Cà Phê - Hình - Đi vòng vòng tấp vô xã lũ | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Cà Phê Hình Đi vòng vòng tấp vô xã lũ

Lượt xem: 1,822

kenny0980

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
26/10/22
Chủ đề
7
15
11
0 ₿
Hello anh em đồng râm
, vào 1 ngày đẹp trời xách con ngựa sắt đi dạo vòng vòng từ quận số qua tới quận chữ ai ngờ đi hồi ra tới ngã tư hàng xanh ra luôn bình thạnh không hay biết thế là qẹo qua ql13 thử coi có gì hay hay không ai ngờ lọt qua tới đường D5 luôn đang đi ngắm qua ngắm lại thấy chữ mát xa Hoàng Quân vô coi bên đây có gì hot hot không , vừa chạy vô có mấy lock cơ hỏi thăm và thế là bước xuống con ngựa sắt bước vô trong ngồi xuống và mình hỏi lock cơ bên mình có gì vui vui không , thế là lock cơ tư vấn bên em có 2 loại ( 1 loại là mát xa ) và ( 2 là loại cafe suất ) . Nghe tới đây mình thấy hoang mang của hồ quỳnh hương , tiệm mát xa mà có dạng giống cafe suất là sao ta rồi mình mới hỏi lock cơ cafe suất là như nào , bạn đó nói là Tổng là 3 lít , thời gian 30 phút BJ , thế là mình trải nghiệm thử lần đầu vô quán mát xa mà kiểu cafe suất thế là lock cơ dẫn mình vào phòng . Ôi *** ơi cái phòng nhìn cũng ra gì và ( tự rửa chym ) mình nằm đợi bé lên , đợi khoản chút có bé bước vô phòng . Vô vấn đề chính

Bé này cũng ok tầm 20 mấy tủi dạng chuppy .

Kỹ thuật liếm láp cũng khá ổn

Bé vui vẻ nhiệt tình , điện nước đầy đủ , nói chung lần đầu trải nghiệm tiệm mát xa , mà dạng cafe suất cũng khá ổn áp mấy anh em đồng râm à , ( xã lũ giá như vậy khá ổn áp ) .

Cảm ơn anh em đồng râm đã ghé và đọc bài viết của mình

À quên địa chỉ là 93 D5 bình thạnh
nha mấy ae đồng râm

Taplaxe

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
10/7/22
Chủ đề
8
124
63
0 ₿
Này lạ à nghen

• Like
Điểm cảm xúc: kenny0980

Lạc Đời

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
8/9/23
Chủ đề
13
696
463
12589
0 ₿
Nhớ năm 2013 SG team ăn đám cưới miền tây xong về ghé uống nước mía mà vô nhầm quán karaoke uống ly nước Hj tốn 140k .Có bj A-Z mà tui k chơi thời đó sinh viên làm gì có tiền ăn mì gói sml

• Like
Điểm cảm xúc: kenny0980

kenny0980

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
26/10/22
Chủ đề
7
15
11
0 ₿
Đúng rồi bác thời đó đi xã lũ có nhiều cái hay lắm