Q.10 Đi mát xa đầu năm gặp em teen 19 ML

Lượt xem: 3,860

Xinloichiuhetnoi89

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/17
Chủ đề
20
477
160
35
0 ₿
Chào toàn thể anh em CDMS. Cảm ơn BQT và cơ sở đã tạo điều kiện cho ae chúng ta một sân chơi rất là rạo rực để có nhiều cơ hội khám phá các cô nàng chân ngắn chân dài, ngực thon eo nở. Lâu rồi mình mới quay lại diễn đàn cũng may được mod LAK giao cho nhiệm vụ đầu năm.

Lần này mình ghé Minh Long để thăm mấy em, mà mấy em nghỉ tết lâu quá hình như chỉ còn 07 cũ và mấy em mới. Em lễ Tân xinh đẹp chụp lại code xong hỏi anh chọn số nào thôi thì chọn 19 mới vào làm 1,2 tuần gì đó theo như lời bé nói, bé mình dây 2k1, gương mặt dễ thương mộc mạc.

Lâu rồi mình mới quay lại ML, nay csvc thay đổi mới lạ, bồn tắm chà bá, thích hợp cho ae nào khoái onsen. Tiếc là lần này mình chỉ đi vip Thái thôi không được bơi cùng bé.

Vào xông hơi được vài phút ra là thấy bé đã chờ sẵn, bé dáng người cao ráo, gương mặt teen giản dị. Vòng 1 đúng như gái mới lớn, vừa tay mình, núm thì mới nhú. Vòng 2 thon thả. Vòng 3 thì chưa nở cho lắm nhưng vừa với người bé. Vòng 4 múp, trên có lông thưa thớt, dưới không có lông, nước vừa đủ xài, hehe.

Tiếp đến vào bồn cho bé nó tắm, bé tắm kỹ lắm, rửa ráy kỳ cọ mọi góc cạnh.
Sạch sẽ thơm tho rồi lên giường nằm hưởng thụ thôi.
Cái giường được đổi mới luôn, to và liền với mặt đất nên rất kiên cố. Nằm trải nghiệm với bé thì tha hồ mà vật lộn, thoải mái mà khám phá, hihi

Trước tiên cho bé đấm bóp massage khoẻ, rồi đá nóng, gối thảo dược các thứ, đầy đủ hết, em đấm hơi yếu nhưng nhiệt tình và làm rất lâu, không qua loa.
Khoẻ xong bây giờ tới sướng nè, bé đổ dầu lên khắp người mình rồi liếm mút từ trên xuống dưới, kết hợp với 2 bầu sữa của bé, mút tới đâu thì 2 bầu ngực chà tới đó, rất phê anh em ơi.

Xong rồi bé xoay mông về phía mình, bé vừa BJ cho mình, vừa vén cái quần lọt khe qua một bên để cho mình thoải mái mò hang bắt cua, may không bị của kẹp. Hehe
Em BJ rất phê không mạnh cũng không yếu, cảm giác giống giống như đang QH vậy. Cầm cự một hồi chịu hết nỗi out khí thế luôn.

Nằm nghỉ trò chuyện với bé chút rồi ra tắm lại rồi về
Tóm lại bé tuy còn rất trẻ nhưng có không ít kinh nghiệm biết chiều và làm hài lòng KH.
Thks mod đã trao code
Tip cho bé nó ngang vé và locker ít cafe
Chúc sức khoẻ các mod BQT và các anh em đồng dzâm.

• Like
Điểm cảm xúc: NiteOwl and 10giaylaout2

NiteOwl

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/3/21
Chủ đề
3
112
45
0 ₿
Chúc mừng bác, thanks bác đã report bé mới cho anh em. Nghe mình dây, mặt mộc mạc là thấy hay rồi. B25
Bác cho hỏi em này làm ca mấy giờ?

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Free vé hay trúng game úp lên onsen cho đã. Cái này cũng tuỳ người tuỳ hứng, tuỳ..... thôi.

Xinloichiuhetnoi89

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/17
Chủ đề
20
477
160
35
0 ₿
10am - 10pm đó bác
B32
Chưa biết thế nào nên chưa dám

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long and NiteOwl

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
dạ bé 19 làm ca 9:00 đến 22:00 ạ

• Like
Điểm cảm xúc: NiteOwl

Toàn toàn

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
25/2/21
Chủ đề
9
271
109
0 ₿
Ngon lành cành đào nhé bác. Lâu ngày đổi qua gu nai tơ ngơ ngác cũng có cái thú vị riêng