Gò Vấp Đi bão trong massage ăn mừng chiến thắng

Lượt xem: 1,106

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Trần Lê Hoàng Long

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/4/22
Chủ đề
3
37
0
0 ₿
Nay việt nam vô địch thế là chọn đi bão trong adam và mình có gọi cho số của hệ thống để dc giảm. Mình bước tới quầy mua vé tắm rồi ngồi ăn nhẹ miếng trái cây uống miếng trà là hết sảy các bác ạ. Mình có nói gu mình là thích mấy em quái zật 3 đầu vú to các thứ thì bác quản lí chỗ đó ok cho mình bảo mình cứ yên tâm. Ông quản lí đưa mình bé 55

Vô ngồi xông hơi được tầm khoản 15p ,thì qua làn khói mờ ảo tôi thấy bé bước vào .Vừa thấy bé bước vào là tui đi ra ngoài liền ,ra thì ấn tượng đầu tiên khi gặp bé là ngực to, cao tầm 1m6 (đúng gu của tui ) . Bé lấy khăn lâu người cho tôi xong 2 anh em ngồi tâm sự trong khi chờ nước chuẩn bị xong .Sau khi nước nôi đã xong xuôi thì bé dẫn mình ra bồn để tắm ,bé tắm rất kỹ chứ không có làm qua loa cho xong .Tắm xong thì bé lau khô người cho mình rồi đưa mình lên giường .Lên giường mình nằm yên để bé đi từng bài một

Đầu tiên bé vô phần ms khỏe đi đủ bài ,lực vừa đủ có khúc bẻ khớp lưng thần thánh mà mấy bé quê miền tây hay làm ,bé ấn huyệt đầu ,massage cổ .. ,đá nóng và túi thảo dược đầy đủ

Tiếp theo bé chuyển qua phần ms mệt bé khum xuống lấy chai tinh dầu đổ lên người mình rồi bắt đầu xóa đều tinh dầu bằng cặp ngực của bé săn chắc và nảy nở ,ác hơn là lưỡi tới đâu ngực theo tới đó ,rồi cái gì tới cũng tới thằng bé mình chịu hết nổi nên xin bé nó nằm ngửa lại .Vừa nằm ngửa lại thì thằng em chưa kịp thở thì bé đã ép ngực tiếp , ép mà thằng em hứng quá xém nửa là out.Mình bắt đầu thấy không ổn rôi nên bảo bé chuyển qua bài chính luôn .Bé bắt đầu với màng hun nhẹ xung quanh phần đầu rồi tiếp đến bé dùng lưỡi kéo xuống 2 quả bị mút nhẹ mà sướng tê hết cả người ,chưa bj ngay mà bé hj làm nóng trong khi em nó lick ti ,vừa lick vừa rên nghe tiếng mà trong lòng mình rạo rực ,sắp chịu hết nổi rồi mà còn tra tấn thế này không biết phải làm sao .Mình đưa tay lên bắt đầu bóp lấy bóp để cặp bưởi của bé .Rồi bắt đầu hứng quá nên vội vội vàng vàng kêu bé vào tư thế 69 vì chịu hết nổi .Bé nó chồm lên người mình thì chưa gì đã thấy nước lên láng ,mình bắt đầu húp chày húp cối cái lưỡi của mình cũng không vừa gì uốn éo cong cong như đường cong của bé vậy .Bé cũng không thua mình bé dùng miệng Bj liên tục bé làm mình kiềm không nổi vì bị dồn dập liên tục nên là mình phải đã bắn hết những tinh túy nãy h lên mặt bé ,bắn ra mà sướng rung hết cả người .Nằm ôm bé một hồi nửa thì tẳm rửa thay đồ xuống dưới và chào tạm biệt bé .
Đánh giá chung :
V1: Bé là người chơi hệ bưởi
V2: chút lipit
V3: không để ý lắm
V4: nước nôi lênh láng kkk

Tổng thiệt hại :
Tic =giảm 50%
Tip = full vé
Locker tiền cafe

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Lời đầu tiên Adam xin chúc mừng bác đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé.
Nói về bé thì có khi nói cả ngày không hết luôn ạ, kĩ thuật massage mệt và đường lưỡi cực kì đỉnh cao hihi
Cảm ơn bác đã có những rp chân thật nhất về cơ sỏ cũng như về bé .
Adam rất mong được đón tiếp anh vào những lần tới ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.