Gò Vấp Đi tiệc về xong qua gặp bé 45 bên Massage Adam

Lượt xem: 974

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tuấn Đức

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/4/22
Chủ đề
2
6
0
0 ₿
Tình hình là đi vài bữa trước giờ mới có thời gian để viết RP cho một bé mà hôm đó tui đi đó là bé 45 kkk
Cuối tuần rồi nên sếp tổ chức tiệc đi cả tăng 1 lần tăng 2 nên hơi xỉn với lại ê ẩm cả người .Thế là đi kéo vài hơi thuốc cho tỉnh tỉnh người rồi coi có massage nào gần chỗ nhậu không để lấy xe chạy qua .Thì thấy gần đó có cái massage Adam nên chạy vào luôn .

Bên gò vấp đi cũng nhiều rồi ,nhưng tui lười ghi RP nên không ghi nhưng đây là lần đâu tiên đi và lần đầu ghi rp (nếu có sai sót gì thì mong anh em thông cảm )

Địa điểm của adam nằm trong hẻm và cũng khá ít người qua lại phù hợp với mấy bác ngại ngại và trốn vợ đi massage kkk . Tới đây thì phục vụ và lễ tân vui vẻ tư vấn cho mình các giá vé và các dịch vụ có trong đó .Điểm cộng vì rõ ràng và giới thiệu rất chi tiết cho khách .Cơ sở vật chất sang , đẹp và rất thơm .

Về KTV : ấn tượng đầu tiên :đôi mắt đẹp , đôi mắt của bé như biết cười vậy … ngây ngất luôn . Bé nói chuyện khá ngọt ,vui vẻ .Thân hình nhỏ nhắn xinh xắn chắc cao đầu tầm 1m55 kekeke .

Tiếp phần tắm : bé cực kỳ thân thiện ,vui vẻ ,cảm giác như với người yêu ,như cả 2 quen lâu lắm rồi quấn nhau trong bồn hơi bị lâu .
Ms khỏe : bài khỏe thì bài bản đầy đủ các bài ,đừng tưởng tướng bé nhỏ mà không có lực nha bé làm rất lực luôn .

Ms mệt bé bắt đầu Đang nằm tận hưởng đấm bốp, tự nhiên thấy lạnh lạnh lưng, rồi tới rồi, 1 pha trượt băng từ dưới lên tận cổ, ngực vừa vặn tay mình , không nặng không nhẹ, cảm giác chà xác rất mềm mại có lực đàn hồi ^^ . Sau đó phải nói bé skill lưỡi đỉnh thật các bác à , đi tới đâu da gà nổi rần rần tới đó , nhất là trên cổ và tai và cuối cùng là đến dưới bé liếm mút mát mà khiến tui sướng và phải out trong sung sướng.Ngồi quấn nhau một hồi thì bé cũng tắm cho mình rồi cũng phải tạm biệt bé .
Tổng kết
V1 : vừa tay 8/10
V2 : Hơi lipit 8/10
V3 : 8/10
Hẹn gặp bé vào một ngày gần nhất

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Dạ cơ sở cảm ơn anh vì đã dành chút thời gian quý báu qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ, chúc mừng anh vì đã có buổi trải nghiệm vô cùng như ý. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống để có thể qua cơ sở bên em vui chơi cùng các bé ạ hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.