Q.1 Đi vip thái thì sẽ bị coi thường và lừa dối chăng ?

Lượt xem: 4,334

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿
Dạo này toàn đi onsen nên hôm nay nổi hứng đi thử vé thái trở vè ngày xưa như thế nào. Mình tin tưởng chọn dubai q1 vì đã đi khá nhiều lần và đa số đều hài lòng khi ra về. Nhưng hôm nay là 1 trải nghiệm thật khác bọt. Ktv vẫn rất ok nhưng lễ tân và locker thì có vấn đề thật sự !

Đây là lịch sử mình gọi số hotline của cơ sở, nội dung cuộc gọi đầu là mình book số 16, lễ tân trực hotline kêu ok bé rảnh , 25p nữa tới ok, rồi hỏi thêm mình đi vé gì để chuẩn bị phòng, mình kêu vé thái, bạn ấy kêu hay a đi onsen cho thoải mái, mình kêu a đi onsen nhiều rồi nên nay đổi vị thử xem sao, dạ ok a !
2p sau bạn ấy gọi lại báo là a ơi, bé 16 có việc bận ra ngoài a đợi khoảng 2 tiếng được ko? Wtf, đang trong ca đi đâu ra ngoài 1 tí mà tận 2 tiếng bằng đúng thời gian 1 suất vậy e? Mình hỏi thẳng luôn, hay là do a đặt vé thái nên e viện cớ như vậy ? Thì bạn ấy mới nói dạ dạ thôi để e book cho như cũ bé 16 khoảng 25p nữa a tới nha a ! Uh ok e !
Tới đây là thấy ko vui rồi đó, nhưng thôi mình vẫn cứ lao tới vì niềm tin với cơ sở bao năm qua !
Đến nơi thì trễ tầm 2-3p thôi do đèn đỏ khá nhiều, nhưng cũng ko vấn đề gì vì lễ tân vẫn giữ số 16 cho mình . Ok tạm bỏ qua việc hồi nãy và ngồi đợi 5p thì được bạn locker dẫn lên phòng sau khi đã xong thủ tục quẹt thẻ (tuy nhiên mình thấy vẻ mặt bạn lễ tân ko vui lắm thì phải ?)
Lên phòng thì mình tip cho locker ít tiền cf, lúc này thái độ vẫn vui vẻ nha :))
Xông hơi xong thì bé 16 vào, bài viết này mình xin tóm tắt về bé 16 như sau
Ms khoẻ: khá tốt, có lực, đá nóng đầy đủ
Ms mệt: face kute, thơm, có chiêu kiến bò, lưỡi tốt, bj 80 hj 20, thái độ và service khá tốt, ổn áp, may là có bé gỡ lại cho cơ sở buổi trải nghiệm này !
Có 1 sự cố là cúp điện lúc mới làm ms thái, tầm 3p, tuy nhiên cũng ko ảnh hưởng gì hết , bé kêu đây là lần đầu tiên thấy cúp điện :))
Xong xuôi thì mình cũng đi xuống, mình ra sớm tầm 10-15p nhé
Đi thang máy chung với locker, mình có hỏi là ủa sao nay ko có trái cây hả e? ( cái này là do bé 16 hỏi mình chứ mình cũng ko để ý vấn đề này trước đó ) thì bạn locker trả lời dõng dạc to rõ là : VÉ THÁI NÀY THÌ KO CÓ TRÁI CÂY A ƠI, chỉ có mì vs nước suối free thôi !
Mình hỏi lại cho chắc thì bạn vẫn kêu là ko có trái cây ! Ok fine :)
Mình cũng ko chắc lắm nên về nhà mới xem lại cả 2 topic giới thiệu của cơ sở thì đều ghi rõ vé thái CÓ TRÁI CÂY !
Đừng đổ thừa là locker hay lễ tân mới vào làm nhé, vì mình thấy 2 bạn này khá quen mặt từ lâu rồi !

Mình ko quan trọng vấn đề có trái cây hay ko vì mình gần như cũng chả ăn bao giờ, tuy nhiên vấn đề là cảm giác mình bị coi thường và phân biệt đối xử, cũng như lừa dối khách hàng từ phía bạn locker, cũng như bạn lễ tân lúc đầu gọi book phòng ! Chứ trước đây mình đi onsen bên dubai có bao giờ như thế này đâu ? Và cả hệ thống dubai nữa !
Ok ra về vẫn tip cho chú bảo vệ, lần đầu tiên đi dubai xong mà cảm thấy bị coi thường dã man vì gói vé thái !!! ( truóc đây chưa có dịch mình đi vé thái của dubai nó khác bọt hoàn toàn nhé ! )

Mong mod của cơ sở vào đối chất và kiểm tra lại sự việc xem mình nói có đúng ko ?
Hôm nay ngày 21/4, ca tối !

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
Locker cư xử vậy thì đúng là hơi có vấn đề thật, Ham xin chia buồn cùng bác!

• Like
Điểm cảm xúc: ronaldinho11

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿
Ah trước lúc mình đi xuống thì có hỏi bé 16 là hồi nãy lúc 19h30 e có bận gì ko? Thì bé kêu ko ạ, e chỉ nghe bảo có a đặt yêu cầu e thôi, thế là mình mới nói tại lễ tân báo a là e có việc bận đi ra ngoài khoảng 2 tiếng, thì bé mới nói là ko có ạ !
Như vậy chứng tỏ lễ tân trực hotline đã nói dối mình, vì do mình đặt vé thái, nên bạn ấy ko muốn giữ cho mình vì giá vé thái ít quá chăng ?

Co Nhan Tinh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/12/20
Chủ đề
5
76
25
0 ₿
Hệ thống Dubai này mình đi khá nhiều rồi mà thấy Dubai Bình Tân tuy lâu năm nhưng vẫn là chân lí . Dễ thương từ phục vụ cho tới lễ tân . Nói chung là thái độ tốt ! Chia buồn cùng bác

• Like

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
833
597
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Quản lý nay bị sếp blame rồi , tranning nhân viên kiểu vậy coi như xong , mình hiểu ý bác dù sao mong cơ sở nhanh khắc phục vì mình rất thích Dubai :(

• Like

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Chắc locker mới nên không hiểu vấn đề. Bữa tui đi 11h đêm ăn mì cũng ko có bò vì ae ăn bò hăng quá,kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Ca Noc

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
8/12/20
Chủ đề
14
87
59
0 ₿
Cái này cũng hẻn xui nha mấy ae ko phải ai cũng bị vậy đâu nhìu khi hôm đó bác xui thôi
Chia buồn cùng bác

• Like

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Con trùm q1 mà giả nai j đi . A có nên tin e k hả B10
Dạo này tình trạng lễ tân locker . Toàn để bị té ngữa k vậy ta

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
585
347
0 ₿
chắc lúc đó cũng có bác nào đặt 16 onsen nên tính thương lượng đó kkk

• Like
Điểm cảm xúc: PASSIO

Zico

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/3/22
Chủ đề
6
196
87
0 ₿
Chia buồn cùng bác. Nếu đi vé Thái bị nhìn với ánh mắt khác thì hơi buồn

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Ah, vụ này để tui đi làm việc vs bên cơ sở xem thế nào , lần đầu nghe phản ánh vụ thái độ này, các bác cứ tin ở tui =)))

Phi Lu Thit Heo

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/11/16
Chủ đề
0
19
8
43
0 ₿
Cứ ngỡ đi chợ uy tín mà vì đi dv rẻ hơn lại bị phân biệt đối xử vậy đúng là mất nửa cuộc vui vì vẫn trả tiền đàng hoàng. Hóng tin phản hồi của cs qua bác John thôi chủ thớt ơi!

• Like

leemin

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/4/22
Chủ đề
0
1
1
0 ₿
Dạ em là lễ tân ca đêm, em xin nhận lỗi và trách nhiệm về sự cố đêm qua, em sẽ thay đổi khắc phục lại cách làm việc để phục vụ các anh tốt hơn ạ. Mong anh thương tình rộng lượng cho qua. Cám ơn Anh

• Like

kechandoi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/6/16
Chủ đề
1
5
3
73
0 ₿
Mình cũng bị mấy lần, này có thể cs bật đèn xanh nv mới dám làm như vậy, còn k thì quản lý quá kém, như lần đi gần đây mình vào nv lễ tân hỏi liền đi vé nào, mình kêu cho xem ipad trc r mình mới chọn vé, nv k chịu kêu phải chọn vé trc, xong mình bảo bh a chọn vé thấp nhất r a coi ipad r up vé lên cũng như vậy thì nv mới suy nghĩ xong thấy đúng mới cho mình coi, mình thấy rất vớ vẩn chứng tỏ cơ sở muốn dành số đẹp cho các vé mắc, khi khách chọn vé rẻ thì quăng cho số thịt mỡ, rất ko coi trọng khách và làm ăn mập mờ chột dật

• Like
Điểm cảm xúc: ronaldinho11 and Co nhan

Đáng Đồng Tiền

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
13
90
44
0 ₿
tui từng đi thái ở cả bên đây lẫn tân định rồi mà, lễ tân tất nhiên lúc nào cũng nhiệt tình tư vấn nâng vé cả nhưng cũng chưa bao giờ gặp vụ thái độ này nọ.

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
585
347
0 ₿
bác cũng hơi khó, tui thì biết có 1 số KTV chỉ đồng ý làm 1 số loại vé (làm rất tốt), nếu bác chọn KTV xong rồi chọn ngay gói dv mà bé không làm thì sao?

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

kechandoi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/6/16
Chủ đề
1
5
3
73
0 ₿
Khách hàng mà bh còn phải lo đến những vấn đề riêng này của cơ sở thì k hiểu bỏ ra tiền triệu đến đây làm j...

• Like
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.