Q.1 Đi khai trương Dubai Tân Định ( 23/12 )

Lượt xem: 2,385

Larosa

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
2/5/18
Chủ đề
16
85
43
0 ₿
Nay được bác @Lục A Ka đưa code free onsen 1 mà mình có đk lúc đầu ở DB Tân Định. Thế là tối mình tốc biến tới cơ sở.

Vào quầy thì đc em lễ tân dễ thương check code và kêu mình up lên osen 2 đi cho phê, sau 1 thoáng suy nghĩ thì mình ok luôn. Ngồi đợi pv chuẩn bị phòng và được hỏi lát xong mình dùng món gì. Ở đây có nhiều món ngon và cuối cùng mình chọn bít tết rượu vang.

Rồi được mời lên phòng, ta nói phòng theo mình thì hơi nhỏ nhưng được cái đẹp, gọn ràng ok. Mình thay đồ rồi vào xông hơi. Được 10p thì e vào, cái nhìn đầu tiên về em là xinh xắn, dễ thương. Ngồi cho em lau mình, tâm sự thì đc biết em số 5 bên DBBT qua làm đỡ cho mấy ngày khai trương. Sau đó e chút bỏ y phục, wow v1 to tròn căng mộng bóp bao đã, rồi mình và e vào tắm. Kỳ cọ các kiểu rồi e thư giãn cho mình lần 1. Mình thì được hơi dai nhưng e vẫn miệt mài chăm sóc thằng e mình chu đáo, sau một hồi thì mình cũng out, còn e thì đỗ mồ hôi nhìn mà thấy thương. Tấm sơ qua rồi mình lên giường cho max khỏe.

Em làm khỏe rất có lực bài bản, chà đá nóng đủ thứ làm mình dễ chịu. Tiếp theo e bắt đầu thoa sữa hay gì đó lên người mình bắt đâu đi thái. Lợi thế của e là cặp bưởi to nên làm rất phê, chà trước sau rồi e lau người mình để tới phần tê tái.

E dùng chiếc lưỡi đi khắp người mình, làm mình phê chịu ko nổi, nào là e lick ti, thổi tai, hun hít các kiểu làm mình hưng phấn. Sau đó e quay chăm sóc e mình lần 2,. Cũng giống lần đầu thì lần 2 nay mình cũng khá dai làm e toát hết mồ hôi, về phần mình thì tranh thủ bú bình, khám phá hang " Sơn Đòn " của e, ta nói mạch nước ngầm trong hang bắt đầu tuông trào làm ướt hết tay mình, sướng :)). Sau một hồi thì mình cũng out trong tê tái heo nái.

Mình nằm nghỉ chút rồi e tắm lại cho mình, rồi e dắt mình xuống phòng. Xuống tới quầy thì a pv mời mình dùng bò bít tết lúc mình có dặn . Ăn rồi mình ra về trong vui sướng

Đánh giá về e: nhiệt tình, vui vẻ, chịu khó làm mình out do mình ra hơi lâu
V1 hệ bưởi
V2 hơi lipit chút
V3 bóp đã
V4 nước ngầm âm ỉ

Về CSVC đối với mình ok, đẹp sạch sẽ
Tic: vé up osen 2
Tip = Tic
Cuối cùng tks bác Lục đã tài trợ và chúc cơ sở khai trương hồng phát

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
khám phá sơn đòng, bắn pháo bông , còn ăn cả bò bít tết. nhất bác

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
772
324
0 ₿
Cảm ơn a đã dành thời gian đến. Và dã dành lời khen cho bên e. Chúc anh có 1 mùa giáng sinh vui vẽ và ấm áp

Hiro1510

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/7/18
Chủ đề
6
85
30
0 ₿
Mấy e lễ tân với phục vụ lúc nào cũng cò mồi up lên vé cao là thấy nản

• Like
Điểm cảm xúc: Dilinh