Tân Phú đi đầu trong phong trào khai phá cơ sở ở Tân Phú

Lượt xem: 1,271

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

lương bổng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/3/21
Chủ đề
3
92
17
0 ₿
Xin chào tất cả anh em ngày hôm nay tui xin đi đầu nhé keke, 2 ngày trước thấy bài giới thiệu cơ sở mới bên Tân Phú nhìn đẹp vch cho nên là kìm lòng hong nổi. Vào lúc 11h12 sáng ngày hôm nay tui đã có mặt trên cơ sở Tân Phú để trải nghiệm thử dịch vụ bên đây. Cơ sở nằm ngoài mặt tiền nhìn bắt mắt dễ tìm thấy điều đầu tiên đập vô mắt tui là một sân giữ xe rộng kinh khủng và nhiều bông hoa khai trương chúc mừng cơ sở.

Bước vào trong là sảnh chờ phải nói là rộng với đông người nhiều hàng ghế chờ nữa không lo hết chỗ luôn. Thủ sẵn cái code của Hotline cơ sở mạnh dạn bước tới quầy gặp cô em lễ tân xinh đẹp, mặc dù trong đầu đã xác định đi vé CIA rồi. Có nghe em tư vấn được cái gì đâu lo ngắm em không à, em tư vấn xong mới hoàn hồn trở lại. Haizz cái đầu này thật là hư hỏng quá đi đó mà hehe. Hoàn hồn trở lại xong mới đưa code ra cho bé chụp lại để được giảm 50% mình trả luôn cả tip.

Nằm nghỉ lưng ở hàng ghế chờ nhâm nhi miếng trà nóng và miếng mứt gừng tầm 3p thì cuối cùng anh phục vụ cũng dắt mình lên phòng. Công nhận nó rộng thật đi hơi mỏi chân, vô tới thang máy mừng quá trời mừng, đi thang bộ chắc xỉu luôn r á. Thang máy tới lầu ba anh phục vụ dắt mình vô phòng 306, lần đầu bước vào phòng thì ối giồi ôi giường to phòng rộng bồn tắm to, với ánh đèn như vũ trường z á. Thấy anh phục vụ hướng dẫn mình tận tình các thứ cuối đầu chào chuẩn bị rời đi thì mới nhớ là nãy thanh toán dưới quầy còn 5 chục lẻ, kêu phục vụ lại rồi tip cho tiền cà phê.

Thay đồ các thứ thay cái quần ra rồi chui vào phòng xông hơi thôi. Vì cơ sở mới khai trương nên là phòng xông ướt lên hơi nóng nhanh thật kể cả phòng xông khô cũng vậy. Nóng quá chịu hong nổi phải nhảy ra ngoài ngay thì ngay lúc này bé vừa mở cửa bước vào. Mình thấy bé và bé cũng thấy mình bé chào mình và vội vã bỏ túi đồ nghề của bé xuống và lấy khăn lau người cho mình. Ngồi tâm sự với bé 1 tí cho khô người và rồi mới biết bé này là bé 07. Nước nóng rùi lột đồ ra chuẩn bị cho trận thủy chiến lớn nhất ở cơ sở ngày hôm nay thôi kkk. Bé vừa lột đồ ra thì dưới ánh mắt đánh giá của tui thì da bé trắng nõn, mình dây, V1 vừa người bé, V2 sương sương tí lipt và V3 đầy đặn, V4 đợi tí mới khám phá ạ :sprite-40:. Bé tắm chung với mình tắm cho mình một các tình cảm giống như người tình, làm cho trái tim mình càng thêm rung động. Bé nghịch bé liếm làm cho thằng em mình phải ngồi dậy lễ phép chào hỏi. Thấy cái lưỡi bé chăm sóc cho thằng em mình là mình thấy mong đợi cái màn đi lưỡi của bé. Vật nhau chán chê rồi thì bé kêu mình ra bé đấm bóp cho.

Massage khỏe : Đúng là tay nghề được trau dồi kĩ càng đấm bóp khá tốt vừa đủ lực đối với mình, làm rất nhiệt tình và chịu khó. Làm bài bản theo sách giáo khoa từ đấm bóp, đá nóng,.....bla bla. Mình có kêu là mình là dân ngồi văn phòng bé hiểu và đấm bóp kĩ càng, lực thêm miếng nữa. Kiểu này về nhà là ngủ ngon ngay. Xong màn khỏe qua màn mệt bé kêu mình nằm sấp xuống.

Massage mệt : điều gì tới cũng sẽ tới mình rất trông chờ vào phần này, đồ dầu và trườn cho tôi, ngực bé to tròn khi đi nuru và đường lưỡi của mình làm mình sướng đến điên dại. Bé bắt đầu những màn bú liếm thể hiện kĩ năng chết người của em, cái lưỡi của em rất điêu luyện. Mình cố kiềm nén lắm rồi thằng em của mình lúc nào cũng trong thế chuẩn bị tuôn trào đến nơi. Sau khi bú liếm thằng em của tôi các kiểu bé còn đá 2 trứng cút của tôi nữa. Ngực bé và bé ciu của tôi cùng một ở cùng một góc nhìn. Trông bé lúc này đẹp tuyệt, bình thường khi nãy tôi nhìn là thấy bé đã xinh rồi mà chẳng hiểu sao khi để bé ciu trước mặt bé trông còn đẹp hơn mấy trăm vạn lần. Mái tóc đen dài phất phơ theo từng nhịp mút như tạo thêm điểm nhấn tô điểm trên làn da trắng mịn của bé. Đến lúc này tôi không thể kiềm hãm được con thú trong người nữa, tôi đè bé nằm xuống tôi thành công chiếm được vùng lãnh thổ mới. Tôi trượt người xuống đối mặt với bé mèo của em, dưới ánh đèn mờ phát ra ở torng phòng, tôi ngắm nhìn vùng đất mà tôi vừa chiếm được. Tuy không phải là cực phẩm hay gì, nhưng dưới con mắt của một kẻ si tình thì nó như thiên đường vậy. Chỉ là lúc đó tôi hứng quá, nhìn ngắm rồi líu lìu đã mạo muội rồi nên là cứ húp thôi, húp giống như húp sò như đi ăn ốc ở lề đường vậy và đôi bàn tay hư hỏng của tôi chạm vào ngực em, đôi ngực to sụ và mềm mại. Cứ thế cả 2 đang trong tư thế thư giãn cho nhau, vào những giây phút ấy bé đã điều khiển cái lưỡi điêu luyện hơn, bé nạp nước cho thằng em mình vỡ đê. Vỡ đê rồi bao nhiêu tinh hoa tràn hết vào miệng bé không chừa 1 giọt nào cả. Bé ngậm cho đến khi thằng em mình chìm vào giấc ngủ mới chịu thôi. Nằm ôm em một lúc thì em dìu mình đi tắm lại và đi xuống. Khi tôi chào tạm biệt em lúc nào em cũng nở một nụ cười rất tươi. Kiểu cười lên như bừng sáng cả khuôn mặt luôn ý, giống như đang kích thích tôi lao tới và túm lấy em vậy. Nhưng ngưng tại đó cuộc chiến đã kết thúc rồi, ra ghế ngồi uống 1 tách trà nóng thì ông quản lí đi lại và có hỏi tôi xem như nào. Tôi không biết diễn tả cảm xúc như thế nào chỉ cười và gật đầu thôi mọi người ạ. Kết thúc một buổi trải nghiệm cơ sở mới trong ngày.

Đánh giá chung :
Bé 07 : Da trắng, mặt xinh, đường lưỡi điêu luyện, làm tình giỏi, chịu khó và vô cùng nhiệt tình.

Tổng thiệt hại :
Tic = 550k ( đã có code 50% )
Tip = 1100k
Locker 50k

Hi vọng cơ sở vẫn giữ nguyên phong độ như thế này hoặc có thể phát triển hơn nữa, giữ vững phong độ như thế mình sẽ tới dài dài. Chúc cơ sở làm ăn hồng phát.

• Like
Điểm cảm xúc: Graham, cuonghoib6 and Mr Mìn

cuonghoib6

Đại Uý
Cao Thủ Massage
9/1/19
Chủ đề
41
1,224
238
TPHCM
0 ₿
Đọc 7×7=49 lần mình không bít bạn đang nói cơ sở nào lun sao đi trải nghiệm đây

Massage Luxury Tân Phú

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/7/22
Chủ đề
2
121
8
0 ₿
Cảm ơn anh đã trải nghiệm dịch vụ của cơ sở ạ. Nếu nói vè kĩ thuật thì phải nói là tuyệt đỉnh luôn, cơ sở còn rất nhiều bé cực kì xinh xắn đang chờ anh nữa đó nhé
Hen anh vào những lần sau ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.