Q.1 Đi thử vé free tại Dubai Tân Định

Lượt xem: 2,226

Todailau

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/7/20
Chủ đề
4
95
53
32
SÀI GÒN
0 ₿
Cũng lâu rồi chưa đi ms nên lên cộng đồng xem thử, thấy free vé thái hấp dẫn quá trời. Thấy cũng nhiều chỗ free mà thấy dubai tân định chưa đi lần nào nên quyết định đến thử nơi này. Vừa vào dc chào hỏi tiếp đón nồng nhiệt. Mình đi free nên cũng thấy ngại, tưởng đâu ko dc đón tiếp chu đáo ai ngờ dc mời nước tư vấn rất nhiệt tình ( đánh giá 9,5đ). Ngồi đợi 1 chút thì được phục vụ dẫn lên phòng.

Bước vào phòng cảm nhận dc ngay không gian sạch sẽ, ấm áp, đầy đủ tiện nghi. Tiện nhất là thấy có dòng chữ dán trên tường “ có sạc dự phòng khi các huynh cần “ điều này mình đánh giá khá cao.

Thôi vào vấn đề chính thôi...

Mình đi bé số 08, bé này khác trẻ và tươi xanh, tầm khoảng 2k. Nói chuyện nhỏ nhẹ khá là cưng.

Phần ms khoẻ, mình ko cần thiết lắm chủ yếu là ms mệt thôi.

Ms mệt, bé dùng ngực lã lướt khắp cơ thể, cảm nhận 2 đầu ti lướt qua lướt lại làm thằng để dựng cờ lên, mình chủ động 1 bàn tay hái bưởi, 1 bày tay không quên khám phá khe suối còn miệng tranh thủ thì bú bình. Bé bắt đầu bị kích thích rên nhiều hơn và bj đáp trả lại nhanh hơn. Bé tấn công dồn dập, mình cầm cự được 10p thì thằng em cũng tuôn trào, 1 cảm giác thật sướng khó tả. Lúc ra gần hết bé còn hj như muốn vắt tới từng giọt sức lực của mình nữa chứ. Thơm ngon đến giọt cuối cùng.

Xong kết thúc chương trình tắm rửa thay đồ ra về.

Tưởng đi free ko phê ai ngờ phê ko tưởng. Chỗ này mới đến lần đầu nhưng thấy khá ổn.

Tổng thiệt hại : tic free, tip 500k.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Tân Định

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
94
771
322
0 ₿
cảm ơn huynh đã dành thời gian đến với DUBAI TÂN ĐỊNH ạ. hẹn gặp lại huynh ngày gần nhất ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Todailau

Long Bach

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/1/21
Chủ đề
3
23
5
0 ₿
Hôm trước gọi điện hỏi nói có vé Free nhưng khi đến nơi hỏi nói là hết rồi, do số lượng có hạn, thấy là thất vọng, xong đi thử vè 500 ngàn, sau khi lên phòng cho 1 em KTV gì đâu mà ổm, nhìn không ra gì, thấy ngán luôn, thế là bo cho em nó tiền xong đi về. Thất vọng tràng trề, không bao giờ trở lại.

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
94
771
322
0 ₿
29/4 bên muội mới áp dụng lại free vé thái. Huynh vui lòng ib, để muội giải đáp thắc mắc của huynh ạ.