Q.1 Đi tàn tàn vào Queen trong chiều ko hề mưa cùng bé 28. Đẹp hơn trong hình...

Lượt xem: 1,729

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Vẫn là buổi chiều. Ko phải buổi sáng, buổi trưa hay buổi tối. Mình lại nhớ Queen và mình lại cưỡi chiếc Wave sang Queen. Trong đầu nghĩ chắc đi 1 trong 3 bé mình đã đi. Nhưng khi đến nơi thì bé lễ tân nói các bé đều bận. Thôi thì cứ để thuận theo tự nhiên. Và bé lễ tân cho mình xem ipad chì còn 3 bé là rãnh. Trong đó có bé 28.
Tiến lên phòng ngồi chờ và nhâm nhi điếu thuốc. Tầm 3p sau bé bước vào. Bé rất đẹp và có nét. Cosplay xịn luôn. Nhìn là khoái ngay. Đẹp hơn trong hình nhiều. Thân hình mình mình dây ( chỉ cần vậy thôi là mình thích rồi) bé vừa bước vô phòng vừa hát. Trông bé rất yêu đời.
Mình thì hum qua lại có cảm giác bùn bùn. Nên ít nói. Thấy bé cũng cố gắng tìm chuyện để bắt chuyện với mình thấy cũng thương.
Về phần tắm: những cái cơ bản thì ko bàn. Nhưng phần Mệt thì bé đi đường Lưỡi rất Tê luôn. Vì trong bồn nhỏ nên mình kêu bé qua giường làm Mệt. Phần BJ mình thấy như nhau nên cho qua.
Xong lần 1 bé rữa lại cho mình và kêu mình lên giường để massage khoẻ và nuru. Mình thì hok thích massage khoẻ hay nuru nên mình sang ghế ngồi. Để bé nghỉ ngơi để còn hiệp 2 nữa chứ :big-smile: Vừa hút thuốc vừa nói chuyện với bé.
Tám đc 1 hồi mình cũng tranh thủ hiệp 2 Mệt.
Nhận xét: bé làm rất tốt, vẫn thích bé đi đường Lưỡi.
Bé thuộc dạng người Trầm. Còn về tuýp tình cảm thì hok cao.
Dáng bé đẹp, xinh hơn trong hình nhiều.
Bé chỉ cần tăng tuýp tình cảm lên cao tý là chuẩn luôn.
Vé 1tr2 còn 840k camapro
Tip 1tr2
Gữi lễ tân 100.
Anh phục vụ 50
Anh giữ xe 40
Tổng: 2.230

• Haha
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Lễ tân là người gợi ý các bé mà e. Như e có công gợi ý. Đợt sau e lên a lo uống rồi ăn luôn :big-smile: . Chứ vừa rồi thời gian gấp quá chỉ có uống.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Này là bác Lươn chủ động hay bé tự sáp vào bác :haha:. Bởi vậy trong bài mình mới nói là tuýp tình cảm bé hok cao. Lúc ngồi 8 chuyện thấy mắt bé hơi bùn.

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Bé này mặt nét, nhìn sang chảnh lên đồ cũng bốc. Trước làm bên nhà hàng kara nên hay nghe,hay hát luôn. Không hút thuốc nhưng thích hút pod ==> cũng thích tám lắm. Làm xong tự lại nằm ôm ấp, hun, nói cười giỡn ==> cũng tình cảm. Chắc bé chìm nổi ở nghề này lâu r nên bé ko còn đam mê nhiệt huyết nữa r.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Bác lươn quá chuẩn. Để lần sau mình vô nếu ko có bé mình chọn. Sẽ đi lại bé 28 lần nữa. Vì có thể mình kêu bé bỏ qua các bước hok cần thiết. Nên chưa cảm nhận đc tình.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
V chúc bác thành công lần sau để cảm cái tình của ẻm. Tui mới gặp 1 lần tính gặp lại mà bộn bề quá ko rãnh :v

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn