Q.9 Đi tìm chân ái - P.1 (Cũng tại thằng nhỏ)

Lượt xem: 1,096

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Đã bao lâu rồi hong gặp được tình yêu màu nắng của tui, mà "em" nó đã bỏ cuộc chơi, bỏ lại đây bao nhiêu chàng trai bơ vơ giữ dòng lạc lõng trong đó có tui. Chuyện gì đến cũng đã đến (vì cái tên Bất Lưu Danh đã cảnh báo từ trước) nên tôi cũng không lấy làm lạ chỉ quá bất ngờ vì "em" đến và đi quá nhanh để lại trong tôi một khoản không vô tận, có quá nhiều hụt hẫn và nuối tiếc. Thôi số 9 không có thì tôi lật ngược số 9 lại để đi vậy, lần này đi với tâm trạng không được sung cho lắm, mà thôi cũng kệ đời có là bao chơi trước đã. kaka:cuteonion9:

Chốt kèo đâu đó xong sui từ hôm trước, đến nữa đêm cs nt lại báo bé đi hái dâu lúc (3h42' sáng) trời ạ, con lại mấy cha, mấy cha nhắn tin giờ đó lỡ may gấu mẹ phát hiện thì toang, nhà tôi chắc sáng nhất khu mà không cần đèn.:8onion38:,mấy cha có đọc thì rút cái "kinh" dùm nha.:cuteonion59:. Rồi thì số "9 ngược" không được, đành phải đổi qua số khác, không có số ưng ý, định nghĩ chơi rồi, may mà đá qua xứ sở Samdi được 05 đình đám đã lâu, ngặc nổi tôi google map thì nó quá xa, gần 35km :5onion22:, Thôi thì hơn 200km còn chơi, huống chi 35 nhằm nhò gì sẳn trải nghiệm cs mới.

Đến nơi trể 30' so với lịch hẹn, mà còn chưa ăn uống gì, báo lể tân làm đại tô mì trứng nóng hổi, ta nói đói thì cái gì nó cũng ngon (2 ông lể tân, locker vui vẽ nhiệt tình hết phần thiên hạ 10+đ ). Ăn xong lên phòng, phòng khá rộng, bồn to, sạch sẽ thơm tho. Locker hướng dẫn nhiệt huyết yêu nghề bo 50k, rồi thì vào xong khô được 5' thì em bước vào, tôi cũng bước ra chào nhau, rồi cũng chào hỏi, em lao vào lau lau chà chà, cạ cạ, bóp bóp, xoa xoa các kiểu làm mình nứng c*c không chịu nổi. Tui ngồi ôm ấp hun hít để tìm lý do ở lại lâu hơn nhưng không tìm thấy (chân ái) vậy thôi 2 đứa thoát y vào bồn, "úi chà c* a to vầy chắc ch*ch đã lắm ha" :8onion38::8onion38::8onion38: Tui nghe câu này cười rần rần như được mùa, lần tiên có người khen c* to nên phái phái rồi nha, mấy bé trước thì khen mông to, ko biết phải thật không hay gặp ông nào em cũng khen vậy =)), mà khen vậy rồi không biết em nó có ý gì không nữa kaka. Rồi trong bồn em tắm kỹ như mẹ tắm con mà em nó quấn như đĩa ấy, quấn mãi không cho ra, lạnh tay chân co rúm mà hên con c* nó không teo, xà quần tê tái một lúc lâu tui chịu hết nổi bắn chiếu chiếu đạn bay khắp nơi do môi của em đang bị tôi khóa lại nên em phải dùng tay, trước đó em đã buscu mõi mòm rồi. Ta nói nó phêêeeee j đâu.

Rồi ra làm khỏe, đoạn này bỏ đi, mà em nó làm ok lắm nha, rất chiều khách và không phải làm cho có mà tui chỉ chổ nào làm đấm, bóp, xoa, ấy kỹ và lâu.
Xong trường thái, nuru bao phê, cà cà cái v4 tui phê nổi da gà, cà lên, cà xuống, xoay xoay, xoáy xoáy, rồi đến v1, v1 của em hơi xuống nhưng còn bóp đã, trường nuru cũng đã luôn. Lúc lậ người lại, em tiếp tục trường trường, cạ cạ mà con c* nó đang nghĩ ngơi mà như được khiêu khích nên bật dậy phát một, em thừa thế lại chà chà, bóp, nắng đủ kiểu, vừa cạ cạ hảy hảy vừa rên rên làm tui kích thích mảnh liệt. Chịu hết nổi bảo em nó lại buscu tiếp, lần này trên giường có thế nên em tấn công tới tấp mà lần 2 thì nó lâu phải biết, con c* nó cứ lên xuống thất thường. Mầm quài thấy hong ổn nên tui bảo em thôi hong sao, a vẫn chấm em 10 điểm nhiệt tình, ấy thế mà em ấy vẫn không buôn tha, tung tuyệt chiêu cuối mà tôi cũng quên dùng là kiểu 69 huyền thoại.

Em xoay người lại, khi đâu đó đã vào đúng vị trí tui bắt đầu khởi động nút start bằng chiếc lưỡi, thì lúc này rên mạnh hơn chân cẳng cũng nhấp theo nhịp lưỡi của tui, một hồi thì tui bị ngộp nước nên phải dùng 2 ngón thần thánh ấy. 2 đứa mồ hôi nhểu nhại quần quại, em rên càng lúc càng nứng, trong tiếng rên và hơi thở của em tui nghe thấy có tiếng "em sướng quá anh ơi" cùng lúc đó tui cảm nhận 2 ngón tay của tui ấm dần lên và á....ư,..e...s....ư.....ơ,,,n,''''',,g.... Tôi chầm chậm rút tay ra, nhìn thứ sền sệch nhơn nhớt trên tay và em quay sang cười kiểu dâm dục cái tự nhiêu tui tỉnh lại luôn, thằng nhỏ cũng tỉnh lại theo, rồi lần này tới công chuyện với em nó. Thừa cơ hội em nó tấn công liên tục bằng tất cả lòng nhiệt huyết yêu nghề thì cuối cùng em cũng thành công, lần này tui out hết trong miệng em, em cũng mút đến giọt cuối cùng, "đồ quỹ à, cái tay hư ghê, nảy làm em sướng muống chít".

Rồi xong em đi vs tui nằm đó mà thời gian như đúng lại thì mới nhớ ra là cái đồng hồ bị hư hay hết pin mà nó đứng im nảy giờ.:8onion38: nhìn cáiđồng hồđẹp ghê mà ko có tác dụng cũng hơi phí, tui lấy đt xem thì ối dồi ôi, lố mịa 15' luôn, rồi vội bay zô bồn tự xử cho lẹ. Xong lên đồ lại rồi về mà ko kịp tâm sự gì, cũng tại thằng nhỏ.

Tổng kết:
CSVC: okela phòng rộng, sạch, thơm, phục vụ tận giường: 10đ
KTV: goodjob 10+đ + nhiệt tình hết phần thiên hạ, skill cũng có nhưng chưa phải gọi là,...
Ngoại hình: face vừa phải 7đ
V1: real 7.5đ
V2: có chúp lp
V3: 8đ
V4: cắt tỉa sạch sẽ, thơm, nước nôi đủ dùng

Điểm tốt cho em, nhưng không phải gu tui rồi, chân ái vẫn còn là 1 ẩn số.

hoaiphong

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/4/21
Chủ đề
5
22
29
0 ₿
Kỹ thuật 05 làm phê lắm bác ah, đi em nó 2 lần mỗi lần về đều phê tận óc

• Like
Điểm cảm xúc: noname.limit

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
57
351
237
0 ₿
SamDi chân thành cảm ơn bác đã tin tưởng ủng hộ cs và bé. SamDi xin ghi nhận ý kiến của bác và chuyển đến QL để nhắc Lễ Tân Pharaon tinh tế hơn về việc thông tin đến bác.
Trân trọng!

• Like

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
57
351
237
0 ₿

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
57
351
237
0 ₿
e sắp trở lại cuộc chơi rồi nè bác, bác chưa thể thoát kiếp hồng trân đâu kakkaka.

• Haha

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
e sắp trở lại cuộc chơi rồi nè bác, bác chưa thể thoát kiếp hồng trân đâu kakkaka.

Hóng...