đi massage được ra mấy lần

Lượt xem: 3,045

duyluu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/9/18
Chủ đề
1
1
0
34
0 ₿
Chào mấy bạn, mình là mem mới. Mình chưa bao giờ đi massage cả, có bác nào cho mình biết đi massage thì được thư giãn đến hết giờ hay chỉ được XT 1 lần là thôi :D

Xin cảm ơn.

Mabu_map

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/8/18
Chủ đề
5
188
79
0 ₿
Muốn mấy lần thì tuỳ vào sức khoẻ của huynh đài. Tiền tip cho e nó cũng sẽ nhiều hơn. Thường thì chỉ 2 shot, ít thấy ai làm 3 lần...

Levante

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/4/18
Chủ đề
1
36
5
36
0 ₿
2short lúc đầu mới vô kêu em ấy làm 2short e đồng ý thì tiếp tục. trong khi tắm cho bạn thì em ấy làm short đầu tiên. xong chút massage xong làm phát nữa. cái này là do bác hồ quyết định. Nếu thích em nào mà em ấy không chịu thì kêu bác hồ chỉ cho.

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Gói cơ bản : gồm massage + 1 lần XT => tip = tick hoặc nhỉnh hơn tuỳ độ hài lòng

Gói ko cơ bản: muốn XT 2 hay thậm chí 10 lần đều đc - Nếu cả 2 thống nhất được giá cả. Gói này phải thỏa thuận với KTV để em nó canh giờ trước.

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834
4,603
30 ₿
mua luôn 10 suất massage mỗi lần out 1 phát kkk:p

• Like
Điểm cảm xúc: Zlat

TMT

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/12/18
Chủ đề
1
6
0
37
0 ₿
Massage căn bản là đi cho nó sướng, cho nó phê nên bác muốn bắn bao nhiu shot là tùy bác nhưng thường là 2 shot. Như mình hôm nào khỏe thì đi 2, mệt mệt muốn thư giãn thì đi 1. Bác ra 1 shot thì cứ tip= tick, còn bác hài lòng với em nó thì thêm 50 hoặc tối đa 100k nữa là dc, cho nhìu quá mấy em hư lần sau hay vòi lắm. Còn 2 shot thì tip= 1,5 tick, cho thêm vì thái độ phục vụ tốt thì tối đatip=2 tick thôi, trừ lại 50k để đi Grab về cũng dc. Nếu bác chưa đi lần nào, ngại không dám nói với mấy bé thì cứ nói bóng gió như: hôm nay chơi lớn, bắn pháo bông hai phát đi cưng! là ok. Mình đi massage lần đầu chắc 12 năm trước, hồi đấy thì đéo có diễn đàn mà lên hỏi kinh nghiệm đâu,ngại bỏ mẹ ra. Giờ thì hết rồi, chỉ có mấy em ngại mình thôi :)) Chúc bác ngon trymm!!