Hỏi đáp Đi không em ?

Lượt xem: 1,170

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
Mở đâu một cách hơi sổ soàng nhưng thật . Vừa chia tay gấu, tâm trạng mình cũng chả thấy quang trọng gì, một mặt muốn tìm một nời giải sầu, nhưng một mặt lại muốn có một em nào bên cạnh , mình chọn đi massage , lấy vé King lúc đầu thì mình cũng không nói gì đến lúc em nó làm tình thì mình nói luôn . " đi không em " nhìn cái mặt chán đời của mình , em ấy cũng đáp lại ở đây tụi em chỉ có thể giúp anh thư giản thôi ạ. Giọng nói ngọt ngào nhưng rất chắc nịt. Mình cũng đang buồn nên để em làm , rồi cũng out nhưng kg thể lấy lại được cảm giác sướng. Bốc máy gọi cho ông bạn bảo chỗ nào xã được hơn nhưng phải lâu lâu tâm sự chứ kg kiếm chỗ xã . Thế ổng rủ đi karaoke, lần này ổng đi theo , sắp nguyên dàn "chịu đi " nhìn mấy em tươi mà lòng ham muốn nổi dậy, chọn 2 em ngồi, ổng cũng chọn luôn 2 em . 2 người 4 em hát hò , ổng khoái hát mình thì ngồi tâm sự với 2 em, nhưng sau đó thấy 1 em có vẻ hợp nên típ cho em kia để em đó ra ngoài trước sự ngỡ ngàng của ông bạn, mà gì cũng có cái của nó . Sau chầu karaoke mình cũng được em hành một buổi rất này nọ, khá là ngon lành . Nhưng
Mọi thứ chỉ là ăn bánh trả tiền. Mình lại muốn một cảm giác được cùng 1 em thôi , nói chuyện, tâm sự, hẹn hò, và đi tới những con đường tình ái. Thế nhưng cũng biết các em ấy đi làm thì kiếm tiền, đi ra ngoài thì cũng phải có tiền, và trong khoản thời gian nào thôi. Một số bác rất hay là có thể có ghệ ruột, đi vào karaoke hay massage là có em đó làm. Thậm chí ra nhậu ngoài nhắn, em đó cũng chạy ra. Tiền bạc cũng một phần nhưng mình thấy được các em ấy cũng nhiệt tình gặp, ở đây bác nào có kinh nghiệm có thể chỉ mình cách để kiếm được một em ghệ ruột theo dạng có thể ra ngoài được dễ dễ không ? ngoài trừ một số bé có giá là ra nhậu 1-2tr qua đêm 3-4tr thì cũng chả tình cảm gì.
Mong mấy bác giúp mình qua cơn cô đơn này.

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
413
North Blue
0 ₿
Được hay không được là do kĩ năng cũng như bản lĩnh của bác. Phần chính ở đây là mấy em hợp gu của bác nhắm có chịu bác hay không hay là bác có chịu mấy em nhắm đến bác mà không phải gu của bác hay không thôi.
1 bông hoa đẹp tất nhiên là ai cũng muốn có cả không chỉ riêng mỗi bác.
Thế nên mong bác tìm được mục tiêu của mình và đạt được mục đích của mình trong giai đoạn khó khăn cũng như trong tương lai.

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Rành quá he :cuteonion7: mấy kèo cháo lòng xong chưa ?

Bé Voi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
4
93
40
0 ₿
Đi thì đi đó mà tiền rao cháo múc, nếu bác chi mạnh thì em nào cũng tình cảm hết. tui còn được mấy em rủ qua căn hộ nhậu chung với mấy em. nhưng xong thì cũng mỗi em 2tr , nên rủ thêm mấy tay qua shre cũng êm lắm.

Giahamzuii

Binh Nhì
Bé Thích Massage
14/4/22
Chủ đề
2
65
25
0 ₿
“Mỗi em 2tr” có chịch đc phát nào ko mà hao đạn dữ?

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Tính ra tới giờ em đi ms chưa quá 10 lần, ngoài 2 lần đầu em câm như hến ra thì đã có 3 bé gợi ý lưu sđt bé, 2 bé nói về đi ăn, và bé nào cũng khi chuẩn bị ra về đều nói anh nhớ số em chưa, lần sau vô đây gặp em nhé. Và cũng có bé lúc đầu cho biệt danh giờ cuối giờ nói em tên thật. Em không có nhiều tiền và có bonus thêm cũng chả bn 2-300k là cùng.
Giờ đọc câu hỏi của bác em nhận ra là do cái miệng, mình nói chuyện vui vẻ hợp gu, lắng nghe hỏi những câu đúng nhịp của bé thì mấy bé luyên thuyên ko ngớt nhé. Phần nữa là mình sạch sẽ thơm tho, nhẹ nhàng dịu dàng gặp nhau trong tình trạng tốt nhất. Đợt em đi về còn inbox hỏi a Tàn sao chưa hết giờ bé cứ hỏi muốn xuống không, giờ nghĩ lại mình cứ im im tạo không khí căng thẳng thì ….
Bác vô im thin thít xong hỏi câu như thế thì bác có bn tiền mấy bé cũng k bg đi đâu, đôi lúc tiền k phải chìa khoá dù là mấy bé ktv, vì ai cũng là con người cần có cảm xúc.