đi chơi lễ - bắn pháo bông với bé 10

Lượt xem: 1,314

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
335
171
30
0 ₿
chả là lễ lộc không có kèo đi đâu xa cả nên lòng vòng sài gòn chơi thôi, tính tối ra coi bắn pháo bông mà ai ngờ chạy tới khu q1 kẹt xe kinh dị quá nên đâm lười, chợt nhớ cái dubai lê thị hồng gấm, thế là quay xe đi vào cơ sở để bắn pháo bông trong phòng hehehe
cơ sở vật chất y chang mấy lần tới trước : mới và sạch
nhân viên vui vẻ nhiệt tình, bị cái ngày lễ hay gì mà vào thấy xe nhiều quá nên hơi nghi nghi , vào quầy tính gọi số 29 thì được báo là em nó nghỉ phép đi chơi lễ rồi B04quay qua gọi 08 thì em nó đang kẹt khách B12 thôi nhắm mắt đi hên xui B09

đang giảm 30% quất luôn cái onsen cho mát mẻ , phòng ốc cũng ngon lành như trước, chỉ là chạy xe vào nóng quá nên mình không xông hơi, ngồi bấm B02 đợi em nó lên thôi .

đang mãi mê chơi game em nó vào mình cũng không biết lun, tới khi em nó đứng kế bên chào mình mới giật mình ngước lên hehe, em nó nhìn dễ thương mũm mỉm như cục bông B05hỏi là sao anh không xông hơi mà ngồi bấm điện thoại , mình chém gió ngay " xông hơi thì hơi nước che mờ mắt anh làm sao anh thấy rõ em trong giây phút đầu tiên được " em nó mắc cỡ cười quay mặt lại giả bộ đi pha nước nhìn kute phết hahaha.
vào bồn bơi với em nó tranh thủ xin tí thông tin mới biết em nó mới vào làm B36kinh nghiệm chưa nhiều mong anh chỉ dạy thêm B05 nghe thấy hơi khoái khoái haha

đúng thật là em mới vào thật, kỹ thuật theo sách vở khá nhiều nhưng bù lại em nó nhiệt tình, hợp tác và rất là "ngoan" B32 còn "ngoan" thế nào thì các bác đi thử sẽ biết cảm giác lúc ấy của mình B36 em nó kỹ thuật khá tốt chỉ là còn non kinh nghiệm thoai, được tầm 10-15p thì mình cũng bắn pháo bông lụp bụp như người ta bắn trong nóc hầm Thủ Thiêm ấy hehe

kết thúc chương trình thì pháo bông cũng ngừng bắn, xuống dưới tính đi về thì mấy anh phục vụ bảo đường xá đang kẹt lắm , thế là vào phòng thư giãn làm tô mì trứng chờ đường bớt xe rồi về.

tic -600 có code
tip- cho sự "ngoan" của bé
locker 50
giữ xe 10

kết thúc ngày lễ về nhà hưng phấn quá ngồi viết luôn cho cảm xúc dạt dào B47

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dubai Q1 xin cám ơn anh đã ủng hộ ạ ^^

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
324
158
0 ₿
mừng bác ngon chym, đi chơi lễ mà hok rủ rê gì ráo ^^

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
335
171
30
0 ₿
hihi đang tính đi coi pháo bông mà tắt đường quá mà thấy gần gần nên quẹo vào lun, lần sau đi em sẽ rủ bác