Cần Thơ Đi thăm e người iu bé bỏng

Lượt xem: 578

Như Anh

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
30/10/23
Chủ đề
4
6
7
Cần Thơ
0 ₿
Mất 15p lựa chọn, sau khi book xong thì em lên phòng xông hơi phát cho giãn chân lông cho khỏe người, phòng ở bên đây rộng rãi đèn mơ mơ hồ hồ vào là quên hết thời gian, xông hơi xong thì em vào. Em chuẩn bị nươc cho tắm tiên chung Ta nói nó trắng từ trên xuống, tay em ấy đi tới đâu là sướng đến đó không quên rên nhẹ làm em càng kích thích thêm. em này làm rất tốt bài bản đầy đủ xương cốt thư giãn hẳn ra, khúc BJ là thích nhất cứ như em ấy muốn hút sạch hết mọi tinh túy của em vậy sướng không tả nổi. lúc tắm tâm sự mỏng e nói chuyện rất vui, mật ngọt chết ruồi là đây, e tắm như con từng li từng tí khắp cơ thể xong qua môn phao e rất cẩn thận lót khăn lên phao để mình khỏi trượt lùi về sau, nuru đúng đỉnh luôn...cặp bưởi e đi tới đâu thì người mình phê tới đó v4 nó cạ vào đùi thì ah uhm hí hí hí, xoay người lại thì nó làm còn tới nốc nữa e hun từ trên xuống BJ ,đá bi chụt chụt, tới màn WC mới ghê y như phim JAV, e đẩy chân mình cao lên e đá WC ,mạnh bạo quá hic hic hơi bị hết hồn, e ngồi BJ thì tay mình móc móc gì ai biết, lúc gần tới đỉnh rồi mình ko móc nữa mà e ấy cứ lấy tay mình nhấn vào móc nữa má ơi dâm vẫn muốn cầm chút nữa mà e làm phê quá đành out lần 1 e đấm bốp tốt nha, cái chiêu lấy mấy móng tay quơ qua quơ lại nhẹ nhàng nhưng rất tê, nằm ôm e mà cứ như đang ôm ng iu mình rất hợp tác, nằm e hỏi coi phim JAV hok ,trời ơi lần đầu tiên mới thấy kiểu này, vừa xem vừa bóp v1, một hồi chịu hết nổi e làm cho phát nữa ,mà phát này còn dữ hơn , 2 đứa quần nhau đủ thế mệt bơ phờ :)) xong xuôi lần 2 lại nằm ôm em nó bóp vú bóp chim tiếp. đang nằm bóp sướng gần chết, cốc cốc hết giờ 2 đứa dậy tắm rồi mặc đồ ra về. E số 04