo chiếc lưỡi len lõi làm tui quí người rơn da gà, đến lúc nằm ngữa lại cảm xúc nó bùng lên, bóp lấy cặp mông săn của em rồi húp lấy con hàu ấy, nó sướng đến mức tui phải bắn phát sung sướng lần 2. Cảm giác vẫn còn rất là gần nên tui lại tiếp tục ôm ấp em thêm một lúc nữa ra tắm rồi thay đồ xong lại ghế ngồi cùng bé ôm ấp thế mà sướng thế nào.
Lần đầu mà tui được cảm giác nó sướng và gần đến thế với bé, chắc 18 phải chốt sổ thêm mấy lần nữa.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ chúc mừng Huynh gặp được chân ái ...trải nghiệm tuyệt vời bên bé ạ..Dubai chúc Huynh luôn thành công và phát tài ạ:cuteonion41::cuteonion41:

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,530
1,091
38 ₿
mừng bác ngon trym , nhìn phát yêu luôn nên up vé là đúng r :cuteonion6:

Hido86

Tham Mưu