Q.1 Đi làm điệp vụ mà cảm giác nó lạ lắm!

Lượt xem: 910

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
353
209
0 ₿
Sáng nay ngồi buồn tình nhìn mấy e hot girl World Cup xong thì máu dồn lên đầu…ciu. Thế là lân la inbox bác @Lục A Ka để làm điệp vụ đầu tiên.

Chiều xong việc riêng thì tui ghé Dubai Tân Định, làm thủ tục check code onsen nhanh gọn xong lên phòng.

Tui vô định xông ướt chút nhưng ngồi lên ghế thì nóng quá, cái cửa thì ko kéo dc từ bên trong khép kín dc nên hơi cứ bay ra phòng ngoài, cơ sở lưu ý điểm này nha.

May sao lúc đó bé lên nên mình nhờ em nó tắt phòng xông. Vừa gặp là bé đã cười tươi chào mình, hỏi thăm thì bé tên H**, bé ko xinh nhưng dễ thương, có duyên, da trắng mịn, dáng đẹp, eo thon. Đặc biệt là v1 của e hàng real, săn chắc, nảy nở, đầu ti cũng nhỏ và hồng hào. Bé nói mới vô làm dc 2-3 tuần thôi.

2 đứa tắm rửa chăm sóc cho nhau trong bồn sương sương rồi mình nói bé lên giường cho tiện. Phần khỏe bé làm kỹ và đủ bài nhưng mà thiếu lực với động tác làm nhanh quá, này mình có góp ý để bé làm tốt hơn cho ae đến sau rồi. Nhưng nay chủ yếu đi thư giãn nên mình quan trọng cảm xúc và giao tiếp với bé thôi, phần khỏe ko quan trọng.

Đến phần thái và chăm sóc thằng e bé làm rất tận tình, liếm người tui ko sót chỗ nào, nhưng nay tui bị khó ra, thấy bé làm tội quá nên tui nói bé nằm xuống đi, để a chăm e. Bé nói a nhẹ nhàng thôi nha, okay e, style a là nhẹ nhàng đưa nàng lên đỉnh.

Sở thích của tui hơi kỳ là thích bj cho mấy bé, chủ yếu là dùng lưỡi, ít dùng tay, trong cuộc vui tui cũng muốn xem mấy bé như người yêu mình để chăm sóc, chiều chuộng. Trăm hay ko bằng lưỡi quen, tui lia hết ngóc ngách nhạy cảm của bé rồi đôi khi thay đổi tốc độ, cường độ, làm bé giật giật người và rỉ nước liên hồi. Tui làm bé lên đỉnh 2 lần xong thì đến lượt bé trả thù, lần này bé chăm tui còn hơn khi nãy có lẽ vì tui cũng đã chăm bé nhẹ nhàng như người yêu. Không chịu nổi quá 10p cho lần này, lúc sắp ra tui có nói bé là a sắp ra rồi, nghĩ là e sẽ để tui out ra ngoài, nhưng ko, bé rút hết giọt cuối cùng của tôi trong miệng. Bé nói này là e thưởng cho a :)

Kết thúc điệp vụ mà tâm trạng thoải mái, cơ thể thì nhẹ bâng. Lúc xuống quầy ngồi nghỉ còn có em quản lý hỏi thăm và trò chuyện rất vui.

Tóm tắt:
Tick = free
Tip 1tr
Lễ tân và locker mỗi bạn ly cafe.

Csvc: 8.5/10
Ktv: 8/10

Cảm ơn ban quản trị và cơ sở đã tài trợ bài viết này.

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka and SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
Bé 29 này mới thấy điệp vụ liên tục nhỉ kkk. Nhìn hình có vẻ ko phe3i genz à bác?
Điệp vụ này hơi lạ lúc về bác có dc tip ko :3onion29:

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
353
209
0 ₿
Kkk bé tip tình cảm và cia cho mình rồi đó bro =]], đúng là bé ko phải genz, 2x chứ ko phải 1x, nhưng mà nội thất còn mới cứng ah.

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,639
30 ₿
Chúc mừng bác đã gặp được bé ưng ý

• Like
Điểm cảm xúc: highlatency

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
808
340
0 ₿
cơ sở xin chúc mừng quý khách đã hoàn thành nhiệm vụ ạ. Cơ sở sẽ cho khắc phục ngay trục trặc nhỏ ở phòng xông hơi , cám ơn quý khách đã góp ý ạ ! Rất mong chờ phục vụ quý khách vào lần sau ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: Sói Ăn Chay and highlatency