Q.6 Đi Thử Massage Luxury Quận 6

Lượt xem: 9,619

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Tuần trước mới đi 1 chỗ rất ok, nay Mã xin chia sẻ với anh em vì coi trên đây chưa thấy ai report.

Có dịp chạy vô Quận 6 , mở app camapro thấy cái Massage Luxury nằm trên đường Hậu Giang, mặt bằng rộng đẹp nên chạy vô thử.
Vào chọn VIP Thái đi random, được phục vụ dẫn lên phòng.
Đánh giá csvc ở đây rất ok, phòng còn mới, sạch sẻ và rộng. Được thêm cái kín đáo nữa nên rất ưng.
Xông hơi đã đời thì em ktv bước vào, cao cỡ 1m6, thân hình vừa vặn, mặt có nét lai Tây (tựa như Lisa của BlackPink luôn nha).
Hỏi ra mới biết em chỉ ở miền Tây thôi chứ không có lai mà ai cũng nói nhìn em giống như lai :))

Phần massage khỏe thì tui không đánh giá cao, nhưng phần Thái thì....tui cũng không đánh giá cao lắm, bù lại nhìn body với face em ấy thôi là đủ rụng rời rồi.

Làm xong thì Mã tui cũng xin zalo này nọ, tuần này tính đi lại thì em ấy nói đã chuyển qua HTGD khu Nguyễn Cư Trinh làm rồi.

Mà lúc ở Luxury tui đi xuống ra về thì có mấy em đang đi ngược lên, tui tia đc 2 em có V1 rất đã, chưa biết số mấy nên chắc sẽ quay lại đây trong thời gian sớm.
Anh em nào có thêm info số nào hot xin chia sẻ cho Mã tui nhé ;)

• Like
Điểm cảm xúc: Jennifer Tèo

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
34
0 ₿
vé thái đi bao nhiêu vậy bác
ngoài thái ra còn gói nào khác nữa ko

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
34
0 ₿
chỗ này theo bác đi đc ko, giá vé với mấy e phục vụ ổn ko

hocon84

Tù Binh
Banned
23/10/15
Chủ đề
0
23
3
34
0 ₿
Bác đúng có số hưởng, thật tuyệt vời khi được em khám phá cách kiểu

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
34
0 ₿
hồi trc tui cug hay đi ngang thấy giá vé cũng hay thay đổi, với lại chỗ này là khách sạn nữa, người ra vô liên tục, thấy ko đc riêng tư cho lắm

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Bác chạy xe thẳng xuống hầm xong đi cầu thang lên massage luôn, nên về vấn đề riêng tư mình thấy ko có gì ngại cả.
Những chỗ massage ko có hầm đậu xe trước đường mình thây mới ngại hơn hehe

qqwerty

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
25/12/19
Chủ đề
17
259
27
0 ₿
chỗ này là Hoàng Châu cũ nè