Cần Thơ Đi Trung Đông học đếm số

Lượt xem: 1,412

vincilee18

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
16/6/22
Chủ đề
8
31
36
0 ₿
Hello anh em,
Số là dạo này cũng có đi thăm các cơ sở thường xuyên mà do tính tình y chang mùa mưa bão nên lười viết bài :)) lên nằm vùng đọc reviews của các tiền bối chơi chơi đở buồn. Nay rãnh rổi buổi sáng thứ 6, viết ít dòng gửi ae về trải nghiệm với bé 19 tại Dubai Cần Thơ tuần trước.
Đi công tác Sóc Trăng về đến Cần Thơ là 10h tối rồi, gặp ngoài trời cứ mưa lâm râm làm lòng cũng râm rang râm rang luôn. Thế éo nào cty lại đặt phòng cho mình nghỉ ngơi tại ksan TĐ kế bên, mình alo cho cơ sở đặt luôn 1 phòng đi đấm lưng cho đở nhức. Buổi tối + trời mưa thì full phòng, KTV còn mỗi bé 19. Gu mình thì thuộc gu kỹ thuật điêu luyện, k cần quá xinh chỉ cần cái nào nó ra cái nào thôi các ae nên cũng ít khi thử KTV mới lắm; đi KTV nào hợp háng là thành khách mối. Thôi thì đợt này thử số 19 vậy, thấy ae reviews cũng ổn áp nên +10đ tự tin vác con chym cu gáy qua thăm e nó luôn.
Mình book trước nên khi tới phòng đã được chuẩn bị sẵn rồi, locker dẫn mình lên phòng và mọi thứ vẫn như bình thường. CSVC của Dubai thì ổn áp trong tầm giá rồi nên mình không có gì ý kiến thêm, mình thay đồ vô xông hơi và xông khô xong xuôi cũng hơn 10p nhưng bé chưa vô. Đó giờ đi DB chưa bao h thấy KTV vô sau mình 5p, mình ra ngồi chơi tầm thêm 5p thì bé 19 mới vào. Thôi thì cũng khuya rồi, tâm lý thoải mái xíu cho nó êm xuôi.
Bé cbi nước rồi ra ngồi nc vs mình, bé nc dễ thương + chịu khó giao tiếp (+1đ). Mình quên mất tiêu hồ sơ thông tin của bé sau khi tâm sự mất rồi kaka nhưng nhìn chung thì bé 19 dễ thương, mặt ưa nhìn, V1 hệ cam Việt vừa đủ; V2 thon gọn; V3 sạch sẻ gọn gàng; còn V4 thì hơi yếu xíu nhưng được cái mượt mà.
Vào tắm bé nó cũng không quên mơn trớn nhẹ với mình, sau đó ra giường massage khỏe. Đợt này công việc làm mình phải đi lại nhiều các tỉnh miền Tây nên cũng hơi mệt, bé nó massage khỏe tay nghề ổn; đủ bài + đủ lực. Mình nằm im ru tận hưởng mà nhém ngủ cmnl các bác, hên là bé nó cũng chịu khó khơi chuyện để tâm sự chứ không là mình ngủ luôn ở cơ sở rồi :9onion26:.
Khỏe khoắn cơ thể hơn xíu thì lại phải mệt, bé nó lễ phép nói mình e trườn lên a nha. Mình nghe xong xìu luôn, mình nói e muốn làm gì e làm. 1 2 3 biến hình... tuyệt vời các bác ạ. Trườn sấp xong trườn ngửa, liếm ti, BJ HJ 69... vừa nghe gõ cửa là vừa lúa mình out :2onion2:.
Tiếp theo e nó tắm lại cho mình rồi ra ngồi massage tay cho mình nữa, mình nói là hết giờ rồi thôi để a xuống k e bị la mắc công. Bé nó nói a cứ ngồi e xoa tay cho chút không sao đâu (+ cmn 10đ) =>> Vậy là kết ngày cũng ổn áp phết các ae ơi!

- Đánh giá chung:
CSVC: 8đ (3 lần gần nhất mình ghé cơ sở đều đi phòng số 1 nên không khác gì)
KTV 19: 8đ (face dễ thương, giao tiếp tốt, nhiệt tình, body mượt mà đủ xài; đáng để ae trải nghiệm khi ghé Dubai CT)
Tic: 800 (Onsen 1)
Tips: 800 + bonus

Chúc anh em những ngày cuối tuần + cuối tháng 9 vui vẻ, rực rỡ, may mắn :9onion31: