Gò Vấp Đi làm nhiệm vụ mà tìm được chân ái 24

Lượt xem: 1,274

phanlong

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
30/11/17
Chủ đề
19
47
34
0 ₿
Xin chào anh em,
Mấy ngày đầu tuần mưa gió bão bùng, L tui cảm thấy nhớ vòng tay các nàng tiên nên xin bác @Lục A Ka cái code để đến thăm các em, và cũng để có thêm bài trải nghiệm phục vụ anh em. Nhận được code xong là tui phóng tới Ánh Dương chân ái ngay. Đá chống xe cái kịch là có mấy anh lễ tân niềm nở chạy ra dắt xe giùm và dẫn vào quầy. Làm thủ tục xong thì tui lên phòng xông hơi các kiểu, chờ khoảng 5 phút thì bé nó gõ cửa vào.
Ấn tượng đầu tiên của tui là làn da trắng trẻo và nụ cười rất tươi. Bé tranh thủ thời gian chờ nước đầy bồn để qua massage đầu cho tui và tâm sự. Tui và bé tâm sự nhiều, từ đó tui mới thấy được bé rất tận tâm với nghề, vì bé luôn để ý cảm nhận của tui khi hỏi tui "Anh thường đau mỏi ở đâu để em làm kỹ hơn". Một lúc sau thì em dẫn tui vào ngâm bồn, bé tắm táp cho tui rất kỹ, từ đầu đến chân và có phần BJ nhẹ nhàng, đưa tui lên mood rất thoải mái. Lúc này mắt tui chỉ dán vào thân hình chuẩn 3 vòng và làn da trắng trẻo của bé thôi. Phải nói đây là chiếc body mà tui thấy đẹp nhất.
Đi vào phần massage khỏe thì bé làm khá đầy đủ bài và đủ lực, do bé có nói từng làm ở spa nên cảm nhận của tui ở phần này là "không chê vào đâu được". Sau đó là tới phần làm thái của bé. Phải nói là vòng 1 đầy đặn của bé đi khắp người tui tới đâu đã tới đó. chốt phần thái là bé đưa vòng 1 ngay mặt tui, như một thói quen, tui chộp lấy và nắn bóp đã thì thôi. Qua tới phần BJ thì bé làm full 100% nha mấy chú, khác hoàn toàn mấy bé mà trước đây tui từng đi. Chỉ cần vài phút là tui hoàn toàn đầu hàng và CIA trong sung sướng.
Đánh giá: face xinh xắn, cười tươi.
V1: cam việt, có chút tác nhân công nghiệp nhưng tổng thể vẫn đẹp và đủ xài.
V2: eo thon cân đối.
V3: săn chắc.
V4: không check
Tic: được bác Lục tài trợ. Tip=Tic.
Tóm lại là số 24 sẽ là bé mà tui sẽ quay lại thăm lần nữa. Các bác mà gặp thì cũng ấn tượng như tui mà thôi.
Chào thân ái và quyết thắng!

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
76
949
438
0 ₿
Thay mặt bé 24 Ánh Dương chân thành cảm ơn bác đã dành thời gian trải nghiệm và có chia sẻ chi tiết về bé.
Ánh Dương mong tiếp tục là địa chỉ được bác tin tưởng và ủng hộ dài lâu.
Trân trọng cảm ơn bác!

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,148
2,287
1,324 ₿