Q.1 - Đi đâu anh cũng muốn gặp em #179 ACE ah | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Đi đâu anh cũng muốn gặp em #179 ACE ah

Lượt xem: 483

Garryyau

Thượng Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
122
3,949
2,005
11 ₿
Chào ae lại là tui đây. Bỗng dưng có dịp thật thú vị. Đội Sáng Tú huyền thoại vì lý do thần kỳ nào đó mà lập cú hattrick game nối từ. Kỳ này tui chọn ACE. Mà chả biết sao trong lòng lại nhớ đến người ấy. Ờh sau khi thương lượng xong biết em có thể qua hỗ trợ. Vậy thì ta gặp em nơi chốn mới xem. Rồi thu xếp xong xuôi lên đường. Chẳng ai khác người tui gặp là em #179 ACE mà thường trực Dubai Q1

Đến nơi check code lẹ làng. Tranh thủ nhìn lễ tân chút. Vẻ dịu dàng cũng khiến tui chú ý. Ngồi chờ chút uống miếng nước đã. Rồi tranh thủ địa qua ipad xem có nàng nào mới chăng. Và than ôi lại có vài nàng nhìn khá hợp mắt. Thân già mà có vẻ con trym chưa già lắm. Lần sau sắp xếp mới được. Giờ thì locker sáng sủa dẫn lên phòng. Ngồi nhịp giò chút thì em vào. Dù có khác nơi chốn. Nhưng đây vẫn là em thôi. Về ngoại hình như sau:
Face cute mà sao nay tui thấy hơi gian
V1 cam mỹ quyến rũ
V2 chắc do tập luyện đều nên lipid ít hơn nhiều
V3 căng mẩy thu hút
V4 ae tự trải nghiệm

Cách em lại ngồi bên ghế sát rạt tui rồi nhìn tui với ánh mắt quái chiêu ấy thật rạo rực. Chắc ko phải do máy lạnh. Mà do nhiệt độ cơ thể tui. Mà khoan đã. Trò chuyện vài câu đã chứ ko thể hấp tấp vậy. Lúc trò chuyện tay tui có phần ko yên. Rồi dần dà kéo lớp khoác ngoài. Để cảm nhận về em. Em thì lại ve vuốt. Ko cần quá damdang mà như này có khi còn dễ chạm hơn. Rồi thuận theo chiều gió. Chúng tôi đưa nhau vào tắm. Màn thuỷ chiến nếu chỉ dùng một từ miêu tả thì là phê. Em quá hiểu về tui để đưa ra màn khiêu khích. Tui chẳng cần giữ kẻ mà lao vào vòng tay em. Dễ gì em bỏ qua thằng đệ. Chẳng cần gì cao siêu em dạo quanh rồi chăm sóc là nó chào em à. May là em buông tha ko thì. Lau người cho tui xong em vặn nhỏ máy lạnh chuẩn bị phần tiếp theo.

Nay tui nói em khỏi đấm đá. Để dùng thời gian đó tán gẫu coi bộ được hơn. Tui kể em nghe vài chuyện. Buồn có vui cũng có. Nếu nói ko ngoa thì em thích hợp để tui giải bày nhiều thứ. Không khí thật thân mật. Gần sát lại anh em ơi. Mà như nước chảy mây trôi tui lại sa vào vẻ gợi cảm của em. Em hiểu phải làm gì rồi. Thế là màn du lịch diễn ra. Ko lạ với tui nhưng bên em thì luôn mới

Với những skills kinh điển, cùng đường lưỡi nồng ấm, những màn cọ sát diễn ra. Tui cũng trổ vài đường. Cái này ko phải khám phá mà là tui nuông chiều cảm xúc mình một chút. Hai bên hoà vào nhau. Tư thế được thay đổi lúc trên lúc dưới. Nếu mà phải định nghĩa. Thì nó giống tình nhân hơn. Nghe âm thanh hifi của em càng làm tui dậy sóng thêm. Tui cũng làm cho em khoái cảm. Rồi em quyết ko tha thằng đệ. Kiểu em lên sát bên, thở cái vào lỗ tai, khuôn mặt pha lẫn chút hồ ly. Như vậy đã làm tui khó chịu nổi rồi. Đằng này thêm cái em mò vào điểm G. Thì đệ tui ko sao chịu nổi. Dàn tinh binh phải chết trong mãn nguyện ko thể khá hơn được.

Dĩ nhiên sau khi vệ sinh lại tui và em lại nằm kề nhau. Nhiều khi cần gì hơn. Chỉ vậy là quá ổn rồi. Thời gian chẳng chờ đợi. Cũng hết giờ chào em về. Tic có code và tip theo sự hài lòng của tui. Đi cùng em ra thang máy. Mà ngoảnh lại cứ như chưa muốn về vậy. Sẽ sớm gặp lại em thôi. À sau khi đến nhà tui lại nhận được tin nhắn của em hỏi han mình. Thế là ấm áp rồi và đêm nay anh nghĩ về em đấy
Nhưng xa hơn cả mọi chân trời
Hạnh phúc đưa ta đến tuyệt vời,
Là lúc trời tình chao sát cánh

ACE Entertainment

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
90
387
306
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã ghé thăm cơ sở,rất hân hạnh được phục vụ anh,chúc anh một ngày vui vẻ ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
265
3,014
2,217
0 ₿
Giáo sư lúc nào cũng than ăn mì tôm mỗi ngày thì ra là ăn mì tôm ở tiệm matxa giá 1 tô 1tr. Quá chất luôn hehe

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau