Cần Thơ Đi gặp con ghệ của thằng em guột

Lượt xem: 2,090

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
105
2,864
1,656
Xì Gòn
25 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hellloooooo anh em
Nhân dịp ăn mừng l.o.x được chính thức đổi danh hiệu và minh chứng hầm hồn được chứng nhận bởi mod @Uchiha Itachi và thiên sứ @MrxXx khi cùng đi Cần Thơ và phải quần 3-4 tăng mới kiếm được cái khách sạn để ở, cái này sẽ có review sau .
Lần này theo trọng trách được nhận là phải thanh lý cái code wc đợt tham gia event mà trúng cơ sở Dubai Cần Thơ nên vừa đi offline vừa đi massage luôn , nghỉ trong đầu chỉ thế thôi nhưng có gì đó sai sai lắm. Massage là tập cuối cùng trước khi chia tay anh em Cần Thơ còn trước là nhậu và karaoke tay vịn kekekke.
Theo cảm nhận được thì để kiếm được chỗ mà massage thư giản thôi thì anh em nên chọn đi Dubai Cần Thơ, nguyên nhân là ở đây có sự đào tạo và các quy trình được đảm bảo tốt hơn, l.o.x tranh thủ ghé được vài cái nhưng chưa ưng cho đến khi qua Dubai lại được hưởng đúng dịch vụ như ở sài gòn. Cơ sở vật chất đầy đủ, thoải mái xông hơi phê , bồn tắm được gâm mình rất ấm, giường rộng rãi. Vị trí dễ kiếm luôn ngay mặt tiền gần bùng binh nữa và có thể gõ google tìm massage dubai cần thơ là sẽ được chỉ đường đến nơi.
Phần chính. Bé KTV nè.
Bé này được thằng em ruột nó giới thiệu thôi chứ l.o.x cũng có ý định random, thôi không phụ lòng nó hen @Ngũ Thân Vương . Bé số 69 kekekeke
Chấm điểm đầu tiên 10 đ, đúng gu l.o.x, nhỏ nhỏ người vào là cười tươi mà nhìn xinh xinh nữa chứ, xông hơi ra ẻm lấy khăn lau người rồi ôm tý rùi ui, nảy đi karaoke ôm chưa đã , ra đây ôm em lại đã hơn, đã là do ôm em từ ngoài rồi vào bồn, em tắm chung luôn,, cái cơ thể của em ta nói chỉ có ôm là sướng mà em đâu có dễ vậy, phải hành trước chứ, hôn hít các kiểu , trườn lên trượt xuống người đang say mà gặp em lại say thêm , trong cái cơn say ấy l.o.x lại tỉnh khi thằng nhóc được em nó chăm sóc khá là kỹ đến lúc sắp out em bắt đầu đi chăm sóc chỗ khác cho nó không được out ngay trong bồn. Chà chà , coi bộ hửng lắm rồi.
Lên giường massage khỏe khá ổn, mà l.o.x lại kết lúc em làm tình hơn, bảo em đấm hồi anh ngủ ấy anh say quá rồi, em ngoan ngoải bắt đầu mà trườn thái từng chút một, từ sau lưng đã cảm nhận được hơi ấm , một cảm giác kích thích tột độ khi được một cơ thể hòa hợp với mình trong từng chút từng chút một . Xoay người lại l.o.x như muốn ngất đi với cái thân mình ấy ôm lấy em hôn từ cổ em đến bầu ngực đầy sức sống em, từ từ tuột người xuống hôn vào con bướm xinh , lúc đó phải thốt lên ui đẹp , đẹp đẹp...... trùi ui đúng là người đẹp cái cái gì nó cũng đẹp, thêm phần em bắt đầu kích thích hơn khi l.o.x húp em còn ấn ấn xuông cho chiếc lưỡi có thể vào sâu hơn, húp mà như thấy cả một thế giới không có ai hết, em bj lút cán luôn nhé , vừa bj tý em lại thả , cho nó thư giản rồi tiếp tục tấn công , trùi phải 2-3 hiệp vậy, em như đang tận hưởng cái màn húp sò của l.o.x rồi lúc l.o.x nghỉ thì em lại bj tiếp , cứ thế 7749 lần l.o.x được em cho bắn pháo hoa rực rỡ, mà cũng không ngờ được bắn sung sướng thế sau 4 tăng nhậu liên tù tì và 1 đợt xã lũ trước tại 1 điểm khác.
Tiếp tục nằm phơi trym để em lau chùi rồi vuốt ve khi em như một đam mê co kiu bé bé của l.o.x , anh em đi thì theo kinh nghiệm là bé này thuộc dạng ddcn nhưng mình nhẹ nhàng, và tạo cảm giác như tình nhân thì sẽ đạt được những khoái cảm tột độ, đặc biệt phần thư giản sẽ không ai giống ai nhé, sẽ được lâu hay mau thì do tình củm mình trao đến em kekeke.
Cảm ơn @Massage Dubai Cần Thơ đã gửi đến một bé quá tuyệt vời, @Camapro đã tài trợ event , @Ngũ Thân Vương đã dành toàn tình cảm chia sẽ cho anh bé 69, và chính thức sẽ cắt đứt tình anh em kekekekkekkekekekekkeke.
Tic : free
Tip 1tr chuyển khoản kkkk.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
143
4,946
4,735
30 ₿
thánh hầm đã gác được 1 hầm quá đã

• Haha
Điểm cảm xúc: L.O.X

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
50
462
424
0 ₿
Cảm ơn anh @L.O.X đã có dịp đến trải nghiệm và phản hồi ạ !
Cơ sở rất mong sẽ được đón tiếp và phục vụ a đến trải nghiệm những dịp sắp tới ạ !
Chúc anh thành công và nhiều sức khỏe !

• Like
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
63
552
275
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @L.O.X đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở Massage Dubai Luxury Cần Thơ đã nhập code anh mà anh @L.O.X đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
nghe xong mà rạo rực với bác l.o.x

• Haha