Q.3 Đi 10 ai ngờ về 30 một buổi chiều nhớ nhung

Lượt xem: 5,661

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

16xenxi

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
19/6/20
Chủ đề
4
128
51
36
Hồ chí minh
0 ₿
Bữa giờ e ghé boss 2 lần để đi thử số 10 ai ngờ k có duyên nên hẹn dịp khác vậy .lần 2 này mình đi thì cũng để anh em locker sắp xếp
Tính lần đi này gặp đc số 10 thì em đi vip của boss để trải nghiệm thử nhưng k gặp đc thì e đi thường vậy khu vực thường thì cũng như mọi chỗ khác . E tranh thủ vô xông hơi giảm mệt mỏi sau một ngày làm việc rồi cũng tranh thủ lên phòng nằm nghỉ .được vài phút thì 1 bé gõ cửa vào chào em với giọng nhỏ nhẹ theo đánh giá của e bé này khá ổn từ ngoại hình đến khuôn mặt vào trò chuyện với em một tí thì được biết bé mới vào làm ở boss nhưng kỳ thuật rất ok từ bài khỏe bé đấm có lực làm e hết mệt mỏi :)
Đến phần thư giãn vì đi phòng thường nên về kỳ thuật e chua test hết được nhưng 1 điểm + cho bé voi em là bé làm miệng gần như full và bé rất chịu nghe lời biết tiết chế cảm xúc của khách hàng .khi xong bé còn nhỏ nhẹ nc voi em 1 tí rồi moi ra
Lần này đi e hơi tiếc 1 chút vì k trải nghiệm gọi vip của boss để rp cho anh em .hẹn anh em lần sau khi có an đc even hay e đi gói VIP của boss sẽ rp kỷ hơn .vì lần này đi phòng thường nên rp k chỉnh chu mong anh em bỏ qua :)
Theo đánh giá cá nhân sơ bộ của e
Face 8
V1 8.5(hệ cam)
V2 9
V3 8.5
1 số đáng check cho em vì thái độ nhiệt tình và nghe lời của bé

Nettop

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/6/20
Chủ đề
5
188
61
24
Sài gòn
0 ₿
Bé 30 này mới hả bác lúc trước e đi boss cũng hay đi 30 để bữa nào rảnh ghé check bé này xem sao nghe bác tả cũng thú vị đó

• Like
Điểm cảm xúc: Không còn gì

Darius

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/6/20
Chủ đề
6
176
103
0 ₿
Nghe bác rp thấy e nó có vẻ tiềm năng đó để vài hôm xong dự án chạy qua check thử kkkkk bác có rp kỳ thuật VIP thì hay e đi VIP luôn :)

Ngày Về

Tập Sự
Bé Thích Massage
24/6/20
Chủ đề
0
57
31
0 ₿
Ổn áp quá bác trước e hay đi 10 với 16 trong *** còn có bé 09 nua cũng ok lắm hèn nhu 3 em là 1 *** hay sao á

Lãngtửquayđầu

Tập Sự
Nhập Môn Massage
11/6/20
Chủ đề
0
106
57
0 ₿
Bé này hôm e có ghé boss chơi cũng được a qly setup cho bé mới e đi thái nói chung ổn bác nhẹ nhàng tình cảm mấy bác gu quậy quậy chắc k hợp nhưng skill thư giãn thì quá ngon .hôm e hỏi hèn nhu đi ca giữa hay sao ấy bác

Không còn gì

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/7/20
Chủ đề
1
72
43
0 ₿
Thank bác nha e đã check hqua rp sát thực tế ,nhẹ nhàng tình cảm như người yêu cảm ơn những bài giới thiệu như thế này của bác

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
16 , 22 đã nghỉ dài hạn. Update cho mấy bak lỡ mê 16

• Like
Điểm cảm xúc: Darius