Đi ăn chơi khu Cholon có gì vui ???

Lượt xem: 2,934

ĐajPhi

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
28/8/19
Chủ đề
6
8
19
34
0 ₿
Thân chào! Các anh em trên diễn đàn congdongmassage mình là member mới củng có thăm niên nơi chốn xoa xoa bốp bốp, nhưng nay mới biết đến congdongmassage qua chị google nên mạo muội xin được ra mắt anh em,bằng một số trải nghiệm mà tiểu để đả trải qua.
Chắc hẳng anh em, không còn xa lạ gì với khu Cholon khu tập trung nhiều chốn ăn chơi xa đọa bật nhất đất Sài Gòn từ beer ôm khu Nguyễn Biểu đến các quán Massage ở các quận Q5,Q10,Q11 v.v và con đường cho ai cần sả lủ với đầy rẫy Hotel ,khu HTGĐ có đủ các dịch vụ từ bình dân đến cao cấp phục vụ cho quý ông.Nhưng đệ đây xin review chủ đề mà anh em ở đây quan tâm nhất đó là dịch vụ Massage.Massage ở Cholon thì nhiều nhưng theo cảm nhận của đệ thì massage Bát Đạt trên đường Trần Hưng Đạo và Đồng Khanh An Bình là ổn nhất nơi mà các anh em lảo làng trong diễn đàng điều đả một vài lần ghé thăm.Nên đệ xin mạng phép được nhắt lại chúc cảm nhận và kỹ niệm nơi 2 chốn đó.
Đầu tiên là Massage Đồng Khánh nơi đầu tiên chập chửng vào đời nơi có em thần dâm số 11 và các số 22,27,39,41,24.Đồng Khánh tuy nhỏ nằm bên hông khách sạn Đồng Khánh gần khu bệnh viện An Binh nội thất hơi củ kỷ có phòng vip nhưng tiện nghi không đầy đủ như các cơ sỡ mới chỉ có phòng xong riêng,Còn phòng thường thì phòng xong hơi khô ướt chung ở tầng dưới phòng tắm củng vậy nằm kế bên.Phòng ốc thì nhỏ cách âm thì không tốt lắm nói chuyện lớn bên này bên phòng bên có thể nghe được.Nhưng quan trọng cơ sở này có em số 11 và 39 rất chiệu chơi nhất là em 11 khuôn mặt ưa nhìn hàng săng chắc massa khỏe tốt nhưng quan trọng là massa mệt các skill của em quá đỉnh CIA,HJ nuốt luôn tinh binh,nói chuyện thì bao dâm anh em nào mà có máu 35 là phê với em này còn em 22 tướng ngon cao ráo đẹp nhưng không chiệu chơi bằng nói chung KTV ở đây điều lâu năm thăm niên.
Bát Đạt thì lớn hơn nằm ngay mặt tiền Trần Hưng Đạo bên trong khách sạn Bát Đạt tầng trên cùng không gian củng na ná bên Đồng Khánh vì cùng chủ,nhưng Bát Đạt có vẻ sạch sẽ và mới hơn có cả một khu riêng trên sân thượng để anh em ngủ lại khi massage khuya nghại về đường xa hay còn chưa tỉnh rượu và anh em massa mệt xong hoặc đi *** có thể ngồi nghỉ hoặc tán gẩu củng là nơi ăn cơm chiều của mấy em .Mách nhỏ muốn biết mặt mấy em KTV thì canh tầm 16h40 mấy em đổi ca lên ăn cơm mà nhìn mặt gửi thằng em cho mấy em nhé.Số thứ tự củng ây chan bên Đồng Khánh em ngon nhất ở đây củng số 11 em mặt đẹp hàng vừa tay đầu nhỏ hồng
có duyên nói chuyện dễ thương chiều khách .
Nhân viên thì kểu không mấy hiếu khách lắm ,chắc do giờ không cạnh tranh lại mấy massage khác hoặc ít khách
Thích nhất là 2 tiệm massage này anh em nào thích xong khô xong ướt gì cứ thoải mái xong đả rồi lên masage củng được không hối khách massage xong rồi xuống xong tiếp nửa củng được.Mì gói với trứng thì tự làm tự ăn nhân thì không phục vụ cho đâu hơi buồn tí.
Nói tóm lại massage ở ChoLon thì 2 cái massage này là lâu đời nhất và quy củ nhất

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
35
0 ₿
đồng khánh rổ giá gio sao rôi bác lâu rôi minh ko ghé