Q.2 Đi No.1 gặp No.10

Lượt xem: 2,843

TônSung

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
8/10/18
Chủ đề
19
256
98
31
0 ₿
Hello đồng dâm. Tình cờ lướt web mới biết diễn đàn đang giảm 50% vé bên No.1 thế là tức tốc lấy cái app camapro ra và lên đường.

Đi làm về tranh thủ chạy ngược lên lại cty để điện thoại lại sạc pin và láy cái máy phụ đi , đặt grab lên đường ( đều này mấy bác biết nguyên nhân rồi ấy )
Tới nơi cũng vừa 6h30. Đưa ngay cái code và chọn vé body 700k còn 350k ( gói này được gói thái là thêm món lẫu ......), chờ tầm 5 10p thì lên phòng.

Chỗ này cũng không sang trọng lắm nhưng được cái tạo cảm giác gần gủi, không gian thoải mái , nhất là ghế thư giản nằm thoai thoải , mát mẻ. Trà nước phục vụ nhiệt tình.
Chọn random cho may mắn. Vào phòng cái thứ đầu tiên là chui ngay vào phòng xông hơi, ta nói tui ghiền cái xông hơi nhất, ngồi mà hơi càng lên càng sướng, do ngồi máy lạnh cả ngày nên giờ xông lên thấy thoải mái, mồ hôi đổ như tắm, vừa bước ra thì phòng không còn hơi máy lạnh nữa, em tắt từ hồi nào rồi. và một nụ cười làm tui chả hiểu sao thấy rất là thân quen , quen lắm....à gái cười là quen B05B05

Em 10 rất tình cảm .Em nói chuyện như là một người thân vậy, hỏi thăm em vài đều mà thấy như 2 người lâu ngày gặp lại , ngồi một hồi thì cũng ráo mồ hôi lúc này vào tắm táp xong lên mần thịt.

Cái này em đi hơi ngược nha , mệt xong mới tới khỏe. Do em tắm táp xong tự hứng lên quá nên kêu em thư giản trước cho , và thế là màn hái trộm đào tiên bị ngủ hành sơn đè cùng cây thiết bản thì chìm trong biển nước mặt mũi chả thấy gì chỉ thấy sò..... thiên đường là đây,mọi cảm giác em mang đến như một người tình thật thụ, rất gần gũi mà lại nhẹ nhàng, cặp ngực em mềm mại đôi môi em nhẹ nhàng lướt đi mà giờ vẫn cảm nhận rất là gần với em. bác nào thích gu tình cảm thì chắc sẽ phải lòng em như tui .

Phần massage khỏe thì như thường lệ, đá nóng các kểu , mà tui thì lại dành để ôm em tâm sự rồi ....
Chấm điểm
Face: xinh dễ thương 8đ.
V1: Mềm mại bóp mút được.
V2: có tí lipit, dư âm tý nhưng được.
V3 bóp sướng
V4 tui không thấy gì hết, bận húp quá ....

Tổng thiệt hại tic + tip 1100k do có code giảm 50% hẹn gặp bé sớm thôi đừng ai dắt mất bé tui nha.

Sangphuoc

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/1/21
Chủ đề
3
25
6
0 ₿
Tui cũng q2 nè khi nào đi chug vs tui k ông. Đi chung cho vui

Cua 3 Càng

Trung Sĩ