Đi massage lần đầu, có nên out ở nhà trước 1 lần ?

Lượt xem: 9,216

westboy123

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/8/16
Chủ đề
1
3
0
28
0 ₿
Chào mọi người, em 18t và chiều nay dự định đi massage. Đó giờ chưa biết mùi gái gú, chỉ biết xem jav rồi quay tay.
Sợ vô đó chưa gì đã ướt quần thì hơi kì nên các bác cho em ý kiến xem có nên out trước 1 lần trong lúc tắm xông hơi rồi mới đi không ?

lamchianh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/10/13
Chủ đề
6
60
3
36
0 ₿
nếu bác out ở trong phòng xômg hơi lun thì sẽ bit cảm giác nó tẹt vời như thế nào ...

lamchianh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/10/13
Chủ đề
6
60
3
36
0 ₿
Uh....chuii vô phònh xong hơi ngồi qay á bạn...vì từ khúc đó tới lúc em nó thư giản là cả khoảng 45' nên chưa hồi mana kịp đâu....còn chú trình qay cao nữa thì đợi lúc vừa vào phòng nằm chờ e nó lên á rồi qay...thì xác xuất em nó nock out sẽ lâu hơn cách trên ...ahihihi

Bachngocduong

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
23/7/16
Chủ đề
4
354
51
35
0 ₿
Bác vô tiệm bao cao su mua 1 chai procomil bác xịt 3 hơi vô quy đầu rồi cho em nó thư giãn bằng tay hay bằng miệng cũng được. Đảo bảm với bác 30phút mới ra . Procomil là hàng nhập khẩu được bộ y tế anh quốc cho phép lưu hành nên bác yên tâm mà xài.

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Bj thì e ấy cảm nhận đc vị thuốc k bro?

Lục Vân

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
14/7/16
Chủ đề
9
94
61
0 ₿
Theo mình, mọi việc cứ để tự nhiên. Dùng thuốc, dùng chiêu trò không có tác dụng mấy mà có khi còn làm hại sức khoẻ về sau ha.
Thứ nhất, mình đi matxa là để thư giản, để tìm cảm giác vui vẻ chứ không phải đọ thời gian xem ai mạnh yếu, ai lâu mau.
Thứ hai, mình làm trước 1 shot rồi vô cho em út nó làm lâu ra để làm gì. Ai cũng muốn làm vui vẻ mà, mình lâu, em nó mỏi tay cũng tội nghiệp chứ. Ví như có ai bắt bạn phải viết một câu mấy trăm lần thì bạn có hận người đó không?
Thứ ba, bạn có biết dương vật chỉ có cương cứng được một số lần thôi không? Nếu bạn biết thì nên trân trọng những lần cương cứng ấy. Chứ để về sau hối không kịp đó ha!
Vài lời khuyên ha!

• Like
Điểm cảm xúc: Co nhan and danchoi80

bosszuro

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
1
178
35
34
0 ₿
Có 1 cái được gọi là cảm xúc nha. Đôi khi bác quay 1 ngày 3 phát mà vào gặp 1 em ngất ngây thì 1p30 sau bác hiện hồn về hốt luôn 3 lần trước mà cộng vào cho thành 4 ha. Vì vậy nếu mà có con Hà mã cá sấu hay cá tra basa thì bác tự hiểu ha nó quay con chim bác thành THAN luôn mà chưa ra ấy, lúc ấy lại hiện hồn về mà ước là chưa từng được quay ha.
Thuận theo tự nhiên và phong độ bản thân đi em trai! Có những người cả cuộc đời họ ko quay đâu vì quay chưa chắc nó đã ra ha.

thanhyyy

Tập Sự
Bé Thích Massage
4/6/16
Chủ đề
0
68
9
32
0 ₿
Làm 2 suất đi thằng em. Đảm bảo suất thứ 2 em nó quay mỏi tay luôn :D

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Giờ đơn giản thế này,bác định đi ăn phở,mà bác ăn trc ở nhà to cơm no căng cmn bụng thì ăn phở ngon lành gì nữa.

Matxa cũng thế thôi,bác quay tay trc thì đi matxa bác chán mẹ rồi nên lần đó sẽ lâu ra,mà đi mất hết cảm giác ham muốn thì đi matxa làm gì nữa cho mệt.

• Like
Điểm cảm xúc: Lục Vân and danchoi80

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
Làm 2 shot luôn đi đệ, hỏi thử em nó xem sao ... chỉ cần tip khoảng 1.5 lần là okay rồi

Lục Vân

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
14/7/16
Chủ đề
9
94
61
0 ₿
Rất trực tiếp, rất thẳng thắn! Mình thích tính cách của bạn.

Bachngocduong

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
23/7/16
Chủ đề
4
354
51
35
0 ₿
Bác muốn lâu ra thì kêu em nó làm từ từ nhẹ nhàng thôi. Khi sắp ra kêu em nó ngừng 1 phút rồi làm tiếp. Cứ thế.