Q.7 Đi đêm có ngày gặp em - MS Tô Châu

Lượt xem: 12,992

Hồng Thất Công

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
24/2/22
Chủ đề
9
37
12
0 ₿
Chả là hôm thứ 4 đi chơi về trễ, định về nhà ngủ luôn mà chạy ngang Lê Văn Lương, thấy có tiệm massage Tô Châu Plus .Vốn tính nhát gan mà ham vui nên dừng lại search google xem có thông tin gì không, vào facebook chỉ có tuyển người và ưu đãi 30% chả biết vé thế nào. Ok làm thử bò lạc xem .Vào thì gặp anh quản lý mua vé Thái giảm 30%. locker dẫn vào phòng . Cái phòng 2 giường tròn, hơi cũ nhưng nó rộng như cái sảnh vậy. Mới vào xông thì em bước vào. U là trời, xinh gì dữ vậy. Bị không kỳ vọng cao á nên bị đứng hình khoảng chừng là 5s. Em tắm cho mình , vé này không tắm chung nên cũng hơi tiếc. Em trút xiêm y nhưng còn mặc quần, ok fine, còn tiền là còn lần sau. Có 1 điều đặc biệt là bé nói nhiều, kiểu để ngồi 1 mình cũng có chuyện để nói luôn á, còn xin mình mở điện thoại nghe nhạc nữa chứ, ok nhà em, em muốn làm gì làm. Em làm khoẻ tốt , có cả bẻ khớp khá là chuyên nghiệp. Tới lúc em trườn Thái, kết hợp cả ngực và lưỡi, ngay cả 1 người thường xuyên massage như mình cũng phải nói phê chữ ê kéo dài, nằm ngửa lại thì thấy mặt em bớt xinh rồi vì ngực em đẹp hơn, to tròn đầy sức sống, mà sờ vào ngực thật mới lạ. Em BJ như thèm khát lắm vậy. Hông lẽ kêu công an phường lại báo tội hiếp dâm chứ làm gì cuồng dữ vậy em. Mân mê em chút trong tiếng rên khe khẽ thì ra. Xăng lên giá, vàng lên giá, tiền xuống giá, nhưng lần thử này có giá.
Tip em bằng vé chưa giảm rồi đi về. Lần sau sẽ thử vé khác. Tại nhà gần chứ không nhớ số, đối diện Phát Tiến gần tới Nguyễn Thị Thập. Nghe bé nói có 3 cơ sở.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Massage Tô Châu này FAKE.
Đi Massage Tô Châu REAL - 172 Sư Vạn Hạnh, Phường 9, Quận 5
do Chủ cơ sở (anh Lộc Tô Châu) ở Massage Tô Châu Cần Thơ lên Saigon mở.

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Newbie mà cái j cũng biết hết trơn dị ?yociexp21yociexp21yociexp21

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: MR.Tofu

LongNguyễnB

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/8/22
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Fake thiệt tại còn cái nền thôi chứ ko còn quản lý trực tiếp của tô châu nữa gần nhà tui mà mới mấy bữa trước vô kêu giá nghe thấy tào lao quá chạy qua điêu thuyền ngay chợ chiều ngon lành hơn

Kiki1209

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/8/22
Chủ đề
1
2
0
0 ₿
Review xầm lon. Seeding nhầm checker thực thụ rồi. Vào bài viết của tao mà xem tao review cho quản lý luôn đây. Ăn tiền của tao rồi cho bọn seeding này ăn

Hồng Thất Công

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
24/2/22
Chủ đề
9
37
12
0 ₿
Mình đi gần nhà bên Lê Văn Lương chứ có đi đâu ra Huỳnh Tấn Phát ,cầu Phú Mỹ đâu, này tui review lâu rồi, hên gặp trúng mỹ nhân thì viết , tui hỏi kỹ, đi vé thấp nhất thấy ok, ông lên kia sụp hầm tức rồi nói gì tui.