Đi Massage gặp Thần Tại tại Phụng Thủy

Lượt xem: 70,706

Tommy Tèo 2018

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
13/11/17
Chủ đề
4
200
46
37
0 ₿
Chào các anh em đồng dâm, mình tham gia diễn đàn lâu rồi nhưng hôm nay mới viết rp lần đầu cho cộng đồng mình.
Hôm nay vừa đi làm về thì thấy người mệt mệt nên quyết định ghé Phụng Thủy Thủ Đức. Trước là làm bài cho anh em tham khảo, sao là kiểm tra xem PT giờ thế nào?
Cảnh vẫn như xưa, ko gì thay đổi ngoài giá ship giờ lên 400k. Mua vé xong xui được hướng dẫn vào phòng riêng.
Vào một phòng khá rộng, ko nhớ là số mấy nhưng hư mất xông ướt. Đưa pv 50k kiếm cho em nào hot nhé. Rồi vào xông khô chứ biết sao giờ vì cũng hết phòng.
Một hồi thì một em bước vào. Dáng người nhỏ nhắn, cũng nhìn ok. Xã giao vài câu thì em tắm cho mình. Mình giã nai hỏi chơi bên này mình có làm 2 shots ko em. Em nhanh nhẹn trả lời với nụ cười dâm dâm, anh muốn làm mấy shot thì em chiều anh hết.
Vừa tắm xong thì bước ra cho em ấy lau mình. Đang ở tư thế đứng thì em ấy quỳ xuống lau chân cho mình và bắt đầu hôn thẳng nhỏ để chào hỏi nó, xong nhẹ nhàng làm thịt nó trong tư thế ây, bj sâu và cực sướng các bác ah... Cầm cự được một chút thì em cũng out cái đầu tiên.
Xong lên giường cho em matxa khỏe bài bản và cũng phê... Xong em ấy dẫn mình đi Thái và đi đường lưỡi tê tái hết cả người luôn nha. ... Típ sau đó em ấy tấn công phần mông và lỗ nhị, đá bi, lau dọn cột và dọn WC các kiểu con đà điểu.... Mình cũng khám phá ngực em và các vòng còn lại... Em BJ sâu và kết hợp HJ. .. Đến phút bù giờ thì em BJ liên tục... CIA luôn các bác ak. Phê ko tưởng..
Đánh giá chung:
Face tầm 7 điểm
V1: cam việt nam
V2: mình dây cây cảnh
V3 và V4 thi tạm được
Skill thì quá ư là phê..cho 10/10 luôn.
Tic: 400k
Tip: tic x2
Pv và giữ xe 60k.
Đang ngồi phòng thư giản vừa viết rp mà còn đang phê.
Và số báo danh của bé đó là 39...Thần Tài bé ấy tên Hồng nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Thử Bảo Trân đi bác, lết về luôn haha, tướng cũng nhỏ con mà đúng thần dâm giáo chủ luôn. Csvc ở đây bao năm qua vẫn vậy không chịu sửa sang, dịch vụ giờ cũng được tầm 5 6 em trong đó có em mà bác đã đi

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and Tommy Tèo 2018

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Mình ko có số bác ơi, vào yêu cầu tên là được rồi mà

Raikko

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/4/18
Chủ đề
0
12
1
44
0 ₿
Đã check em Trân, đúng như bác nói, em rất nhiệt tình, vui vẻ, skill tuyệt vời. Tks bác. Mà hỏi tên Bình sao bạn ko kẻ bảo không có vậy bác. Bác còn biết em nào nữa cho em xin với.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Có gì tui inbox cho nha, đang lục lại, lâu quá ko đi rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Raikko

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,674
2,509
CongDongMassage
0 ₿
Không biết em Trân còn làm không? Rất mong bác nào có tin thì nhắn giúp.
Rất cảm ơn !

Kjng>Love

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/4/22
Chủ đề
0
14
2
29
TP HCM
0 ₿