Đi Style Rạch Giá đến và cảm nhận

Lượt xem: 8,964

dammexacthit

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/9/16
Chủ đề
1
1
1
33
0 ₿
Đêm về mưa rả rít, trời lạnh lòng người cũng lạnh theo, nghĩ đến phận FA mà tủi thân, 365 cần xã là gần 90% số đó phải tìm em 5... Cuối tháng nhìn lại cũng còn kha khá do cả tháng mì gói tiết kiệm được nên quyết định đi lấy hên để sớm thoát khỏi duyên phận với em 5

Nơi đây khá nổi tiếng nên chắc khá nhiều đồng dâm tại RG biết rồi, không cần nói địa chỉ hén

Vé thì có 2 loại 300k cho vé vip và 500k cho svip => không có vé thường

Vip hay Svip thì phòng óc y chang nhau, chỉ khác là level phục vụ của em nó.

Tính mình cũng dễ nên không chọn ai, đến lượt ai thì lên thôi

5 phút sau khi vào phòng thì e tên Phương bước vào...

Chào hỏi dăm ba câu thì e ấy nhẹ nhàng đứng sát lại gần mình nhẹ nhàng cởi bỏ từng phụ tùng của mình ra, sau khi mình trần như nhọng thì e ấy cũng nhanh chóng rũ bỏ xiêm y tiếp viên hàng không của e ấy ra, để lộ một thân hình mỹ miều đầy quyến rũ

Khi tắm táp cùng mình, có dịp quan sát kỹ thì thấy e ấy có cặp mắt buồn, bình thường buồn hay quyến rũ người ta như những bài ca ta hay nghe

Và cứ thế, sau tắm là xoa bóp đấm lưng, tranh thủ trong lúc ấy mình cũng trò chuyện và biết được là trước đây em làm tóc, nhưng làm ăn thua lỗ nên dấn thân vào nghề này, quan trọng hơn là e làm chính thức ở Cần Thơ và về đây phục vụ anh em RG ít hôm.

Câu chuyện cứ thế mà được nối tiếp nhau, rồi khi hết các bài massage cơ bản thì mình kéo em ấy xuống, ôm em ấy vào lòng, rồi cả 2 bắt đầu mơn trớn nhau, từ nhẹ nhàng hun hít rồi đến BJ lẫn nhau, móc lóp vuốt ve nhau, và cứ thế mà vật nhau đủ tư thế trong trạng thái Adam và Eva. Tiệc nào cũng tàn, nên sau vài mươi phút thì mình nằm im hưởng thụ cảm giác đường lưỡi e ấy đi khắp cơ thể, rùi lại nút trứng cút, liếm cột bằng những kỹ thuật nhẹ nhàng và điêu luyện. Kết thúc trong sung sướng thỏa mãn

Đánh giá:
csvc: 8Đ ổn trong tầm giá, có xông hơi và tắm bồn nhé

Về em Phương:
Face: 7 đ có đôi mắt buồn quyến rũ
Body: 8 đ nhỏ nhắn vừa ng cân đối
v1: 8 đ hệ cam vừa tay săn chắc
v2: 6 đ có xíu mỡ, nhưng ko bể phọt
v3 + 4: đít săn chắc, trym mượt
Service: 8 đ tình cảm như người yêu, đặc biệt kỹ thuật massage đầu rất ok, thích hợp bác nào đau đầu mệt óc sau thời gian đấu trí căng thẳng ngoài xã hội

Tổng chi phí: 1 chai

• Like
Điểm cảm xúc: Newoldboy

neymar

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/8/14
Chủ đề
0
3
2
39
0 ₿
Nghe anh em nói nhiều chỗ này, sẵn đi công tác, cũng ghé thử. Cơ sở vật chất giờ tệ quá, thua ở Cần Thơ nữa, xuống cấp, bụi, nhện, phòng nhỏ.
Bữa mình vào random đúng em vừa mập, da ngâm nữa. service thì chán. chắc số xui.
Nói chung là không muốn vào lại lần nữa. hic

• Like
Điểm cảm xúc: anhhuy1983 and nobita

HuynhNghia_CT

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/12/16
Chủ đề
0
1
0
35
0 ₿
Mình có lần ghé Sea Light bước qua Style quả thật, Danh bất hư truyền.