Q.1 Đi đêm mà cũng gặp chân ái bé đào 11

Lượt xem: 1,505

viet hoang da

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
15
53
40
0 ₿
Tiếp theo cái chuỗi ghiền massage tui gác mấy kèo nhậu gác tay, karaoke tay vịn......để tậm trung khám phá dubai, lần này tui đi cv về khá trễ 21h đêm ngang qua con đường LTHG nó mát mẻ yên bình làm sao , lẵng lặng quẹo vào việc đầu tiền là gặp anh bv khác , anh vui vẻ nhìn là thấy như mới lãnh lương rồi anh bảo để xe đó anh trông tui đi lên tính cầm ipad lựa mà thôi nay random xem nhân phẩm ntn .
Lần này được sắp xếp khá là nhanh , lên phòng chưa đầy 10ph. Phòng lần này khác mấy phòng trước nhưng vẫn giường to to , đủ 2-3 người nằm, vẫn có xông hơi , xông khô và phòng này có wc riêng phù hợp cho xã lũ đỡ ngại. hihi
Đang ngồi xông thì một cô bé dáng nho nhỏ bước vào, úi chà nhìn sao baby thế tui vội bước ra trùi trùi bé bé nhìn cực kỳ cưng, cái nụ cười của bé làm tui rạo rực , thêm bộ đồ bé mặc là chỉ muốn lên giường luôn chứ chịu sao thấu. Bé khá là dễ gần, chào hỏi lau thàng anh , thằng em, rồi ngồi vào lòng để tâm sự cùng tui. Cái hơi gái làm tui lại phải chào cờ ngày từ đầu , kềm sao nổi khi mà vòng tay tui thì ôm lấy bé nó vừa vặn, bé như con lắc thôi miên, càng ngắm lại càng yêu, nhẹ nhẹ hôn lên cổ bé thấy bé rút người lại tui hứng quá vào bồn luôn.
Tắm bồn...lần này phải lần thứ n rồi mà đến lượt bé tắm vẫn mang lại cảm xúc phê đến chừng nào. cực kích thích, dáng nhỏ nhỏ của bé trườn trong bồn đủ phê rồi, kèm thêm cái lick ty rồi bj trong bồn mà bé bj một hồi tui hứng quá bảo bé cho tui out đi thế mà không được bé làm từ từ tui phải quằn quại mấy lần rồi mới được out phát đầu. Thiệt tình muốn sạch tinh luôn ngay từ đầu rồi.
Thư giản...lần này lên giường tui lại thích cảm giác ôm bé rồi tâm sự nên phần khỏe tui có yc bé không làm, lấy thời gian đó tâm sự rồi được gần với cảm giác ôm ấp bé thêm cách bé tạo những lúc mơn mớn mà tui lại thêm yêu say đắm . Đến giờ vẫn nhớ khuôn mặt , nụ cười rất là zam zam của bé mỗi khi clik ty tui xong, và lần này bé cho tui thưởng thức con sò cực hấp dẫn của bé trong sự say sưa ấy tui cứ húp cho thiệt là đã ỡ tư thế mà tui khoái nhất, sau một hồi húp đã bắt đầu bé đè tui ra và quần tui 2-3 chặp đến lúc thằng nhóc nó sung sức nhất thì được out lần 2 , ở đâu mà tinh con nhiều thế không biết.
Tui chỉ nghỉ đi massage thường đào ngon sẽ về sớm mà ở dubai đi vậy vẫn có bé quá là ưng. cái sự không thay đổi chắc phải đổi thay rồi.
Vẫn vé 2 shot vẫn cảm giác lên bờ xuống ruộng mà với bé 11 thì phải gọi đỉnh của đỉnh ( đến thời gian này ) hehe.

• Love
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

mesat2000

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
46
32
0 ₿
bác may thế, hôm đầu tháng vừa nghe bé làm lại gọi book thì báo khách book đến 10h luôn.

• Like
Điểm cảm xúc: viet hoang da

vosidao

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/3/16
Chủ đề
16
234
58
0 ₿
Bé làm lại chưa các bác , định đi thăm lại nè

Anhhai49

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/5/18
Chủ đề
13
101
73
0 ₿
gọi hotline luôn cho chắc, có thì đặt lịch luôn.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,699
1,214
0 ₿
Thông báo, bé Thỏ 11 này đã chính thức nghỉ luôn rồi nha, bé 11 đi theo bé Mây wa chỗ khác rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Chickenit