Q.12 Đi xa quên lối về cùng 18 Đại Dương q12

Lượt xem: 1,434

Tiktoker

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
21
53
56
0 ₿
Hôm nay quyết định đi nơi xa một tý đến Đại Dương Q12 nghe nói mới khai trương, nên trải nghiệm thử, Đang giảm 50% book ngay vé 700k và chọn số 18. Hoàn tất thủ tục thì mình được mời ra phòng thư giãn, nằm chung bãi xe, thấy hơi bất tiện tý, nếu được cho cái rèm chắn ngang sẽ ổn hơn, xe ra vô hơi ồn, nằm uống nước ăn trái cây trong lúc chờ đợi phục vụ chuẩn bị phòng . Tầm khoảng 5 phút thì được pv mời lên phòng . Xông hơi được 5 phút thì bé bước vào . Một khuôn mặt khá ổn, đúng như ông kia tả, mình ra để bé tắm lau mình cho khô . Bé tắm khá kỹ , từ chân tay cho đến cả thằng nhỏ , và làm tình trong bồn khoảng 20p.
Ms Khỏe : Bé làm đúng bài bản, đấm bóp dùng lực vừa đủ ,mọi thứ đều tuyệt vời
Ms Thái : Bé thoa dầu NURU lên người bắt đầu trườn nhẹ nhàng. Thằng ku mình cũng bắt đầu ngọ nguậy nên mình đành phải quay người lại thì ôi thôi 2 quả cam lai đập thẳng vào mặt. Bé tiếp tục dùng cặp cam đó trườn xuống tới thằng nhỏ trườn tới, trườn lui kích thích vãi …. Mình xém tí nữa thì out ngay lúc đó luôn nhưng kịp gồng lại . Bé bắt đầu bj thằng ku của mình . bé đi lưỡi nhẹ nhàng, tê tê. Mình thì cũng tranh thủ nhào bóp, nắn, sờ, mó cô bé. Nước nôi như suối nguồn vậy, ướt hết cả tay, và rồi trận chiến mình vẫn thua, out trong sự thỏa mãn

Bé tắm lại cho mình rồi chia tay bé ra về trong tiếc nuối.
V1 : cam lai vừa đủ sài .

V2 : eo thon, ôm như NYC

V3 : doggy thì đúng bài.

V4 : nước nôi tràn bờ

Tic : 700k còn 350k (code camapro)
Tip : 700k bonus vì bé nhiệt tình

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16