Tân Bình Đi bơi với vé 01 tại Đại Dương

Lượt xem: 1,360

LưuĐứcHòa

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
224
53
33
5 ₿
Tình Yêu - 90 ph : 800k - giảm còn 640k khi sử dụng code

Đại Dương có lẽ cũng lâu rồi không ghé thăm, phần thì chuyển về bên quận 9 đi công trường suốt. Nay được dịp đi khảo sát bên khu Bàu Cát nhớ cái Đại Dương tranh thủ vừa xong việc đua qua tý.

Đến nơi chọn vé và vào chém gió với mấy ku phục vụ tý thì được đưa lên phòng. Phòng vẫn một cảm giác xưa, giường rộng rãi thêm tý lãng mạng của cái màn che. Vào xông hơi rất sướng, cái số đứng đường .... đi công trình.....lâu lâu được xông vậy đã lắm.

Phần quang trọng bé 01.

Da trắng trẻo
Body thuộc dạng có da có thịt vừa người, gu tui , ôm sướng mát mát
V1 7.5 điểm . tui chả bóp được cái nào, toàn bị ụp luôn vô mặt keke.
V2 7 điểm .
V3 - 4 : 9đ lâu lắm mới được ăn sò, nó đã quá mấy bác a.

Tình cảm, vào là lau người xong ôm luôn, 2 đứa cứ thế mà quấn một hồi đến lúc đi tắm. Tắm táp thì ổn áp .

Maxa khoẻ không đủ lực với tui, da thịt chai rồi bỏ qua .

Maxa không khoẻ, quá sức đối với tui kekeke. Bắt đầu màn trườn của em là cái cặp ngực nó đã làm nên đều kỳ diệu, nảy xoa bóp hok cảm giác gì chứ giờ thì áp cái cặp ngực vào thì từ cái hơi ấm đến sự nhột nhột của đầu ty em đi đến đâu là cảm giác nó tê tái đến đó, phê pha một hồi bắt đầu em đưa đến cảm giác khác, cảm giác hái đào, cái giường nó rộng rãi nên em bò trên giường thả cặp đào cho tui mút nó đã thế nào, lâu lâu em còn ụp cho phát muốn chết luôn trong vườn đào của em vậy, rồi bắt đầu màn đi lưỡi sau đó em nhẹ nhàng lướt xuống đến nhóc nhỏ và tui nảy giờ hái đào nên cũng khá khát nước tạm kiếm tý nước suối đỡ vậy B05 . em thì cứ khai thác hết sức lực của thằng nhỏ, còn tui thì cật lực khai thác nguồn nước ngầm, mà nó cứ ri rỉ ri rỉ làm máu lênđến nào bắn tung toé với em , em cũng không vừa đâu , vắt cạn mới cho tui được giải thoát khỏi suối nguồn keke.

Nằm hưởng thự những giấy phút cuối với em và đưa vào bồn tắm táp lại.

Một số rất đáng hưởng thụ và cũng làm tụi phải xao xuyến.

Tổng thiệt hại 1.5 củ cho sự sung sướng rất xứng đáng mấy bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Đại Dương

Massage Đại Dương

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/5/20
Chủ đề
19
49
35
0 ₿
dạ a ơi, a cho e xin chút thông tin là pé làm mình chưa hài lòng ở những điểm nào ạ, bên cơ sở sẽ chấn chỉnh va cải thiện ngay những điều đó ạ