Gò Vấp Đi đâu cũng gặp mà gặp rồi không muốn về SBD 95 nhé !!!

Lượt xem: 2,617

Minh Dự

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/5/20
Chủ đề
5
32
13
33
0 ₿
Báo cáo điệp vụ trải nghiệm tại Luxury Gò Vấp
Trưa 13h thời thiết ẩm thấp mưa thì không mưa mà cứ oi bức, thấy cũng rảnh mà người thì khó chịu, xin ngay bác Lục cái CODE, Sau vài tiếng hên ơi là hên xin được @@ Xin cả chục lần mới được, Nên Phi ngay.
Lần này mình quyết định đi Luxury Gò Vấp, tại tiền đường về, Chứ bình thường hay ghé Hoàng Gia.
Luxury Gò Vấp Và Hoàng Gia là 1 Chủ rồi, Đỉnh cao về Cơ Sở Vật Chất, Và Đãi ngộ nhiệt tình từ Gửi Xe, Lock, Tiếp Tân, Đến các Bé.
Chạy thẳng vào Luxury, Tới tiếp Tân Check code free Thái mình liền nâng vé Onsen 1 để trải nghiệm toàn bộ cho sướng. Lock dắt vào phòng mở bồn tắm rồi đi ra. Mình Vào xông khô được 5p bé vô.
Trời ơi là trời tưởng ai xa lạ @@ lại là bé 95 đây mà ,... Bé nhận ra mình rất thân thiệt, vì bên Hoàng Gia 95 hót lắm. Độ Dâm và nhiệt tình khỏi chê.
Nay bé qua hỗ trợ vì cơ sỡ khá đông.

Tưởng ai xa lạ ko biết review như thế nào, vì mình đi em này lần này thứ 3 rồi.
Em dễ gần, làm rất tình cảm, có màn hát hò cũng hay hay.
Phần Tắm thì rất kỹ nha, lăn bò rồi ôm hôm tình cảm như ng yêu vậy ấy.

Massage Khỏe : thì khỏi bàn rồi. em kêu nằm ngửa lên massage đầu xong chân tay, xong nằm sấp massage lực rất ok nói chung ko chê đâu dc
Massage Mệt : Tới phần massage thái vẫn như cũ ko cầm cự nỗi đúng 5p thằng nhỏ tuôn trào...:((

Được cái từ đầu đến cuối bé nc rất vô tư thoải mái, mình thì ít nói mà bé hay ghẹo mình cười...Vừa sướng là vừa giải tỏa stress.

Chốt lại nếu mới mới hay ít đi thì test thử em này nha.

Face : Dễ thương
Body Thon Gọn

Thiệt hại : Vé Thái Free úp lên Onsen 1 200k + Tip bằng vé osen 1

Hài Lòng !!!

• Like
Điểm cảm xúc: Pan_Nu11

Pan_Nu11

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
15/11/20
Chủ đề
9
133
31
0 ₿
Nay chủ nhật mà được nhận điệp vụ êm rùi B03

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Luxury xin gửi lời cảm ơn đến bác đã ghé và trải nghiệm dịch vụ, do hôm đó cơ sở khá đông nên đã cần đến sự hỗ trợ của bé 95, và anh cũng có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé hihi.
Rất mong được đón tiếp bác vào những lần tới ạ !