Đi massage dubai gặp ngây bé số 02 thì chỉ có quéo càng thôi làm như người iu luôn ae ơi. Cảm giác sướng nhớ mãi đi được

Lượt xem: 8,804

Nhựt Trần

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/9/20
Chủ đề
1
34
8
0 ₿
Vừa lên phòng thì thấy bé vóc dáng đẹp khuôn mặt thì thì dễ thương nụ cười đáng iu mình rất thích, đúng với ngay gu của mình, càng đáng iu mình càng thích.
.Phần tắm bé làm khá vụn về vì tay mặt cứ vây lấy cậu nhỏ làm mình muốn kiềm cũng k được, trên bảo dưới chẳng nghe... Trym mình phất như cây cờ hí hí, đứng vì 1 phần bé cứ chọc và mặt bé vừa đáng iu vừa râm + với nụ cười siêu Dđ. Qua phần khỏe thì bé đấm khá ok, còn ok hơn cả mấy tiệm spda lớn trong thành phố. 2 a e cũng trò truyện với nhau rất vui.Tính bé cũng khá là tinh nghịch và chiều mình.
::)Phần thái thì phải nói thôi rồi luôn, vừa bắt đầu bé đã cởi sạch đồ. người đã dễ thương, nhũ hoa lại còn đầy đặn mà căng đến thế, quá thích mấy ông ạ. bầu ngực đi từ đầu xuống chân rồi ngược lại còn chà lắc vào mặt mình nữa chứ, phê đừng hỏi. mình không quên bú và cắn vào đầu ti của bé khiến bé phải "Ứ" lên 1 tiếng và nói a này hư quá nha. vậy là chúng tôi làm tình cứ như yêu nhau vậy, tay bé lần xuống Trym mình chăm sóc khá kỹ, 1 hồi thì bé đưa hẳn miệng xuống quấn chặc lưỡi lấy đầu Trym mình nút mạnh, mình sướng quá cũng mân mê tay bóp mông Z bé, Và lần sâu vào Suối nguồn của bé, từ bao giờ mà nó lại ướt át thế cơ chứ, dòng nước tuôn ra ấm quá ấm mấy ông ơi sướng thật. tính bé cũng khá nghịch ngơm lắc mông qua lại làm tay mình cũng phải đưa theo. Đưa qua đưa lại bé cứ rên "Ư Ư Ư" êm tai quá cơ he he.
Chịu tầm cũng 15p đành phọt hết trong miệng bé thôi vì bé làm quá chuyên nghiệp. Bé khẽ cười và nói lâu rồi không đi xã đúng k.
Xong thì bé xin phép tắm rửa lại tí cho sạch sẽ. Khi vè mình không quên bonus cho bé 1 nụ hôn.
Mặt : mình cho 10/10 vì quá xin
V1 : 10đ ( căng , to , tròn )
V2 : 10đ ( eo thon )
V3 : 10đ ( căng mọng )
V4 : ướt ác , thơm ngon. Hihi

Body : 10/10 quá chuẩn.
Giọng nói : Phim JAV giọng ntn thì bé như vậy he he.
A e có đi thì móc cua nhẹ nhàng giữ Gìn để ae sau này còn hưởng thụ nhé.

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,527
1,091
38 ₿
dubai gò vấp hổm rày lên sóng 5-6 bài 1 lúc. đắt show ghê nhỉ

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Thay mặt cs và bé ad chân thành cảm ơn bác đã ưu ái cơ sở và bé.... bác cho toàn điểm tuyệt đối kakakkaka

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Dạ vâng 2 ngày nay Dubai full phòng liên tục giờ cao điểm từ 17h chiều đến 3h sáng hôm sau bác ơi... Dubai cũng dành đc nhiều tình cảm và sự yêu mến của các bác... để ko phụ lòng tin của các bác Dubai luôn luôn phấn đấu để trở thành địa điểm uy tín cho các bác ạ.

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Bác ơi vào xác nhận hộ ad cái... bác cho bé toàn điểm tuyệt đối có vài bác thắc mắc kakakaka

Nhựt Trần

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/9/20
Chủ đề
1
34
8
0 ₿
À mình xin đính chính lại là cái phần phọt vào miệng là do mình thêm vào cho sinh động nha ae. Hihi chứ hôm bữa bé cho phọt lên cặp dú căng tròn của bé mới đúng nha.

Nhựt Trần

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/9/20
Chủ đề
1
34
8
0 ₿
Còn phần về điểm ae cứ thắc mắc thì mình cũng trả lời. Cái này là do mình rất thích bé , đối với mình thì bé là tuyệt vời nhất mình còn muốn rước bé về làm vợ nữa cơ, nên mình cho điểm tuyệt đối, còn tùy vào cảm nhận của mỗi người.

Tony thien

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/9/20
Chủ đề
1
13
3
0 ₿
Đọc bài viết của bác tôi xém ganh tị với bác rồi mà lại hờn trách bé 02. Tại tôi đi tôi nhớ bé cho bắn lên ngực cơ mà có cho vào miệng đâu. Lần sau viết bài cho đúng vào nha ông bạn. Hihi

LangTuBuon8x

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/8/19
Chủ đề
4
111
37
40
0 ₿
Bác bị em làm cho phê quá mờ mắt luôn . Nhìn chỗ nào cũng đẹp hết . Toàn 10/10 .
Ad cho hỏi pé làm ca mấy giờ đấy .

Tony thien

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/9/20
Chủ đề
1
13
3
0 ₿
Sẳn mình đang rảnh mình tl giúp ad lun. Bé làm 4h chìu 4h sáng nhà bác ơi. Mình đi bé rồi. Bác cứ trải nghiệm thử nhé. Mình thì cho bé số điểm tổng là 9đ thôi...

ThoDen357

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/8/19
Chủ đề
9
278
79
39
0 ₿
Tôi cũng thắc mắc cái vụ suất vào miệng nè