Đi xa ôm cái hố của e rát quá

Lượt xem: 2,741

Anhthichmatxa

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
25/10/18
Chủ đề
17
121
61
0 ₿
Sau khi off vs ae về thì khuya nên k đi matxa liền đc nên trưa nay quyết định chạy lên gò vấp dubai để trải nghiệm trên tinh thần hợp tác giao lưu phát triển congdongmassage.ghé tới dubai gò vấp chui hầm gửi xe rồi lên lầu 1 gặp e lễ tân xinh tươi dễ thương k kém gì bé xuka K.H làm mình thấy đường đi tới chỉ có 5p mặc dù 30p mới đến..và trong lòng ước gì đc e ấy phục vụ mình kkkk nói cho vui ad đừng chửi em..sau đó cũng trình thủ tục + úp lên onsen 1..lúc đầu tính tính úp lên 2 cho máu nhưng thui vì lần đầu nên để xem ntn cái đã...lên lầu vip 33 thì phải k nhớ rõ...đc a phục vụ hướng dẫn tận tình chỗ treo quần áo các kiểu này kia rồi cũng vào xông hơi như bao người.phòng xông lên hơi đều k quá nóng ai xỉn vô là tỉnh liền rồi đc 10p hay gì k nhớ e bước vô rồi mình ra ngồi nghỉ ngơi lau mình ngồi nc vs bé cũng dễ thương lịch sự thấy cũng hợp ý..rồi vào bồn tắm bé nude 100% mình ngồi trên bồn bé kì cọ th em có hỏi gội đầu k mình nói thui khỏi tắm chỗ cần tắm thui kkkkk e cầm vòi tắm cho mình mình sờ ngực em chưa bóp dc 2 cái bé nói a đừng sờ ti e nha e nhột nghe là thấy hơi tụt rồi ấy mình cứ tưởng onsen là đc ngâm bồn vs e đc lấy vú chà lưng nhẹ nhẹ cũng dc nữa tính ra khác thái ở chỗ là bé nude và đứng trong bồn tắm cho mình thui..k biết cơ sở quy định vậy hay là do e thành thật xin lỗi k biết phải k.bỏ qua phần đó..rồi e cũng lau mình rồi lên giường bé lau chân bóp chân vài cái rồi kiu nằm úp đi a.bé leo lên đấm nhấn vài cái rồi xuống chân cũng vậy tính ra là k bít khỏe là gì lun đá nóng có mang lên cũng k thấy chà hay đem lên cho có k lẽ đợi mình nói mới chà mình nghĩ cái đó là mấy bé phải tự biết hoặc là phải hỏi mình trc đằng này k thấy .rồi bé thoa sữa dưỡng thể lên lấy cặp bưởi chà cũng đã vì bưởi mà k đã sao dc mà có cái k liếm lỗ tai hay liếm lưng gì hết chà cũng đc gần chục lần lên xuống cái lưng rồi quay lại để bé chà bụng vs ngực cũng y chang vậy.xong bé lau người mình và lau bưởi của bé xong tưởng đâu lau sạch mình đc bb hay bóp..lịch sự hỏi e cho a bb đc k..vẫn câu đó a đừng liếm ti e e nhột a liếm vòng ngoài ti thui ôi trời là liếm ntn ta tụt cảm xúc quế lun a đâu phải tay ngang đi lần đầu matxa mà e nói a vậy thui lỡ rồi để bé BJ ai ngờ BJ ít HJ nhìu mình có hỏi bé tl là e bị rối loạn tiền tiền đình bj nhìu nhức đầu ôi kì vậy bj lên xuong chưa đc 5 cái rồi hj đâu ra nhìu ..thui k thèm sờ mó hay đụng gì tới bé lun..ráng cho ra cho rồi..xong mình di xông hơi tiếp vì chỉ mới đc gần 45p còn 45p làm gì lỡ đi xa rồi thui xông hơi cái nữa rồi ra tắm về...
Csvc dubai ae thì k cần nói rồi cơ sơ lịch sự từ tiếp tân dễ thương và a phục vụ tận tình.phòng óc đẹp bự xông hơi là mình khoái vì k nóng quá.có quýt trà gừng bia tiger đầy đủ vì xa nên mình k uống bia
Sdb lúc đầu chỉ hỏi tên là Nhi quê an giang k hỏi sdb
Face ok sn95 dễ nhìn hiền nc vui vẻ dễ thương bắt chuyện tốt
V1 bưởi ti nhỏ hơi hơi thâm bóp đc 2 cái lúc tắm thấy ngon lành
V2 có lipit
V3 nhìn thấy bự vì mất hứng lúc đầu nên k bóp
V4 có lông và cũng k check nên k bít ntn
Tóm lại ae nên di dubai gò vấp để đc nhìn bé lễ tân xinh tươi và cách phục vụ chu đáo của mấy a phục vụ cảm giác nhue mình là thượng đế còn ktv thì hên xui đi mỗi ktv mỗi khác
Tick đc mod trao hôm off + 200k lên onsen 1
Tip bằng vé onsen 1 chưa giảm cho đúng nghĩa đi chơi pv 50k giữ xe 10k
Sẽ ghé dubai 1 ngày k xa vì gần tết ăn nhậu nhìu và có time rãnh nhưng k yc bé Nhi đó nữa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Lần đầu thấy lý do ngộ nghĩnh như v kkk, rối loạn tiền đình nữa :)) vậy là ẻm ko hợp với nghề rồi

Anhthichmatxa

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
25/10/18
Chủ đề
17
121
61
0 ₿
Chán..úp lên onsen thử..mà làm còn thui vé thái biết vậy k úp..gặp ngay công nghiệp

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿
má. nghe mà tức rối loạn tiền đình nghỉ dưỡng đi chứ đi làm mà k BJ
mà thôi khu gò vấp em dính 2 lần rồi. 1 lần tự chuột bạch m 1 lần đc điệp vụ , lần nào cũng vấp ngay gò ôm tức