Tân Phú đi xa thử trải nghiệm ở tân phú

Lượt xem: 1,581

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Ma Tuan Tu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/2/22
Chủ đề
1
18
0
0 ₿
Thấy ae review về luxury tân phú trên cộng đồng nhiều quá nên nay quyết định đi thử . Tới cơ sở nhìn chung csvc nhìn sang trọng nên tâm trạng khá thoải mái. Uống xong ly trà nóng là mạnh dạn book vé cho lẹ chứ về trễ má la. Được dắt lên phòng xông hơi, xông hơi dc 10p thì bé vào nhìn bé xong ối giồi ôi gu toi đi random chơi chơi mà đúng gu luôn ae ạ. Bé này body nhìn thon thả lắm ae ạ V1 nhìn săn chắc V2 kh có litpit V3 tạm ổn bé này khá xinh nha ae.

Tắm thì em này tắm rất kĩ không hề làm qua loa nha cả 2 tắm cho nhau bé bắt đầu sử dụng những chiêu thức độc quyền của bé làm cho con Nhâm Dần trong người mình tỉnh giấc. Thằng em mình bắt đầu mở mắt ra để coi bên ngoài đời giông bão có chuyện gì xảy ra. Thằng em mình vừa mới mở mắt ra là đã bị em liếm cho vài cái rồi cho vào mồm. Bé hô hấp nhân tạo cho thằng em mình liên tục mình thấy thằng em mình khó thở quá nên mình kêu lên giường.

Lau người các thứ xong lên giường vào bài ms khỏe bé đấm rất lực làm cho bao nhức mỏi buồn bực tan biến bé đấm kĩ xong rồi bé hỏi chỗ nào anh còn nhức không , rất hài lòng thêm về khoản này. Bé matxa cho mình phê quá mém tí nữa ngủ luôn mà.

Điều gì tới cũng sẽ tới vào phần ms mệt bé chà dầu và bắt đầu trườn bé chà rất phê , cảm giác đầu ti cứ lướt lướt trên từng cm trên cơ thể đường lưỡi phải nói nó đều đặn tê tái vô cùng vừa nhột vừa phê phê không biết miêu tả sao nữa. Đã đến lúc lật người mình lại hj nhẹ nhàng tình cảm rồi từ từ cũng tới lick ti đá bi các thứ. Nôn quá rồi vào thế 69 thôi em trèo lên người mình ôi trời ơi dòng suối chảy ròng rọc cả 2 cùng làm tình cho nhau. Bé bắt đầu sài chiêu vuốt trụ đá bi , kết hợp hj bj cực nhịp nhàng đầy kích thích mình không chịu nổi nữa mình đã giải phóng hết bao nhiêu tinh hoa lên mặt bé. Mình cũng không vừa gì mình móc móc các thứ làm cho bé out, một dòng suối chảy cùng sự sung sướng của 2 người. Nằm nghỉ mệt được tí thì tắm lại rồi mặc đồ đi về. Xuống dưới thì gặp lễ tân và phục vụ tâm lí rót cho mình ly trà và hỏi bé có làm được không. Biết nói gì giờ quá ok luôn chứ lị.

Đánh giá chung :

Thái độ : Bé nhiệt tình thân thiện chăm sóc rất tình cảm

V1 : vừa tay

V2 : bình thường

V3 : bóp sướng =)))))

V4 : Suối nguồn tươi trẻ =)))))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.