Q.1 - Đi chữa lành cùng 111 dubai luxury . | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Đi chữa lành cùng 111 dubai luxury .

Lượt xem: 608

BenKendt

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/11/18
Chủ đề
18
113
88
34
0 ₿
Vừa về tới sg sau chuyến công tác 1 tuần lễ việc đầu tiên là kiếm ngay món đặc sản tui thích nhất là massage thư giản. Taxi trực chỉ chạy một phát tới ngày massage dubai 41. Bước xuống xe đi lên quầy nay có thêm bé lễ tân tập sự mới ra giới thiệu vé rồi đưa ipad cho chọn hình các kiểu thôi cũng đang mệt mệt chọn đại số 111 rồi chuẩn bị lên phòng.
Sau 1 tuần không được hít cái không khí massage tự nhiên vào phòng cứ thấy sướng sướng thế nào ấy. ngồi xông hơi nó đã cái nư rồi ra làm chai nước xong vào xông tiếp . Cái thời tiết này mà đi xông là quá đã. Xông 2 lượt rồi bé vào đến vừa đúng lúc đang tính ra lấy khăn lau thì bé cũng vào đưa khăn tui lau mặt còn bé lấy khăn lau người cho tui . Nhìn cái hình xăm bé trên người bé cùng giọng nói bé làm tui nhớ con bé thư ký trong đợt đi ctac này. bé dễ thương chịu bắt chuyện rồi chuyện gì đến cũng đến. Tui và bé ra ngồi ghế hỏi thăm nhau, làm quen dạo đầu suôn sẽ rồi thì tiến đến màn onsen thôi.
Được bé tắm gội đầu nhẹ nhàng rồi xoa từng lớp xà phòng khắp người bé tắm cho tui khá kỹ, và cũng kỹ trong việc chăm sóc thằng nhóc. Bé mơn mớn trong bồn, cạ cạ cặp ngực tấn công còn tui bóp cặp mông bé, sau màn sương sương trong bồn tui ra giường nằm bé bắt đầu massage đá nóng, đấm bóp một lúc cũng đến lúc chiến đấu.
Thư giản bé làm rất thích, từ lúc bắt đầu bé đổ dầu nuru trườn cặp ngực đi lên rồi xuống bé cạ đầu ti vừa nhột nhột vừa phê phê mà bé cũng như được kích thích nên phê phê rên khe khẻ. Tui được bé đưa tui vào một cảm giac khoái lạc khi người bắt đầu rần rần lên , thằng nhóc bắt đầu cứng lên tui bèn nằm ngữa lại cho nó được thở. Bé vuốt ve nó nhưng không tấn công liền mà bé lại vừa vuốt ve vừa lick ty tui , cái này mà không kềm chắc out sớm luôn không chừng, sau đó tui nằm thả người để bé cứ như một con rắn trường lên người tui rồi lại la liếm tứng chút , đến lúc bé bắt đầu khai triển tấn công bằng thế 69 tui cảm tháy sướng cực kỳ. Vừa được húp vừa được bé mút từng cơn từng cơn cho đến khi tui bùng lên một tràn nhu giải thoát cả bức rức cả tuần không được xã cảng. Bé vắt kiệt từng giọt tinh cho tui đến lúc cạn kiệt bé mới rời tui ra .
Cái kết cùng bé với những câu chuyện tâm sự trong lúc bé xoa bóp lại rồi ra tắm lại nhẹ nhàng. Về mà cú như vừa đi nghỉ dưỡng cả tuần vậy.
Nay gặp bé quá là hài lòng tip bé 1tr. Lần sau có máu làm vé vô cực với bé mới được.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,132
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu và có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé cưng 111, rất mong được phục vụ huynh trong những dịp gặp mặt sắp tới ạ :2onion35::2onion35: chúc huynh ngày mới tràn đầy năng lượng ạ

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,132
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿