Đi Massage gặp Thần Tại tại Phụng Thủy

Lượt xem: 35,686

Tommy Tèo 2018

Massage Chuyên Nghiệp
13/11/17
114
20
34
Chào các anh em đồng dâm, mình tham gia diễn đàn lâu rồi nhưng hôm nay mới viết rp lần đầu cho cộng đồng mình.
Hôm nay vừa đi làm về thì thấy người mệt mệt nên quyết định ghé Phụng Thủy Thủ Đức. Trước là làm bài cho anh em tham khảo, sao là kiểm tra xem PT giờ thế nào?
Cảnh vẫn như xưa, ko gì thay đổi ngoài giá ship giờ lên 400k. Mua vé xong xui được hướng dẫn vào phòng riêng.
Vào một phòng khá rộng, ko nhớ là số mấy nhưng hư mất xông ướt. Đưa pv 50k kiếm cho em nào hot nhé. Rồi vào xông khô chứ biết sao giờ vì cũng hết phòng.
Một hồi thì một em bước vào. Dáng người nhỏ nhắn, cũng nhìn ok. Xã giao vài câu thì em tắm cho mình. Mình giã nai hỏi chơi bên này mình có làm 2 shots ko em. Em nhanh nhẹn trả lời với nụ cười dâm dâm, anh muốn làm mấy shot thì em chiều anh hết.
Vừa tắm xong thì bước ra cho em ấy lau mình. Đang ở tư thế đứng thì em ấy quỳ xuống lau chân cho mình và bắt đầu hôn thẳng nhỏ để chào hỏi nó, xong nhẹ nhàng làm thịt nó trong tư thế ây, bj sâu và cực sướng các bác ah... Cầm cự được một chút thì em cũng out cái đầu tiên.
Xong lên giường cho em matxa khỏe bài bản và cũng phê... Xong em ấy dẫn mình đi Thái và đi đường lưỡi tê tái hết cả người luôn nha. ... Típ sau đó em ấy tấn công phần mông và lỗ nhị, đá bi, lau dọn cột và dọn WC các kiểu con đà điểu.... Mình cũng khám phá ngực em và các vòng còn lại... Em BJ sâu và kết hợp HJ. .. Đến phút bù giờ thì em BJ liên tục... CIA luôn các bác ak. Phê ko tưởng..
Đánh giá chung:
Face tầm 7 điểm
V1: cam việt nam
V2: mình dây cây cảnh
V3 và V4 thi tạm được
Skill thì quá ư là phê..cho 10/10 luôn.
Tic: 400k
Tip: tic x2
Pv và giữ xe 60k.
Đang ngồi phòng thư giản vừa viết rp mà còn đang phê.
Và số báo danh của bé đó là 39...Thần Tài bé ấy tên Hồng nhé.

• Like
Reactions: KamaSu
Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • asbscs999 asbscs999:
    Giờ này còn điệp vụ ko ae
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    chào cả nhà cuối tuần
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    điệp vụ sẽ mở sau 12h trưa nhé anh em
  • Professor Professor:
    @Lục A Ka, hello bác 6. Hóng tin điệp vụ từ bác :)
  • AH8X AH8X:
    Lục A Ka nói:
    chào cả nhà cuối tuần
    chào bác LAK
  • mocthichchim mocthichchim:
    các bác có cài bluezone khi đi masage ko
  • MrxXx MrxXx:
    hello các chiến hữu cuối tuàn
  • MrxXx MrxXx:
    Professor nói:
    @Lục A Ka, hello bác 6. Hóng tin điệp vụ từ bác :)
    đi đâu zi e
  • Professor Professor:
    @MrxXx, lâu lâu qua KH chơi a ơi. Nghe mấy a nói quá mà chưa có dịp :)
  • Tích Xuân Tích Xuân:
    Hóng điệp vụ từ Ad @Lục A Ka ,chao xìnn
  • R Ricky_Cheng:
    Hello các bác, cho mình hỏi các em lúc BJ có cho mình xuất trong miệng lun k (CIA)
  • Professor Professor:
    @Ricky_Cheng, tùy em nha bác
  • R Ricky_Cheng:
    @Professor Cám ơn bác, do mình đi vài lần có đề cập vụ này, nhưng các em toàn né k ah. Chắc phải thỏa thuận mới dc
  • ChangtraiBinhTan ChangtraiBinhTan:
    Có điệp vụ chưa ạ
    Hi vọng admin chiếu cố member tích cực report ạ
  • Gà ham zui Gà ham zui:
    Có điệp vụ chưa bác lục ơi
  • Professor Professor:
    @Ricky_Cheng, mình cứ thuận theo tự nhiên thôi cứ nhắm mà bắn :))
  • mocthichchim mocthichchim:
    Lúc Vì bác xịt thôi
  • MrxXx MrxXx:
    Ricky_Cheng nói:
    @Professor Cám ơn bác, do mình đi vài lần có đề cập vụ này, nhưng các em toàn né k ah. Chắc phải thỏa thuận mới dc
    đi đúng người, đúng địa điểm, đúng loại vé thì sẽ được thôi pác :D
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    đã trao điệp vụ đợt 1 cho anh em rồi nha, anh em chinh chiến nhớ báo cáo đầy đủ nhé
  • Newbie1 Newbie1:
    Hic, lại tạch điệp vụ. Hôm nay còn điệp vụ k bác lục
    Cảm ơn ad mới nhận điệp vụ đi review cụ thể sau dịch
  • FatBoy FatBoy:
    @Lục A Ka, giờ còn đăng ký kịp k bác :(
  • Chưa biết gì Chưa biết gì:
    có ng ae nào lập kèo k cho e đi ké với ạ newbie đang còn sợ sệt :((

Jenter07

Lão Làng
    22/9/17
    1,063
    395
    Chào các anh em đồng dâm, mình tham gia diễn đàn lâu rồi nhưng hôm nay mới viết rp lần đầu cho cộng đồng mình.
    Hôm nay vừa đi làm về thì thấy người mệt mệt nên quyết định ghé Phụng Thủy Thủ Đức. Trước là làm bài cho anh em tham khảo, sao là kiểm tra xem PT giờ thế nào?
    Cảnh vẫn như xưa, ko gì thay đổi ngoài giá ship giờ lên 400k. Mua vé xong xui được hướng dẫn vào phòng riêng.
    Vào một phòng khá rộng, ko nhớ là số mấy nhưng hư mất xông ướt. Đưa pv 50k kiếm cho em nào hot nhé. Rồi vào xông khô chứ biết sao giờ vì cũng hết phòng.
    Một hồi thì một em bước vào. Dáng người nhỏ nhắn, cũng nhìn ok. Xã giao vài câu thì em tắm cho mình. Mình giã nai hỏi chơi bên này mình có làm 2 shots ko em. Em nhanh nhẹn trả lời với nụ cười dâm dâm, anh muốn làm mấy shot thì em chiều anh hết.
    Vừa tắm xong thì bước ra cho em ấy lau mình. Đang ở tư thế đứng thì em ấy quỳ xuống lau chân cho mình và bắt đầu hôn thẳng nhỏ để chào hỏi nó, xong nhẹ nhàng làm thịt nó trong tư thế ây, bj sâu và cực sướng các bác ah... Cầm cự được một chút thì em cũng out cái đầu tiên.
    Xong lên giường cho em matxa khỏe bài bản và cũng phê... Xong em ấy dẫn mình đi Thái và đi đường lưỡi tê tái hết cả người luôn nha. ... Típ sau đó em ấy tấn công phần mông và lỗ nhị, đá bi, lau dọn cột và dọn WC các kiểu con đà điểu.... Mình cũng khám phá ngực em và các vòng còn lại... Em BJ sâu và kết hợp HJ. .. Đến phút bù giờ thì em BJ liên tục... CIA luôn các bác ak. Phê ko tưởng..
    Đánh giá chung:
    Face tầm 7 điểm
    V1: cam việt nam
    V2: mình dây cây cảnh
    V3 và V4 thi tạm được
    Skill thì quá ư là phê..cho 10/10 luôn.
    Tic: 400k
    Tip: tic x2
    Pv và giữ xe 60k.
    Đang ngồi phòng thư giản vừa viết rp mà còn đang phê.
    Và số báo danh của bé đó là 39...Thần Tài bé ấy tên Hồng nhé.
    Thử Bảo Trân đi bác, lết về luôn haha, tướng cũng nhỏ con mà đúng thần dâm giáo chủ luôn. Csvc ở đây bao năm qua vẫn vậy không chịu sửa sang, dịch vụ giờ cũng được tầm 5 6 em trong đó có em mà bác đã đi

Jenter07

Lão Làng
    22/9/17
    1,063
    395
    Cho em xin số của 2 em Bình, Trân này đi bác, em định lát nữa đi đây ạh, nên mới vào search thử thì thấy bài này mới đăng. Xin cám ơn.
    Mình ko có số bác ơi, vào yêu cầu tên là được rồi mà

Raikko

Bé Tập Massage
    22/4/18
    11
    1
    40
    Mình ko có số bác ơi, vào yêu cầu tên là được rồi mà
    Đã check em Trân, đúng như bác nói, em rất nhiệt tình, vui vẻ, skill tuyệt vời. Tks bác. Mà hỏi tên Bình sao bạn ko kẻ bảo không có vậy bác. Bác còn biết em nào nữa cho em xin với.

Jenter07

Lão Làng
    22/9/17
    1,063
    395
    Đã check em Trân, đúng như bác nói, em rất nhiệt tình, vui vẻ, skill tuyệt vời. Tks bác. Mà hỏi tên Bình sao bạn ko kẻ bảo không có vậy bác. Bác còn biết em nào nữa cho em xin với.
    Có gì tui inbox cho nha, đang lục lại, lâu quá ko đi rồi

• Like
    Reactions: Raikko
    Tắt ảnh nền