Kiên Giang Rạch Giá Đi kiếm chân ái ai ngờ toàn chân giữa

Lượt xem: 2,534

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
833
597
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Số chủ nhật hôm nay rảnh đi lượn vòng vòng khu Mìn sống thấy xung quanh có những thứ đổi mới lạ kỳ , thế là định book đi Mr Massage thử nơi này thì cũng khá có tiếng ở Rạch Giá mà khó cái là đang nâng cấp phòng thêm để phục vụ anh em nên hẹn vài ngày nữa mới tới được , thế thôi trong lúc đó tạt con xe chiến thần mã đi qua gần khúc MR là MS Mimosa , chỗ này thì mở khá lâu đời luôn rồi , anh em nào ở Rạch Giá chắc sẽ nghe hoặc biết qua , đa số ktv ở đây tay nghề đấm bóp rất là ok nếu không muốn nói là tốt ở Rạch Giá , còn phần MS mệt thì tuy mỗi người anh em đánh giá . Thế rồi chạy qua luôn hướng đi từ khúc cầu An Hòa chạy tay phải quẹo xuống cầu là tới nơi cách khoảng 500 - 1km . :sprite-63:

Bước vào thì cũng làm thủ tục ở đây có phòng 250 - 300 - 500 , tip thì cao hơn giá vé 100-200k . Mà phòng 250k hay 300k đều không có khác biết khá lớn được cái phòng 300 nó rộng hơn có xíu à , mà Mìn thì lại thích phòng rộng nên book 300 , định book 500 mà trước giờ đi không có duyên hay sao nên tiện khi nào hứng thì book 500 rồi làm RV cho anh em sau . Ở đây trước thì có thuê nhân viên nhưng giờ thì không có thuê nữa 2 vợ ck , vk làm lễ tân , ck làm locker đúng bài luôn kkk . Thế là nhờ chú đưa lên phòng dùm , phòng 300 này thì cũng chỉ có mỗi xông hơi ngoài ra không có gì đặc biệt , mà vào tới cái phòng mới nhớ là phòng xông hơi này nó yếu thì thôi zzz . Cam chịu số phận tập 1 , thế rồi vào xông tí cho vui =)) chứ trông lúc đợi chờ làm gì phải không anh em =)) :v . Đợi 5p thì em cũng lên , vô thì em cũng nhiệt tình lại hỏi thăm xíu rồi thôi qua tắm cho Mìn , hỏi thăm thì được biết em tên là Linh ( tên nyc của Mìn ) =)) năm nay 25 ( 1997 bằng tuổi với anh @Vương Ưng Phong ) em tuổi Sửu mà nhìn em lại giống con mèo hehehe . Thôi không dài dòng nữa em mời Mìn vào tắm , không có bồn nhé anh em ngồi trên cái ghế em tắm cho , như " mẹ tắm cho con vậy á " kkk . Hỏi xíu nữa mới biết em đã có ck đời trước rồi ly thân được 3 năm nay rồi sau đó cũng bước chân vào nghề , nghe em nói mà xót xa cho em , thôi gặp anh anh bù đắp lại cho =))) kkk

Nhận xét về em KTV Linh này như sau :

V1 : Xệ nhưng bóp lại sướng ( đầu vếu hơi thâm )
V2 : Mi nhon lipid nhẹ
V3 : Vừa tay có thể doggy mà quên ko doggy =))
V4 : Cắt tỉa gọn gạng , còn ngon =))

Sau khi tắm xong thì em cũng mời Mìn ra massage khỏe , nói chung về tay nghề đấm bóp thì em massage khá là ok , vì ở Mimosa trước giờ nổi tiếng nên thợ vào đây làm phải có tay nghề massage tốt , em đấm vừa lực vừa đủ bài muốn khỏe chỗ nào em khỏe tới đó . Điểm trừ là khi tới phần massage mệt thì em mới NUDE :v :look-down:

Massage mệt : Nằm im tại chỗ , em lấy lưỡi hôn nhẹ đầu vếu của Mìn rồi từ từ đi xuống cậu bé , điểm + là em Linh này BJ khá là nhiệt tình , gần như không dùng tay , phê chữ ê kéo dài , tới lúc đó mới kêu em quay lại cho anh 69 cái , em mới hỏi Mìn 69 là gì , móa Mìn đơ người luôn kkk , mà hỏi em tới Z biết không , em nói Z ok anh , anh thưởng em nhiều =)) cười trong đầu bể đầu luôn =)) . Mà xác định lần này là ko tới Z mà thôi đôi khi quy tắc cần phải phá vỡ chứ nở lòng nào nhìn em ngon thế kia :( . 15 14 13 12 11 cuối cùng lên mây lên mây luôn nhé ae . Sau khi hành xử xong thằng bé em cũng mời vào tắm ngồi nói chuyện xíu rồi cũng đi về . :boss:

Tic : 3 xị
Tip : 1 chai beer ( nếu không Z z z 500 - 600 )
Mời cô chủ nhẹ ly rau má sinh tố , bài viết của Mìn đến đây là hết cảm ơn anh em đã theo dõi cũng như đọc bài , mọi ý kiến Mìn đều xin đón nhận . Thanksssssssssss so muchchhh chụt chụt =)) :sprite-54:

Đính kèm

993.1 KB · Lượt xem: 49

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
645
528
0 ₿
Ngon,để lưu địa chỉ lại.Trường hợp Mìn giống a đi lên vùng Tây Bắc vào gặp 1 e dân tộc ngon lành cành đào ngặt nỗi e ko biết làm gì cả,a có hỏi e nó có biết kèn sáo gì ko,e nó trả lời trên này chúng e lo kiếm ăn từng ngày đâu có thời gian học nhạc đâu mà biết.pó tay chấm cơm luôn :big-smile:

• Haha
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
833
597
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Lúc đó anh @H trả lời lại là : " Tụ em theo anh rồi thổi kèn hay huýt sao rồi sẽ biết còn việc kiếm ăn cứ để anh lo phải không kkk " =))

• Love
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Nhok Angel

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/12/21
Chủ đề
0
3
2
31
0 ₿
Đúng rồi...đa số các ktv kể cả ở chỗ khác củ rg hỏi 69 đéo biết...mà ông bạn có nên làm 1 bài về massage khoẻ thuần hơm

• Like

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
833
597
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
KKK tùy ông ơi , nhầm chỗ giờ phổ cập cho nhân viên rồi tại chỗ Mimossa này 1 phần là không đào tạo cho nhân viên về massage mệt nhiều , chắc có á mà ông biết chỗ nào về thuần massage khỏe ở RG à , thanks ông .

• Like
Điểm cảm xúc: Nhok Angel

Nhok Angel

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/12/21
Chủ đề
0
3
2
31
0 ₿
Bữa đi chỗ đường Phan Thị Ràng ra Nguyễn Trung Trực thấy có cái massage khoẻ quên tên ời ko dám vô thử á

• Like

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
@@ em học cấp 2 a ơi...1997 gì ở đây ?